ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แผ่นสแตนเลสรีดเย็น
-
ท่อเอสเอสไร้รอยต่อ
-
ขดลวดสแตนเลส
-
สแตนเลสเหล็กกลมบาร์
-
ท่อเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วนชุบสังกะสี
-
แผ่นเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วน PPGI
-
เหล็กแผ่นดีบุก
-
ท่อเหล็กสี่เหลี่ยมอ่อน
-
เหล็กคาร์บอน
-
แผ่นเหล็กคาร์บอน
-
สวมแผ่นเหล็กทน
-
แผ่นเหล็กอลูมิเนียม
-
ท่อเหล็กทองแดง
-
ทองแดง เหล็กเส้น
-
แผ่นทองแดงม้วน
-
โครงสร้างเหล็กรูปพรรณ
-
John Fairbankแถบสแตนเลสที่มีคุณภาพดีและพนักงานขายบริการดีมากฉันชอบ บริษัท นี้ฉันหวังว่าจะสามารถทำงานกับคุณอีกครั้ง -
Harish kumarأنا راضٍ جدًا عن هذه الصفقة ، ليس فقط لأنهم يشحنون بسرعة ، ولكن أيضًا جودة البضائع جيدة ، وأتطلع إلى التعاون التالي. -
Rickyร่วมมือกับคำสั่งทดลอง บริการเป็นเลิศและราคาดีมาก รับประกันคุณภาพสินค้าและสามารถยืนตรวจสอบได้ -
Urchin ที่ดุร้ายดีคุณภาพขดลวดเหล็กชุบสังกะสีเป็นสิ่งที่ดีและฉันไม่เห็นพวกเขาเสียนั่นเป็นสิ่งที่ดี -
Fleuriauความเร็วในการจัดส่งเป็นไปอย่างรวดเร็วและความต้องการสามารถตอบสนองฉัน -
Kroumaแผ่นสแตนเลส 316L 600 ตัน จัดส่งรวดเร็ว -
เปโดร งูรู ไมนาการสนทนาเป็นไปอย่างสนุกสนานและเป็นมืออาชีพ ปัญหาทั้งหมดสามารถแก้ไขได้ อย่างไรก็ตาม ราคายังต่ำกว่าเป้าหมายที่ต้องการ ฉันหวังว่าเราจะได้มีโอกาสร่วมมือในครั้งต่อไป -
แอนดรูว์ เกร็ก - ตุรกีนี่เป็นคำสั่งซื้อครั้งที่สองที่ฉันซื้อบริษัทนี้ คุณภาพดีมาก เช่นเดียวกับคุณภาพระดับยูโรเพียว เราจะร่วมมือกับบริษัทนี้ต่อไป -
Mechile Kilar Chard - บราซิลแผ่นสแตนเลส 200 ตัน เข้าวันที่ 10 ต.ค. 2557 คุณภาพดีมาก ส่งเร็ว โชคดีมากที่เจอโรงงานนี้ -
พงษ์พล ปลื้มสติ-ไทยแลนด์คุณภาพดีมากและเวลาในการจัดส่งเร็วมาก เราต้องการทำธุรกิจระยะยาวกับบริษัทนี้
คำหลัก [ aisi 304 ba stainless steel sheet ] การจับคู่ 256 ผลิตภัณฑ์.
TISCO ASTM แผ่นสแตนเลสรีดเย็น 304 316 430 1.5 มม. 1 มม. พร้อมขอบร่อง
| มาตรฐาน: | GB, AISI ASTM GB JIS DIN BS |
|---|---|
| ระดับ: | ASTM 304 316 430 |
| ความหนา: | 0.1-3.0 มม. หรือตามคำขอ |
แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดเย็น 14 เกจ 2500x1250 แผ่น SS
| มาตรฐาน: | JIS, AISI, ASTM, GB, DIN, EN, SUS |
|---|---|
| ความหนา: | 0.4-6.0mm |
| ความยาว: | 1000-6000mm |
อาหารเกรด 316 แผ่นโลหะสแตนเลสขนาด 55 มม. ASTM A240 TP316
| มาตรฐาน: | JIS, AISI, ASTM, GB, DIN, EN, SUS |
|---|---|
| ความหนา: | 0.2mm-55mm |
| ความยาว: | 2000mm-15000mm |
แผ่นโลหะสแตนเลส AISI 430 NB 1MM 1000X2000 1250X2500
| มาตรฐาน: | JIS/AISI/ASTM/SUS/EN |
|---|---|
| ระดับ: | EN 1.4511 AISI 430 |
| ความหนา: | 0.1-20mm |
Astm 410 430 พื้นผิวแผ่นสแตนเลสรีดเย็น 5.0 มม. HL Magnetic
| ได้รับการรับรอง: | ISO,CE,RoHS |
|---|---|
| ระดับ: | 430 410 |
| ความหนา: | 4.0-12.0มม |
0.5 มม. ASTM 304 แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดเย็นกด HL สำหรับเครื่องครัว
| มาตรฐาน: | GB JIS ASTM ASME EN |
|---|---|
| เทคนิค: | รีดร้อน / รีดเย็น |
| เสร็จสิ้น: | 2B/BA/HL/NO.4/8K/นูน/ทอง/สีโรสโกลด์/สีดำทอง |
0.6 Mm แผ่นเหล็กสแตนเลสมิลลิ่ง Bright 0.35 Mm 316L 201 430
| มาตรฐาน: | ASTM, AISI, GB, JIS, DIN, BS, ASTM, AISI, GB, JIS, DIN, En |
|---|---|
| ระดับ: | 316L 304 201 430 |
| ความหนา: | 0.35-2.50 |
4ftx8FT แผ่นสแตนเลสรีดเย็น 420 201 กระจกจานHL
| มาตรฐาน: | ASTM, AISI, GB, JIS, DIN, BS, ASTM, AISI, GB, JIS, DIN, En |
|---|---|
| ระดับ: | 304/301/201/202/316/316Ti/410/420/904L |
| ความหนา: | 0.25-2.0mm |
POSCO Mill แผ่นสแตนเลส 316 420 430 14ga 10ga 2B พื้นผิว 304 1000mm
| มาตรฐาน: | ASTM, AISI, JIS, GB, DIN, EN |
|---|---|
| ระดับ: | 201/304/316/316L/430/420/904L/310S/317/2205 |
| ความหนา: | 24ga 14ga 12ga 10ga |
AISI EN 310s แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดเย็นขนาดที่กำหนดเอง 0.3 - 100 มม. 2D Plate
| มาตรฐาน: | GB ASTM DIN |
|---|---|
| ระดับ: | 304/310s/316 |
| ความหนา: | 0.3-150mm |

