ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แผ่นสแตนเลสรีดเย็น
-
ท่อเอสเอสไร้รอยต่อ
-
ขดลวดสแตนเลส
-
สแตนเลสเหล็กกลมบาร์
-
ท่อเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วนชุบสังกะสี
-
แผ่นเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วน PPGI
-
เหล็กแผ่นดีบุก
-
ท่อเหล็กสี่เหลี่ยมอ่อน
-
เหล็กคาร์บอน
-
แผ่นเหล็กคาร์บอน
-
สวมแผ่นเหล็กทน
-
แผ่นเหล็กอลูมิเนียม
-
ท่อเหล็กทองแดง
-
ทองแดง เหล็กเส้น
-
แผ่นทองแดงม้วน
-
โครงสร้างเหล็กรูปพรรณ
-
John Fairbankแถบสแตนเลสที่มีคุณภาพดีและพนักงานขายบริการดีมากฉันชอบ บริษัท นี้ฉันหวังว่าจะสามารถทำงานกับคุณอีกครั้ง -
Harish kumarأنا راضٍ جدًا عن هذه الصفقة ، ليس فقط لأنهم يشحنون بسرعة ، ولكن أيضًا جودة البضائع جيدة ، وأتطلع إلى التعاون التالي. -
Rickyร่วมมือกับคำสั่งทดลอง บริการเป็นเลิศและราคาดีมาก รับประกันคุณภาพสินค้าและสามารถยืนตรวจสอบได้ -
Urchin ที่ดุร้ายดีคุณภาพขดลวดเหล็กชุบสังกะสีเป็นสิ่งที่ดีและฉันไม่เห็นพวกเขาเสียนั่นเป็นสิ่งที่ดี -
Fleuriauความเร็วในการจัดส่งเป็นไปอย่างรวดเร็วและความต้องการสามารถตอบสนองฉัน -
Kroumaแผ่นสแตนเลส 316L 600 ตัน จัดส่งรวดเร็ว -
เปโดร งูรู ไมนาการสนทนาเป็นไปอย่างสนุกสนานและเป็นมืออาชีพ ปัญหาทั้งหมดสามารถแก้ไขได้ อย่างไรก็ตาม ราคายังต่ำกว่าเป้าหมายที่ต้องการ ฉันหวังว่าเราจะได้มีโอกาสร่วมมือในครั้งต่อไป -
แอนดรูว์ เกร็ก - ตุรกีนี่เป็นคำสั่งซื้อครั้งที่สองที่ฉันซื้อบริษัทนี้ คุณภาพดีมาก เช่นเดียวกับคุณภาพระดับยูโรเพียว เราจะร่วมมือกับบริษัทนี้ต่อไป -
Mechile Kilar Chard - บราซิลแผ่นสแตนเลส 200 ตัน เข้าวันที่ 10 ต.ค. 2557 คุณภาพดีมาก ส่งเร็ว โชคดีมากที่เจอโรงงานนี้ -
พงษ์พล ปลื้มสติ-ไทยแลนด์คุณภาพดีมากและเวลาในการจัดส่งเร็วมาก เราต้องการทำธุรกิจระยะยาวกับบริษัทนี้
คำหลัก [ aisi 304 ba stainless steel sheet ] การจับคู่ 256 ผลิตภัณฑ์.
แผ่นเหล็กแผ่นรีดเย็น Ba สแตนเลสสดใส 0.4 มม. - 3 มม. 430 316 มิลลิ่ง
| มาตรฐาน: | ASTM, AISI, GB, JIS, DIN, BS, ASTM, AISI, GB, JIS, DIN, En |
|---|---|
| ระดับ: | 201 304 316 409L 420 |
| ความหนา: | 0.4mm-3mm สำหรับการรีดเย็น |
0.1mm 2B BA แผ่นสแตนเลสรีดเย็น 304 316 100mm สำหรับงานก่อสร้าง
| มาตรฐาน: | GB, AISI ASTM GB JIS DIN BS |
|---|---|
| ระดับ: | ASTM 304 304L 316 310 |
| ความหนา: | 0.1-3.0 มม. หรือตามคำขอ |
304 แผ่นเหล็กสแตนเลสอบอ่อน 60 มม. ASTM Mill Edge Plate
| มาตรฐาน: | JIS, AiSi, ASTM, GB, DIN, EN |
|---|---|
| ความหนา: | 0.4-60mm |
| ความยาว: | 1000-6000mm |
304 กระจกสแตนเลสแผ่นไทเทเนียมทองแผง 2000 มม. กว้าง
| วัสดุ: | 304 |
|---|---|
| ความหนา: | 0.3-20mm |
| ความกว้าง: | 1000-2000mm |
AISI 302 303 แผ่นเพลทสแตนเลสรีดเย็น หนา 0.15 มม
| มาตรฐาน: | ASTM, DIN, EN, AISI |
|---|---|
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ |
| ความหนา: | 2.0-15mm, 6mm |
Aisi JIS แผ่นสแตนเลสรีดเย็น 201 430 2B Ba 4mm
| มาตรฐาน: | AISI / ASTM / JIS / SUS |
|---|---|
| ระดับ: | 201 316 316L 430 304 304J1 |
| ความหนา: | 0.1-4 มม. หรือตามคำขอของคุณ |
แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดเย็น AISI แบบกำหนดเอง 0.3-100 มม. พร้อมกระจก 2B
| มาตรฐาน: | AISI, ASTM, DIN |
|---|---|
| ระดับ: | 304/316/316L |
| ความหนา: | 0.3-100mm |
ASTM 201 แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดเย็น SS แผ่น 900 มม. ทนต่อการกัดกร่อน BA
| มาตรฐาน: | AISI, ASTM |
|---|---|
| ระดับ: | 201 |
| ความหนา: | 0.3-100mm |
AISI 201 J2 แผ่นสแตนเลสรีดเย็นแผ่นแบน 1200 มม. พร้อมแฮร์ไลน์ขัดเงา
| มาตรฐาน: | ASTM, AISI, GB, JIS, DIN, BS, ASTM, AISI, GB, JIS, DIN, En |
|---|---|
| ระดับ: | 201/202/304/309/309S/310/310S/304/304L/316/316L/31 |
| ความหนา: | 0.2mm-3.0mm |

