ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แผ่นสแตนเลสรีดเย็น
-
ท่อเอสเอสไร้รอยต่อ
-
ขดลวดสแตนเลส
-
สแตนเลสเหล็กกลมบาร์
-
ท่อเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วนชุบสังกะสี
-
แผ่นเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วน PPGI
-
เหล็กแผ่นดีบุก
-
ท่อเหล็กสี่เหลี่ยมอ่อน
-
เหล็กคาร์บอน
-
แผ่นเหล็กคาร์บอน
-
สวมแผ่นเหล็กทน
-
แผ่นเหล็กอลูมิเนียม
-
ท่อเหล็กทองแดง
-
ทองแดง เหล็กเส้น
-
แผ่นทองแดงม้วน
-
โครงสร้างเหล็กรูปพรรณ
-
John Fairbankแถบสแตนเลสที่มีคุณภาพดีและพนักงานขายบริการดีมากฉันชอบ บริษัท นี้ฉันหวังว่าจะสามารถทำงานกับคุณอีกครั้ง -
Rickyร่วมมือกับคำสั่งทดลอง บริการเป็นเลิศและราคาดีมาก รับประกันคุณภาพสินค้าและสามารถยืนตรวจสอบได้ -
Harish kumarأنا راضٍ جدًا عن هذه الصفقة ، ليس فقط لأنهم يشحنون بسرعة ، ولكن أيضًا جودة البضائع جيدة ، وأتطلع إلى التعاون التالي. -
Urchin ที่ดุร้ายดีคุณภาพขดลวดเหล็กชุบสังกะสีเป็นสิ่งที่ดีและฉันไม่เห็นพวกเขาเสียนั่นเป็นสิ่งที่ดี -
Fleuriauความเร็วในการจัดส่งเป็นไปอย่างรวดเร็วและความต้องการสามารถตอบสนองฉัน -
Kroumaแผ่นสแตนเลส 316L 600 ตัน จัดส่งรวดเร็ว -
เปโดร งูรู ไมนาการสนทนาเป็นไปอย่างสนุกสนานและเป็นมืออาชีพ ปัญหาทั้งหมดสามารถแก้ไขได้ อย่างไรก็ตาม ราคายังต่ำกว่าเป้าหมายที่ต้องการ ฉันหวังว่าเราจะได้มีโอกาสร่วมมือในครั้งต่อไป -
แอนดรูว์ เกร็ก - ตุรกีนี่เป็นคำสั่งซื้อครั้งที่สองที่ฉันซื้อบริษัทนี้ คุณภาพดีมาก เช่นเดียวกับคุณภาพระดับยูโรเพียว เราจะร่วมมือกับบริษัทนี้ต่อไป -
Mechile Kilar Chard - บราซิลแผ่นสแตนเลส 200 ตัน เข้าวันที่ 10 ต.ค. 2557 คุณภาพดีมาก ส่งเร็ว โชคดีมากที่เจอโรงงานนี้ -
พงษ์พล ปลื้มสติ-ไทยแลนด์คุณภาพดีมากและเวลาในการจัดส่งเร็วมาก เราต้องการทำธุรกิจระยะยาวกับบริษัทนี้
คำหลัก [ aisi 304 ba stainless steel sheet ] การจับคู่ 256 ผลิตภัณฑ์.
พื้นผิวกระจกเงาม้วนสแตนเลส 4 มม. 304 430 201 ใช้สำหรับแผ่นหลังคา
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | กระจกคอยล์สแตนเลส |
|---|---|
| ระดับ: | AISI 316 409 410 420 430 201 202 304L |
| พื้นผิว: | Ba/2b/No. บา/2b/ไม่ใช่ 1/No.3/No.4/8K/Hl/2D/1D 1/No.3/No.4/8K/Hl/2D/1D |
แผ่นเอสเอส ASTM 304 แผ่นเหล็กสเตนเลสรีดเย็น HL 8K เสร็จสิ้น
| มาตรฐาน: | GB ASTM DIN |
|---|---|
| ระดับ: | 201/304/316L |
| ความหนา: | 0.3-150mm |
อาหารเกรด 0.35 มม. หนารีดเย็น 316 แผ่นสแตนเลส
| วัสดุ: | 304/316/316ล |
|---|---|
| ความหนา: | 0.1-3.0มม |
| ความกว้าง: | 1000mm-4000mm |
ASTM แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดเย็น 2000 -12000mm 2D พื้นผิวขนาดที่กำหนดเอง
| มาตรฐาน: | AISI EN JIS ASTM DIN ฯลฯ |
|---|---|
| ระดับ: | 304/316/430 |
| ความหนา: | 0.3-100mm |
0.25 - 3.0 มม. แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดเย็น 2B พื้นผิว Inox 317 310S Inox
| มาตรฐาน: | ASTM, JIS, SUS, GB, DIN |
|---|---|
| ระดับ: | 201,304,301,316,316Ti, 316L, 321, 410S,904L 2205 |
| ความหนา: | 0.25-3.0มม |
ความหนา 1.2 มม. รีดเย็น BA พื้นผิว 410 เหล็กแผ่นสำหรับเข็มใต้ผิวหนัง
| มาตรฐาน: | ASTM, JIS DIN, GB, AISI |
|---|---|
| ระดับ: | 410/410s/420/430 |
| ความหนา: | 1.2-3mm |
แผ่นเหล็กม้วนสแตนเลสเกรด 2507 0.3mm SS 347H สำหรับอาคาร
| มาตรฐาน: | AISI, ASTM |
|---|---|
| ระดับ: | 347H |
| ความหนา: | 0.3-3.0mm |
310S แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดเย็นแผ่น DIN พร้อมกระจก 8k ขนาดที่กำหนดเองสำหรับสารเคมี
| มาตรฐาน: | GB ASTM DIN |
|---|---|
| ระดับ: | 310S/316L/304 |
| ความหนา: | 0.1-150mm |
4 "Sch 10 201 304 430 เหล็กเส้นกลมสแตนเลสเกรดพร้อมสีหลักจากโรงงาน
| มาตรฐาน: | ASTM, AiSi, DIN, EN, GB, JIS |
|---|---|
| วัสดุ: | 303/304 |
| ความยาว: | 1000-6000mm |
เจาะเรียบ 2" 1/2" 3/16" 5/16" 1/4" 316l 304 321 316 ท่อสแตนเลสไม่มีรอยต่อ 3/8
| มาตรฐาน: | ASTM, AISI, DIN, EN, GB, JIS |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส |
| ความยาว: | 1000-6000mm |

