ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แผ่นสแตนเลสรีดเย็น
-
ท่อเอสเอสไร้รอยต่อ
-
ขดลวดสแตนเลส
-
สแตนเลสเหล็กกลมบาร์
-
ท่อเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วนชุบสังกะสี
-
แผ่นเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วน PPGI
-
เหล็กแผ่นดีบุก
-
ท่อเหล็กสี่เหลี่ยมอ่อน
-
เหล็กคาร์บอน
-
แผ่นเหล็กคาร์บอน
-
สวมแผ่นเหล็กทน
-
แผ่นเหล็กอลูมิเนียม
-
ท่อเหล็กทองแดง
-
ทองแดง เหล็กเส้น
-
แผ่นทองแดงม้วน
-
โครงสร้างเหล็กรูปพรรณ
-
John Fairbankแถบสแตนเลสที่มีคุณภาพดีและพนักงานขายบริการดีมากฉันชอบ บริษัท นี้ฉันหวังว่าจะสามารถทำงานกับคุณอีกครั้ง -
Rickyร่วมมือกับคำสั่งทดลอง บริการเป็นเลิศและราคาดีมาก รับประกันคุณภาพสินค้าและสามารถยืนตรวจสอบได้ -
Harish kumarأنا راضٍ جدًا عن هذه الصفقة ، ليس فقط لأنهم يشحنون بسرعة ، ولكن أيضًا جودة البضائع جيدة ، وأتطلع إلى التعاون التالي. -
Urchin ที่ดุร้ายดีคุณภาพขดลวดเหล็กชุบสังกะสีเป็นสิ่งที่ดีและฉันไม่เห็นพวกเขาเสียนั่นเป็นสิ่งที่ดี -
Fleuriauความเร็วในการจัดส่งเป็นไปอย่างรวดเร็วและความต้องการสามารถตอบสนองฉัน -
Kroumaแผ่นสแตนเลส 316L 600 ตัน จัดส่งรวดเร็ว -
เปโดร งูรู ไมนาการสนทนาเป็นไปอย่างสนุกสนานและเป็นมืออาชีพ ปัญหาทั้งหมดสามารถแก้ไขได้ อย่างไรก็ตาม ราคายังต่ำกว่าเป้าหมายที่ต้องการ ฉันหวังว่าเราจะได้มีโอกาสร่วมมือในครั้งต่อไป -
แอนดรูว์ เกร็ก - ตุรกีนี่เป็นคำสั่งซื้อครั้งที่สองที่ฉันซื้อบริษัทนี้ คุณภาพดีมาก เช่นเดียวกับคุณภาพระดับยูโรเพียว เราจะร่วมมือกับบริษัทนี้ต่อไป -
Mechile Kilar Chard - บราซิลแผ่นสแตนเลส 200 ตัน เข้าวันที่ 10 ต.ค. 2557 คุณภาพดีมาก ส่งเร็ว โชคดีมากที่เจอโรงงานนี้ -
พงษ์พล ปลื้มสติ-ไทยแลนด์คุณภาพดีมากและเวลาในการจัดส่งเร็วมาก เราต้องการทำธุรกิจระยะยาวกับบริษัทนี้
คำหลัก [ aisi 304 ba stainless steel sheet ] การจับคู่ 256 ผลิตภัณฑ์.
Astm เหล็กแผ่นรีดเย็นสแตนเลส 6mm 3mm 304 สแตนเลสแผ่นโลหะพรุน
| มาตรฐาน: | JIS, AISI, ASTM, GB, DIN, EN, SUS |
|---|---|
| ความหนา: | 1 - 10 มม. หรือกำหนดเอง |
| ความกว้าง: | 225-500 มม |
Astm 2b แผ่นสแตนเลสรีดเย็น 316 อบอ่อน 6000mm 4 X 8
| มาตรฐาน: | AISI, ASTM |
|---|---|
| ระดับ: | 316/304 |
| ความหนา: | 0.3-1.0mm |
แผ่นกระจกตกแต่งสแตนเลสขัดเงา 201 316 Pvd Brushed 8K
| เทคนิค: | รีดเย็น รีดเย็น รีดร้อน |
|---|---|
| ระดับ: | 200ซีรีส์/300ซีรีส์/400ซีรีส์ |
| ความหนา: | 0.1mm-300mm หรือตามความจำเป็น |
304 316 30x แผ่นสแตนเลสรีดเย็น 1/4 นิ้ว 1/16" X 8" X 12"
| มาตรฐาน: | AISI, ASTM, BS, DIN, GB, JIS |
|---|---|
| ความกว้าง: | 1240-2000mm |
| ความยาว: | 1000-6000mm หรือปรับแต่งเอง |
5mm 3mm 316 แผ่นสแตนเลส 253ma Ss 430 แผ่นสแตนเลสสำหรับผนังห้องครัว
| ความยาว: | 2000 มม. / 2438 มม. / 2550 มม |
|---|---|
| ความกว้าง: | 1000 มม. - 2400 มม |
| ความหนา: | 0.3-180 มม. หรือตามคำขอของคุณ |
2mm 301 แผ่นสแตนเลส 304L แผ่นรีดเย็น 304 พร้อมHL
| มาตรฐาน: | GB ASTM DIN |
|---|---|
| ระดับ: | 201/304/ 316 |
| ความหนา: | 0.3-150mm |
JIS 316 แผ่นเหล็กสแตนเลส 0.3 มม. ป้องกันการกัดกร่อนอบอ่อน
| มาตรฐาน: | AISI, ASTM |
|---|---|
| ระดับ: | 316 |
| ความหนา: | 0.3-1.0mm |
แผ่นสแตนเลสรีดเย็นขัดเงา 3000 มม. 430 ครอบคลุมผนัง 24 เกจ
| มาตรฐาน: | AISI, ASTM |
|---|---|
| ระดับ: | 430 |
| ความหนา: | 0.5-80mm |
2B เสร็จสิ้นแผ่นเหล็กสแตนเลสรีดเย็น 4.0mm 316L Mill Edge
| มาตรฐาน: | AISI, ASTM |
|---|---|
| ระดับ: | 316L |
| ความหนา: | 4.0-6.0mm |
ASTM JIS แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดเย็น En Standard 2.5mm 201 316
| มาตรฐาน: | AISI, ASTM |
|---|---|
| ระดับ: | 201.316.304.316L |
| ความหนา: | 0.4mm-3mm |

