ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แผ่นสแตนเลสรีดเย็น
-
ท่อเอสเอสไร้รอยต่อ
-
ขดลวดสแตนเลส
-
สแตนเลสเหล็กกลมบาร์
-
ท่อเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วนชุบสังกะสี
-
แผ่นเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วน PPGI
-
เหล็กแผ่นดีบุก
-
ท่อเหล็กสี่เหลี่ยมอ่อน
-
เหล็กคาร์บอน
-
แผ่นเหล็กคาร์บอน
-
สวมแผ่นเหล็กทน
-
แผ่นเหล็กอลูมิเนียม
-
ท่อเหล็กทองแดง
-
ทองแดง เหล็กเส้น
-
แผ่นทองแดงม้วน
-
โครงสร้างเหล็กรูปพรรณ
-
John Fairbankแถบสแตนเลสที่มีคุณภาพดีและพนักงานขายบริการดีมากฉันชอบ บริษัท นี้ฉันหวังว่าจะสามารถทำงานกับคุณอีกครั้ง -
Harish kumarأنا راضٍ جدًا عن هذه الصفقة ، ليس فقط لأنهم يشحنون بسرعة ، ولكن أيضًا جودة البضائع جيدة ، وأتطلع إلى التعاون التالي. -
Rickyร่วมมือกับคำสั่งทดลอง บริการเป็นเลิศและราคาดีมาก รับประกันคุณภาพสินค้าและสามารถยืนตรวจสอบได้ -
Urchin ที่ดุร้ายดีคุณภาพขดลวดเหล็กชุบสังกะสีเป็นสิ่งที่ดีและฉันไม่เห็นพวกเขาเสียนั่นเป็นสิ่งที่ดี -
Fleuriauความเร็วในการจัดส่งเป็นไปอย่างรวดเร็วและความต้องการสามารถตอบสนองฉัน -
Kroumaแผ่นสแตนเลส 316L 600 ตัน จัดส่งรวดเร็ว -
เปโดร งูรู ไมนาการสนทนาเป็นไปอย่างสนุกสนานและเป็นมืออาชีพ ปัญหาทั้งหมดสามารถแก้ไขได้ อย่างไรก็ตาม ราคายังต่ำกว่าเป้าหมายที่ต้องการ ฉันหวังว่าเราจะได้มีโอกาสร่วมมือในครั้งต่อไป -
แอนดรูว์ เกร็ก - ตุรกีนี่เป็นคำสั่งซื้อครั้งที่สองที่ฉันซื้อบริษัทนี้ คุณภาพดีมาก เช่นเดียวกับคุณภาพระดับยูโรเพียว เราจะร่วมมือกับบริษัทนี้ต่อไป -
Mechile Kilar Chard - บราซิลแผ่นสแตนเลส 200 ตัน เข้าวันที่ 10 ต.ค. 2557 คุณภาพดีมาก ส่งเร็ว โชคดีมากที่เจอโรงงานนี้ -
พงษ์พล ปลื้มสติ-ไทยแลนด์คุณภาพดีมากและเวลาในการจัดส่งเร็วมาก เราต้องการทำธุรกิจระยะยาวกับบริษัทนี้
คำหลัก [ aisi 304 ba stainless steel sheet ] การจับคู่ 256 ผลิตภัณฑ์.
แผ่นสแตนเลสรีดเย็น OEM 3/16 304 แผ่นสแตนเลส Aisi 304 BA 3mm 5mm และ 6mm
| มาตรฐาน: | JIS, AISI, ASTM, GB, DIN, EN, SUS |
|---|---|
| Technic: | รีดเย็น |
| เสร็จสิ้น: | ความต้องการ |
T304 Aisi 304 BA แผ่นสแตนเลส 16 เกจ 304 แผ่นสแตนเลส
| มาตรฐาน: | JIS, AISI, ASTM, GB, DIN, EN, SUS |
|---|---|
| เทคนิค: | รีดเย็น |
| เสร็จ: | ความต้องการ |
18 เกจ 1 มม. Ss 304 2 มม. แผ่น Aisi 304 Ba แผ่นสแตนเลส 2b
| มาตรฐาน: | JIS, AISI, ASTM, GB, DIN, EN, SUS |
|---|---|
| ความหนา: | 1-5 มม. หรือกำหนดเอง |
| ความกว้าง: | 500-1000 มม |
Tisco 16ga BA แผ่นสแตนเลส 2B ขอบสลิท 316 317 304 4x8 6.0 มม.
| มาตรฐาน: | ASTM, JIS, SUS, GB, DIN |
|---|---|
| ระดับ: | 201,304,301,316,316Ti, 316L, 321, 410S |
| ความหนา: | 0.3-6.0มม |
AISI 201 แผ่นสแตนเลสรีด 20 เกจ 0.4 มม. กระจกสำเร็จรูป
| มาตรฐาน: | JIS, AISI, ASTM, GB, DIN, EN, SUS |
|---|---|
| ความหนา: | 0.4-6.0mm |
| ความยาว: | 1000-6000mm |
AISI 304 310S 410 แผ่นสแตนเลส 3.0 มม. BA HL 2b แผ่น
| มาตรฐาน: | ASTM, DIN, EN, AISI |
|---|---|
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ |
| ความหนา: | 2.0-15mm, 6mm |
แผ่นสแตนเลส BA ขัดเงา 0.5 มม. 201 202J1 310s 904L 4x8ft พร้อมเกจ 20 อัน
| มาตรฐาน: | ASTM,DIN,EN, AISI |
|---|---|
| ระดับ: | ซีรีส์ 300 |
| ความหนา: | 2.0-15มม.,6มม |
แผ่นเหล็กสแตนเลสแบบกำหนดเอง 0.5 - 500 มม. 304 316 309 BA 2B รีดเย็นเสร็จ
| มาตรฐาน: | JIS, AISI, ASTM, GB, DIN, EN, SUS |
|---|---|
| ระดับ: | ASTM 304 316 309 |
| ความหนา: | 0.5-500 มม. หรือขนาดที่กำหนดเอง |
แผ่นสแตนเลสกัดสว่าง 0.12 - 4.0 มม. 304 321 202 BA 2B พื้นผิว
| มาตรฐาน: | JIS, AISI, ASTM, GB, DIN, EN, SUS |
|---|---|
| ระดับ: | 304 321 202 |
| ความหนา: | 0.12-4.0มม |
กระจกโลหะแผ่นสแตนเลส Aisi 0.12 มม. 201 430 403 316L 2B 8K แผ่น
| มาตรฐาน: | JIS, AISI, ASTM, GB, DIN, EN, SUS |
|---|---|
| ระดับ: | 316L 201 430 403 |
| ความหนา: | 0.12-4.0มม |

