ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แผ่นสแตนเลสรีดเย็น
-
ท่อเอสเอสไร้รอยต่อ
-
ขดลวดสแตนเลส
-
สแตนเลสเหล็กกลมบาร์
-
ท่อเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วนชุบสังกะสี
-
แผ่นเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วน PPGI
-
เหล็กแผ่นดีบุก
-
ท่อเหล็กสี่เหลี่ยมอ่อน
-
เหล็กคาร์บอน
-
แผ่นเหล็กคาร์บอน
-
สวมแผ่นเหล็กทน
-
แผ่นเหล็กอลูมิเนียม
-
ท่อเหล็กทองแดง
-
ทองแดง เหล็กเส้น
-
แผ่นทองแดงม้วน
-
โครงสร้างเหล็กรูปพรรณ
-
John Fairbankแถบสแตนเลสที่มีคุณภาพดีและพนักงานขายบริการดีมากฉันชอบ บริษัท นี้ฉันหวังว่าจะสามารถทำงานกับคุณอีกครั้ง -
Rickyร่วมมือกับคำสั่งทดลอง บริการเป็นเลิศและราคาดีมาก รับประกันคุณภาพสินค้าและสามารถยืนตรวจสอบได้ -
Harish kumarأنا راضٍ جدًا عن هذه الصفقة ، ليس فقط لأنهم يشحنون بسرعة ، ولكن أيضًا جودة البضائع جيدة ، وأتطلع إلى التعاون التالي. -
Urchin ที่ดุร้ายดีคุณภาพขดลวดเหล็กชุบสังกะสีเป็นสิ่งที่ดีและฉันไม่เห็นพวกเขาเสียนั่นเป็นสิ่งที่ดี -
Fleuriauความเร็วในการจัดส่งเป็นไปอย่างรวดเร็วและความต้องการสามารถตอบสนองฉัน -
Kroumaแผ่นสแตนเลส 316L 600 ตัน จัดส่งรวดเร็ว -
เปโดร งูรู ไมนาการสนทนาเป็นไปอย่างสนุกสนานและเป็นมืออาชีพ ปัญหาทั้งหมดสามารถแก้ไขได้ อย่างไรก็ตาม ราคายังต่ำกว่าเป้าหมายที่ต้องการ ฉันหวังว่าเราจะได้มีโอกาสร่วมมือในครั้งต่อไป -
แอนดรูว์ เกร็ก - ตุรกีนี่เป็นคำสั่งซื้อครั้งที่สองที่ฉันซื้อบริษัทนี้ คุณภาพดีมาก เช่นเดียวกับคุณภาพระดับยูโรเพียว เราจะร่วมมือกับบริษัทนี้ต่อไป -
Mechile Kilar Chard - บราซิลแผ่นสแตนเลส 200 ตัน เข้าวันที่ 10 ต.ค. 2557 คุณภาพดีมาก ส่งเร็ว โชคดีมากที่เจอโรงงานนี้ -
พงษ์พล ปลื้มสติ-ไทยแลนด์คุณภาพดีมากและเวลาในการจัดส่งเร็วมาก เราต้องการทำธุรกิจระยะยาวกับบริษัทนี้
คำหลัก [ aisi 304 ba stainless steel sheet ] การจับคู่ 256 ผลิตภัณฑ์.
กระจก 202 แผ่นเหล็กสแตนเลสวาดลึก 10 มม. ASTM เกรด 201 316l
| มาตรฐาน: | JIS, ASTM, DIN, EN, JIS, AISI, GB ฯลฯ |
|---|---|
| ระดับ: | 201/304/304L/316/316L/430 |
| ความหนา: | 3.0-100mm |
0.12-3.0mm ความหนา 310S 309 แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดเย็น 2B BA Surface
| มาตรฐาน: | JIS, AiSi, ASTM, DIN, EN |
|---|---|
| เทคนิค: | รีดร้อน / รีดเย็น |
| เสร็จ: | 2B/BA/กระจกเงา/HL/No.1 |
ความหนา 0.3-120 มม. AISI 310 316 No.1 2B พื้นผิวแผ่นเหล็กสแตนเลส
| ความยาว: | 2000mm/2438mm/2550mm |
|---|---|
| ความกว้าง: | 1000mm/1219mm/1250mm |
| ความหนา: | 0.3-120mm |
ASTM 201 409L แผ่นสแตนเลสรีดเย็น 3mm แผ่น Inox
| มาตรฐาน: | AISI, ASTM |
|---|---|
| ระดับ: | 201 304 316 409L 420 |
| ความหนา: | 0.4mm-6mm/3mm-100mm |
316 201 เหล็กกล้าไร้สนิมรีดเย็นแผ่นกระจก Pvc 1219 X 2440
| เทคนิค: | รีดเย็น รีดเย็น รีดร้อน |
|---|---|
| ระดับ: | 200ซีรีส์/300ซีรีส์/400ซีรีส์ |
| ความหนา: | 0.1mm-300mm หรือตามความจำเป็น |
3mm 10mm แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดเย็น 1/8 "3/16 304 และ 316 แผ่นเหล็กสแตนเลส
| มาตรฐาน: | JIS, AISI, ASTM, GB, DIN, EN, SUS |
|---|---|
| ความหนา: | 0.3-3MM, 3MM-100MM |
| ความยาว: | 1000-6000mm |
แผ่นเหล็กสแตนเลสหนา 0.5 มม. เกรด 201 เส้นผมตกแต่ง
| มาตรฐาน: | JIS, AiSi |
|---|---|
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ |
| ความหนาของสต็อก: | 0.5MM-80MM |
AISI 2b No 1 0.3 มิลลิเมตรเหล็กแผ่น Sus 201 304 304l 316 316l 321 430 904l 4x8 2205 2507
| ความแข็ง: | อ่อน ครึ่งแข็ง แข็งเต็ม |
|---|---|
| ท่าเรือ: | ท่าเรือเซี่ยงไฮ้ |
| ทดสอบ: | เอสจีเอ |
Mill Edge 3.0mm สแตนเลส Ss แผ่น 904L 2B การก่อสร้างอุตสาหกรรมขัดเงา
| มาตรฐาน: | JIS, ASTM, DIN, EN, JIS, AISI, ASTM, GB, DIN, EN, ฯลฯ |
|---|---|
| ระดับ: | 904 |
| ความหนา: | 0.3-3.0mm |
0.25 มม. 0.2 มม. 0.1 มม. 3 มม. 302 แผ่นเหล็กสแตนเลส 2B พื้นผิว
| มาตรฐาน: | JIS, AISI, ASTM, GB, DIN, EN, SUS |
|---|---|
| ความหนา: | 3-15 มม. หรือปรับแต่งเอง |
| ความกว้าง: | 100-500mm |

