ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แผ่นสแตนเลสรีดเย็น
-
ท่อเอสเอสไร้รอยต่อ
-
ขดลวดสแตนเลส
-
สแตนเลสเหล็กกลมบาร์
-
ท่อเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วนชุบสังกะสี
-
แผ่นเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วน PPGI
-
เหล็กแผ่นดีบุก
-
ท่อเหล็กสี่เหลี่ยมอ่อน
-
เหล็กคาร์บอน
-
แผ่นเหล็กคาร์บอน
-
สวมแผ่นเหล็กทน
-
แผ่นเหล็กอลูมิเนียม
-
ท่อเหล็กทองแดง
-
ทองแดง เหล็กเส้น
-
แผ่นทองแดงม้วน
-
โครงสร้างเหล็กรูปพรรณ
-
John Fairbankแถบสแตนเลสที่มีคุณภาพดีและพนักงานขายบริการดีมากฉันชอบ บริษัท นี้ฉันหวังว่าจะสามารถทำงานกับคุณอีกครั้ง -
Rickyร่วมมือกับคำสั่งทดลอง บริการเป็นเลิศและราคาดีมาก รับประกันคุณภาพสินค้าและสามารถยืนตรวจสอบได้ -
Harish kumarأنا راضٍ جدًا عن هذه الصفقة ، ليس فقط لأنهم يشحنون بسرعة ، ولكن أيضًا جودة البضائع جيدة ، وأتطلع إلى التعاون التالي. -
Urchin ที่ดุร้ายดีคุณภาพขดลวดเหล็กชุบสังกะสีเป็นสิ่งที่ดีและฉันไม่เห็นพวกเขาเสียนั่นเป็นสิ่งที่ดี -
Fleuriauความเร็วในการจัดส่งเป็นไปอย่างรวดเร็วและความต้องการสามารถตอบสนองฉัน -
Kroumaแผ่นสแตนเลส 316L 600 ตัน จัดส่งรวดเร็ว -
เปโดร งูรู ไมนาการสนทนาเป็นไปอย่างสนุกสนานและเป็นมืออาชีพ ปัญหาทั้งหมดสามารถแก้ไขได้ อย่างไรก็ตาม ราคายังต่ำกว่าเป้าหมายที่ต้องการ ฉันหวังว่าเราจะได้มีโอกาสร่วมมือในครั้งต่อไป -
แอนดรูว์ เกร็ก - ตุรกีนี่เป็นคำสั่งซื้อครั้งที่สองที่ฉันซื้อบริษัทนี้ คุณภาพดีมาก เช่นเดียวกับคุณภาพระดับยูโรเพียว เราจะร่วมมือกับบริษัทนี้ต่อไป -
Mechile Kilar Chard - บราซิลแผ่นสแตนเลส 200 ตัน เข้าวันที่ 10 ต.ค. 2557 คุณภาพดีมาก ส่งเร็ว โชคดีมากที่เจอโรงงานนี้ -
พงษ์พล ปลื้มสติ-ไทยแลนด์คุณภาพดีมากและเวลาในการจัดส่งเร็วมาก เราต้องการทำธุรกิจระยะยาวกับบริษัทนี้
คำหลัก [ aisi 304 ba stainless steel sheet ] การจับคู่ 256 ผลิตภัณฑ์.
Pvd 18k 0.15 มม. แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดเย็นพื้นผิวกระจกแปรง
| มาตรฐาน: | SS, AISI, JIS |
|---|---|
| ระดับ: | 201 202 304 316Ti |
| ความหนา: | 0.12-3.0mm หรือ Customized |
316L Hairline 304 แผ่นสแตนเลสรีดเย็น 16 แผงวัด
| มาตรฐาน: | GB ASTM DIN |
|---|---|
| ระดับ: | 201/304/304L/316/316L/430 |
| ความหนา: | 20-100mm |
17-7 Ph แถบสแตนเลสตกแต่ง 40 มม. รีดร้อน
| เกรด: | DX51D, SGCC |
|---|---|
| ความหนา: | 0.15 มม. - 4.00 มม |
| ความยาว: | 1000-6000mm |
201 202 304 316 316L แผ่นสแตนเลสรีดเย็นหนา 1.5 มม. 2BA พื้นผิวสว่าง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แผ่นสแตนเลส |
|---|---|
| มาตรฐาน: | JIS, AISI, ASTM, GB, DIN, EN, SUS |
| ระดับ: | 201J1 304 316 310S 430 420 904L |
Slit Edge แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดเย็น 3.0 มม. สำหรับตกแต่งด้วย
| รหัส HS: | 7219340000 |
|---|---|
| ความกว้าง: | 1000-2000มม |
| ความหนา: | 0.25-3.0มม |
ASTM 201 แผ่นเหล็กสแตนเลส 6 มม. 430 โลหะพร้อมโรงสี 4 * 8 ฟุต
| ความกว้างที่กำหนดเอง: | 1,000มม.~1500มม |
|---|---|
| ลักษณะ: | ทนต่อการกัดกร่อนที่อุณหภูมิสูง |
| วัสดุ: | สแตนเลส |
3/32" 303 310 316 แผ่นสแตนเลส 200 มม. 20 มม. 0.5 มม. Ss Sheet
| มาตรฐาน: | ASTM, AISI, DIN, EN, GB, JIS |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส |
| ความยาว: | 1000-6000mm |
Tisco Sheet Mirror HL คอยล์สแตนเลส AISI 201 304 316 2B 2.0mm
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ขดลวดสแตนเลส 304 |
|---|---|
| ระดับ: | AISI 316 410 420 430 201 202 304L 304 |
| พื้นผิว: | Ba/2b/No. บา/2b/ไม่ใช่ 1/No.4/8K/HL 1/No.4/8K/HL |
แผ่นเหล็กสแตนเลส SUS ASTM Ss 430 2B BA Mirror Finished Elevator
| มาตรฐาน: | JIS, AISI, ASTM, GB, DIN, EN, SUS |
|---|---|
| ระดับ: | 410 420 430 |
| ความหนา: | 0.3mm |

