ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แผ่นสแตนเลสรีดเย็น
-
ท่อเอสเอสไร้รอยต่อ
-
ขดลวดสแตนเลส
-
สแตนเลสเหล็กกลมบาร์
-
ท่อเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วนชุบสังกะสี
-
แผ่นเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วน PPGI
-
เหล็กแผ่นดีบุก
-
ท่อเหล็กสี่เหลี่ยมอ่อน
-
เหล็กคาร์บอน
-
แผ่นเหล็กคาร์บอน
-
สวมแผ่นเหล็กทน
-
แผ่นเหล็กอลูมิเนียม
-
ท่อเหล็กทองแดง
-
ทองแดง เหล็กเส้น
-
แผ่นทองแดงม้วน
-
โครงสร้างเหล็กรูปพรรณ
-
John Fairbankแถบสแตนเลสที่มีคุณภาพดีและพนักงานขายบริการดีมากฉันชอบ บริษัท นี้ฉันหวังว่าจะสามารถทำงานกับคุณอีกครั้ง -
Rickyร่วมมือกับคำสั่งทดลอง บริการเป็นเลิศและราคาดีมาก รับประกันคุณภาพสินค้าและสามารถยืนตรวจสอบได้ -
Harish kumarأنا راضٍ جدًا عن هذه الصفقة ، ليس فقط لأنهم يشحنون بسرعة ، ولكن أيضًا جودة البضائع جيدة ، وأتطلع إلى التعاون التالي. -
Urchin ที่ดุร้ายดีคุณภาพขดลวดเหล็กชุบสังกะสีเป็นสิ่งที่ดีและฉันไม่เห็นพวกเขาเสียนั่นเป็นสิ่งที่ดี -
Fleuriauความเร็วในการจัดส่งเป็นไปอย่างรวดเร็วและความต้องการสามารถตอบสนองฉัน -
Kroumaแผ่นสแตนเลส 316L 600 ตัน จัดส่งรวดเร็ว -
เปโดร งูรู ไมนาการสนทนาเป็นไปอย่างสนุกสนานและเป็นมืออาชีพ ปัญหาทั้งหมดสามารถแก้ไขได้ อย่างไรก็ตาม ราคายังต่ำกว่าเป้าหมายที่ต้องการ ฉันหวังว่าเราจะได้มีโอกาสร่วมมือในครั้งต่อไป -
แอนดรูว์ เกร็ก - ตุรกีนี่เป็นคำสั่งซื้อครั้งที่สองที่ฉันซื้อบริษัทนี้ คุณภาพดีมาก เช่นเดียวกับคุณภาพระดับยูโรเพียว เราจะร่วมมือกับบริษัทนี้ต่อไป -
Mechile Kilar Chard - บราซิลแผ่นสแตนเลส 200 ตัน เข้าวันที่ 10 ต.ค. 2557 คุณภาพดีมาก ส่งเร็ว โชคดีมากที่เจอโรงงานนี้ -
พงษ์พล ปลื้มสติ-ไทยแลนด์คุณภาพดีมากและเวลาในการจัดส่งเร็วมาก เราต้องการทำธุรกิจระยะยาวกับบริษัทนี้
คำหลัก [ aisi 304 ba stainless steel sheet ] การจับคู่ 256 ผลิตภัณฑ์.
ความหนา 0.1 มม. Ss 304 316 310 แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดเย็น Coils
| มาตรฐาน: | JIS, AISI, ASTM, GB, DIN, EN |
|---|---|
| ความหนา: | 0.1-3.0mm |
| ความกว้าง: | 50-500mm |
ม้วนขอบโรงสีสแตนเลส 1,000 มม. 2507 316 201
| ระยะราคา: | FOB, CFR, CIF, EXW |
|---|---|
| ความยาว: | 1000mm-6000mm |
| หลังการขาย: | ปัญหาคุณภาพใด ๆ ที่พบเมื่อได้รับสินค้า การคืนเงินโดยไม่มีเงื่อนไข |
BA พื้นผิวสว่าง 0.3 มม. แผ่นสแตนเลสรีดเย็น 201 202 304 316 316L 2B
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แผ่นสแตนเลส |
|---|---|
| มาตรฐาน: | JIS, AISI, ASTM, GB, DIN, EN, SUS |
| ระดับ: | 201J1 304 316 310S 430 420 904L |
0.025mm4mm 201 304 316 โล่เหล็กไร้สแตนเลส โล่เหล็กแผ่นเหล็ก
| การใช้งาน: | ก่อสร้าง ตกแต่ง อุตสาหกรรม ฯลฯ |
|---|---|
| ขอบ: | Mill Edge, Slit Edge |
| ความยาว: | 1,000-6,000มม |
JIS DIN ASTM AISI ราคาอุตสาหกรรม 904L โลลแผ่นเหล็กไร้ขัด
| การใช้งาน: | ก่อสร้าง ตกแต่ง อุตสาหกรรม เครื่องจักร ฯลฯ |
|---|---|
| ขอบ: | ขอบร่อง, ขอบโรงสี |
| ความยาว: | 1000mm-6000mm |
304 หมุนเหล็กสีดําสดใสหมุนเหล็กไร้ขัด
| การใช้งาน: | ก่อสร้าง ตกแต่ง อุตสาหกรรม เครื่องจักร ฯลฯ |
|---|---|
| ขอบ: | ขอบร่อง, ขอบโรงสี |
| ความยาว: | 1000mm-6000mm |
รอบ 304l Ss 304 ท่อไม่มีรอยต่อ ASTM A312 TP304 3m 6m
| มาตรฐาน: | ASTM, AISI, DIN, EN, GB, JIS |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส |
| ความยาว: | 1000-6000mm |
409 410 430 420 304L 316 301 สายสอยเหล็กไร้สแตนเลส
| การใช้งาน: | ก่อสร้าง ตกแต่ง อุตสาหกรรม เครื่องจักร ฯลฯ |
|---|---|
| ขอบ: | ขอบร่อง, ขอบโรงสี |
| ความยาว: | 1000mm-6000mm |
Aisi 316 430 เหล็กแผ่นรีดเย็นแผ่นหนา 1.5 มม. หนา 1 มม. Stainless
| มาตรฐาน: | AISI / ASTM / JIS / SUS |
|---|---|
| ระดับ: | ไอซี่ 304 316 430 |
| ความหนา: | 1.0 1.5 มม. หรือตามคำขอของคุณ |
หมุนร้อนหมุนเย็น ASTM 2B ผิว หนา 3.0mm 201 304 316 เกรดสแตนเลส
| วัสดุ: | 201, 202, 301, 304, 304L, 309S, 310S, 316, ฯลฯ |
|---|---|
| ความกว้าง: | 600-1500 มม. สามารถปรับแต่งได้ |
| ความหนา: | 0.12-0.2 มม. สามารถปรับแต่งได้ |

