ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แผ่นสแตนเลสรีดเย็น
-
ท่อเอสเอสไร้รอยต่อ
-
ขดลวดสแตนเลส
-
สแตนเลสเหล็กกลมบาร์
-
ท่อเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วนชุบสังกะสี
-
แผ่นเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วน PPGI
-
เหล็กแผ่นดีบุก
-
ท่อเหล็กสี่เหลี่ยมอ่อน
-
เหล็กคาร์บอน
-
แผ่นเหล็กคาร์บอน
-
สวมแผ่นเหล็กทน
-
แผ่นเหล็กอลูมิเนียม
-
ท่อเหล็กทองแดง
-
ทองแดง เหล็กเส้น
-
แผ่นทองแดงม้วน
-
โครงสร้างเหล็กรูปพรรณ
-
John Fairbankแถบสแตนเลสที่มีคุณภาพดีและพนักงานขายบริการดีมากฉันชอบ บริษัท นี้ฉันหวังว่าจะสามารถทำงานกับคุณอีกครั้ง -
Rickyร่วมมือกับคำสั่งทดลอง บริการเป็นเลิศและราคาดีมาก รับประกันคุณภาพสินค้าและสามารถยืนตรวจสอบได้ -
Harish kumarأنا راضٍ جدًا عن هذه الصفقة ، ليس فقط لأنهم يشحنون بسرعة ، ولكن أيضًا جودة البضائع جيدة ، وأتطلع إلى التعاون التالي. -
Urchin ที่ดุร้ายดีคุณภาพขดลวดเหล็กชุบสังกะสีเป็นสิ่งที่ดีและฉันไม่เห็นพวกเขาเสียนั่นเป็นสิ่งที่ดี -
Fleuriauความเร็วในการจัดส่งเป็นไปอย่างรวดเร็วและความต้องการสามารถตอบสนองฉัน -
Kroumaแผ่นสแตนเลส 316L 600 ตัน จัดส่งรวดเร็ว -
เปโดร งูรู ไมนาการสนทนาเป็นไปอย่างสนุกสนานและเป็นมืออาชีพ ปัญหาทั้งหมดสามารถแก้ไขได้ อย่างไรก็ตาม ราคายังต่ำกว่าเป้าหมายที่ต้องการ ฉันหวังว่าเราจะได้มีโอกาสร่วมมือในครั้งต่อไป -
แอนดรูว์ เกร็ก - ตุรกีนี่เป็นคำสั่งซื้อครั้งที่สองที่ฉันซื้อบริษัทนี้ คุณภาพดีมาก เช่นเดียวกับคุณภาพระดับยูโรเพียว เราจะร่วมมือกับบริษัทนี้ต่อไป -
Mechile Kilar Chard - บราซิลแผ่นสแตนเลส 200 ตัน เข้าวันที่ 10 ต.ค. 2557 คุณภาพดีมาก ส่งเร็ว โชคดีมากที่เจอโรงงานนี้ -
พงษ์พล ปลื้มสติ-ไทยแลนด์คุณภาพดีมากและเวลาในการจัดส่งเร็วมาก เราต้องการทำธุรกิจระยะยาวกับบริษัทนี้
คำหลัก [ aisi 304 ba stainless steel sheet ] การจับคู่ 256 ผลิตภัณฑ์.
Tisco 201 310S 3.0 มม. เหล็กแผ่นรีดเย็นในม้วน 304 2B พื้นผิวโลหะ202
| มาตรฐาน: | AISI / ASTM / JIS / SUS |
|---|---|
| ระดับ: | 201 316 316L 430 304 304J1 |
| ความหนา: | 3.0 -4.0 หรือตามคำขอของคุณ |
แผ่นสแตนเลส DIN รีดเย็น 0.25 มม. 304 316 310S สำหรับใช้ในอุตสาหกรรม
| ความหนา: | 0.3-3mm |
|---|---|
| เสร็จสิ้นพื้นผิว: | 2B/ BA/ NO.1/ NO.4/ 8K/ HL/ 2D/ 1D |
| ความกว้าง: | 1000-2000มม |
แผ่นสแตนเลสรีดเย็นขนาดที่กำหนดเอง 316L พร้อมพื้นผิว HL
| มาตรฐาน: | AISI, ASTM |
|---|---|
| ระดับ: | 316/ 316L |
| ความหนา: | 0.3-200mm |
แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดเย็น ASTM JIS 1500mm 201 316 En Standard
| มาตรฐาน: | ASTM, AISI, GB, JIS |
|---|---|
| ระดับ: | 304/316/310/420/410/202/201 |
| ความหนา: | 0.2-3.0 หรือมากกว่า 3.0mm |
316L 904L แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดเย็นแผ่นบางหนา 0.5 มม. สำหรับอาคาร
| มาตรฐาน: | JIS/AISI/ASTM/SUS/EN |
|---|---|
| ระดับ: | 201/202/304 /304L/316/316L321/310s/410/420/430 |
| ความหนา: | 2mm-20mm หรือ Customized |
ความหนา 0.3-3.0 มิลลิเมตร โล่แผ่นเหล็กไร้ขัด 201/304/430/316 No 4 2b 8k
| วัสดุ: | 201, 202, 301, 304, 304L, 309S, 310S, 316, ฯลฯ |
|---|---|
| พื้นที่: | 2B/BA/8K/No.1/No.3/No.4/HL, ขัดเงา, ect |
| ความหนา: | 0.12-0.2 มม. สามารถปรับแต่งได้ |
304 แผ่นสแตนเลสรีดเย็น 4x8 ASTM 0.2-8.0mm 2B ขัดเงาสำเร็จรูป
| มาตรฐาน: | JIS, AISI, ASTM, GB, DIN, EN, SUS |
|---|---|
| ความหนา: | 0.2~8.0 มม. |
| ความยาว: | 1200~6000 มม. |
304 โล่เหล็กไร้สแตนเลสหมักเย็น หนา 0.3mm 1mm 3mm 5mm
| ความแข็ง: | อ่อน ครึ่งแข็ง แข็งเต็ม |
|---|---|
| ท่าเรือ: | ท่าเรือเซี่ยงไฮ้ |
| ทดสอบ: | เอสจีเอ |
0.3 มม. 0.5 มม. ความหนา 316Ti 304 301 แผ่นกระจกสแตนเลสรีดเย็นเสร็จสิ้น
| วัสดุ: | SS 316TI |
|---|---|
| มาตรฐาน: | JIS, AISI, ASTM, GB, DIN, EN, SUS |
| ความหนา: | 0.3mm-5mm |
แผ่นสแตนเลสรีดเย็นหนา 0.8 มม. 430 Grade
| มาตรฐาน: | AiSi, ASTM, bs, DIN, GB, JIS |
|---|---|
| ระดับ: | SUS 430 |
| ความหนา: | 0.3/0.8 มม. |

