ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แผ่นสแตนเลสรีดเย็น
-
ท่อเอสเอสไร้รอยต่อ
-
ขดลวดสแตนเลส
-
สแตนเลสเหล็กกลมบาร์
-
ท่อเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วนชุบสังกะสี
-
แผ่นเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วน PPGI
-
เหล็กแผ่นดีบุก
-
ท่อเหล็กสี่เหลี่ยมอ่อน
-
เหล็กคาร์บอน
-
แผ่นเหล็กคาร์บอน
-
สวมแผ่นเหล็กทน
-
แผ่นเหล็กอลูมิเนียม
-
ท่อเหล็กทองแดง
-
ทองแดง เหล็กเส้น
-
แผ่นทองแดงม้วน
-
โครงสร้างเหล็กรูปพรรณ
-
John Fairbankแถบสแตนเลสที่มีคุณภาพดีและพนักงานขายบริการดีมากฉันชอบ บริษัท นี้ฉันหวังว่าจะสามารถทำงานกับคุณอีกครั้ง -
Rickyร่วมมือกับคำสั่งทดลอง บริการเป็นเลิศและราคาดีมาก รับประกันคุณภาพสินค้าและสามารถยืนตรวจสอบได้ -
Harish kumarأنا راضٍ جدًا عن هذه الصفقة ، ليس فقط لأنهم يشحنون بسرعة ، ولكن أيضًا جودة البضائع جيدة ، وأتطلع إلى التعاون التالي. -
Urchin ที่ดุร้ายดีคุณภาพขดลวดเหล็กชุบสังกะสีเป็นสิ่งที่ดีและฉันไม่เห็นพวกเขาเสียนั่นเป็นสิ่งที่ดี -
Fleuriauความเร็วในการจัดส่งเป็นไปอย่างรวดเร็วและความต้องการสามารถตอบสนองฉัน -
Kroumaแผ่นสแตนเลส 316L 600 ตัน จัดส่งรวดเร็ว -
เปโดร งูรู ไมนาการสนทนาเป็นไปอย่างสนุกสนานและเป็นมืออาชีพ ปัญหาทั้งหมดสามารถแก้ไขได้ อย่างไรก็ตาม ราคายังต่ำกว่าเป้าหมายที่ต้องการ ฉันหวังว่าเราจะได้มีโอกาสร่วมมือในครั้งต่อไป -
แอนดรูว์ เกร็ก - ตุรกีนี่เป็นคำสั่งซื้อครั้งที่สองที่ฉันซื้อบริษัทนี้ คุณภาพดีมาก เช่นเดียวกับคุณภาพระดับยูโรเพียว เราจะร่วมมือกับบริษัทนี้ต่อไป -
Mechile Kilar Chard - บราซิลแผ่นสแตนเลส 200 ตัน เข้าวันที่ 10 ต.ค. 2557 คุณภาพดีมาก ส่งเร็ว โชคดีมากที่เจอโรงงานนี้ -
พงษ์พล ปลื้มสติ-ไทยแลนด์คุณภาพดีมากและเวลาในการจัดส่งเร็วมาก เราต้องการทำธุรกิจระยะยาวกับบริษัทนี้
คำหลัก [ aisi 304 ba stainless steel sheet ] การจับคู่ 256 ผลิตภัณฑ์.
ASTM A240 แผ่นเหล็กสแตนเลส 30 มม. ขัดเงา 430 สำหรับตกแต่ง
| มาตรฐาน: | AISI, ASTM |
|---|---|
| ระดับ: | 430 |
| ความหนา: | 0.3-100mm |
22 มม. ดึงเย็น Austenitic สแตนเลสท่อไร้รอยต่อ 304 316 321 5 "6" 7"
| มาตรฐาน: | ASTM, AISI, DIN, EN, GB, JIS |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส |
| ความยาว: | 1000-6000mm |
โรงถลุงเหล็กแผ่นรีดเย็น 1,000 - 2,000 มม. ขอบ 304 0.3 - 100 มม
| สี: | ตามคำขอของคุณ |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM, AISI, DIN, EN, GB, JIS |
| การรักษาพื้นผิว: | รีดเย็น |
310S 0.4 มิลลิเมตร โลหะหมุนเย็น สําหรับการตกแต่ง
| การใช้งาน: | ก่อสร้าง / ตกแต่ง / อุตสาหกรรม / แผ่นต่อเรือ / แผ่นคอนเทนเนอร์ |
|---|---|
| หลังการขาย: | การคืนเงินโดยไม่มีเงื่อนไขสำหรับปัญหาด้านคุณภาพ |
| ความกว้าง: | 1000-2000มม |
แผ่นเหล็กแผ่นหมุนช้าความหนา 1.0 มม. 304 316 316L 430 3.0 มม.
| มาตรฐาน: | AiSi, ASTM, bs, DIN, GB, JIS |
|---|---|
| ระดับ: | SUS316 |
| ความหนา: | 1.0-3.0มม |
0.25mm Stamped Water Wave แผงสแตนเลส 316L แผ่น Ripple สำหรับเพดาน
| วัสดุ: | 304 |
|---|---|
| ความหนา: | 0.5-20mm |
| ความกว้าง: | 12000-2500mm |
แผ่น SS ความหนา 0.8 มม. รีดเย็นดูเพล็กซ์ 430 แผ่นอบอ่อนสแตนเลส
| มาตรฐาน: | AiSi, ASTM, bs, DIN, GB, JIS |
|---|---|
| ระดับ: | SUS 430 |
| ความหนา: | 0.3/0.8 มม. |
SGS 440c Inox เหล็กแผ่นโลหะสแตนเลสที่มี 5mm 10mm
| ขอบ: | ขอบกรีดขอบโรงสี |
|---|---|
| ระดับ: | 201/202/304/309/309S/310/310S/304/304L/316/316L |
| ความหนา: | 3mm-100mm สำหรับแผ่นรีดร้อน |
1.2-16mm รุ่นหมุนร้อน 301 304 316 โลลแผ่นเหล็กไร้ขัดสําหรับเครื่อง
| การใช้งาน: | ก่อสร้าง ตกแต่ง อุตสาหกรรม ฯลฯ |
|---|---|
| ขอบ: | Mill Edge, Slit Edge |
| ความยาว: | 1,000-6,000มม |
304 316 คอยล์สแตนเลสทนการกัดกร่อน 201 430 409L 410 2205 2507
| แอปพลิเคชัน: | ก่อสร้าง ตกแต่ง อุตสาหกรรม ฯลฯ |
|---|---|
| คุณสมบัติทางแม่เหล็ก: | ไม่ใช่แม่เหล็กหรือแม่เหล็ก |
| ความยาว: | 1000mm-6000mm |

