ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แผ่นสแตนเลสรีดเย็น
-
ท่อเอสเอสไร้รอยต่อ
-
ขดลวดสแตนเลส
-
สแตนเลสเหล็กกลมบาร์
-
ท่อเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วนชุบสังกะสี
-
แผ่นเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วน PPGI
-
เหล็กแผ่นดีบุก
-
ท่อเหล็กสี่เหลี่ยมอ่อน
-
เหล็กคาร์บอน
-
แผ่นเหล็กคาร์บอน
-
สวมแผ่นเหล็กทน
-
แผ่นเหล็กอลูมิเนียม
-
ท่อเหล็กทองแดง
-
ทองแดง เหล็กเส้น
-
แผ่นทองแดงม้วน
-
โครงสร้างเหล็กรูปพรรณ
-
John Fairbankแถบสแตนเลสที่มีคุณภาพดีและพนักงานขายบริการดีมากฉันชอบ บริษัท นี้ฉันหวังว่าจะสามารถทำงานกับคุณอีกครั้ง -
Harish kumarأنا راضٍ جدًا عن هذه الصفقة ، ليس فقط لأنهم يشحنون بسرعة ، ولكن أيضًا جودة البضائع جيدة ، وأتطلع إلى التعاون التالي. -
Rickyร่วมมือกับคำสั่งทดลอง บริการเป็นเลิศและราคาดีมาก รับประกันคุณภาพสินค้าและสามารถยืนตรวจสอบได้ -
Urchin ที่ดุร้ายดีคุณภาพขดลวดเหล็กชุบสังกะสีเป็นสิ่งที่ดีและฉันไม่เห็นพวกเขาเสียนั่นเป็นสิ่งที่ดี -
Fleuriauความเร็วในการจัดส่งเป็นไปอย่างรวดเร็วและความต้องการสามารถตอบสนองฉัน -
Kroumaแผ่นสแตนเลส 316L 600 ตัน จัดส่งรวดเร็ว -
เปโดร งูรู ไมนาการสนทนาเป็นไปอย่างสนุกสนานและเป็นมืออาชีพ ปัญหาทั้งหมดสามารถแก้ไขได้ อย่างไรก็ตาม ราคายังต่ำกว่าเป้าหมายที่ต้องการ ฉันหวังว่าเราจะได้มีโอกาสร่วมมือในครั้งต่อไป -
แอนดรูว์ เกร็ก - ตุรกีนี่เป็นคำสั่งซื้อครั้งที่สองที่ฉันซื้อบริษัทนี้ คุณภาพดีมาก เช่นเดียวกับคุณภาพระดับยูโรเพียว เราจะร่วมมือกับบริษัทนี้ต่อไป -
Mechile Kilar Chard - บราซิลแผ่นสแตนเลส 200 ตัน เข้าวันที่ 10 ต.ค. 2557 คุณภาพดีมาก ส่งเร็ว โชคดีมากที่เจอโรงงานนี้ -
พงษ์พล ปลื้มสติ-ไทยแลนด์คุณภาพดีมากและเวลาในการจัดส่งเร็วมาก เราต้องการทำธุรกิจระยะยาวกับบริษัทนี้
คำหลัก [ aisi 304 ba stainless steel sheet ] การจับคู่ 256 ผลิตภัณฑ์.
ASME พื้นผิว 2b แผ่นสแตนเลสรีดเย็น BA ซาติน 0.3 มม. สำหรับตกแต่ง
| มาตรฐาน: | ASTM A240 |
|---|---|
| ระดับ: | 201 304 316 430 |
| ความหนา: | 0.25-1.5มม |
201 304 แผ่นสแตนเลส 5.0 - 15.0 มม. การผลิตโลหะผิวรีดร้อน
| มาตรฐาน: | ASTM, DIN, EN, AISI |
|---|---|
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ |
| ความหนา: | 2.0-15mm, 6mm |
อบคุกกี้ แผ่นสแตนเลสรีดเย็น 304 2b แผ่นสแตนเลส 0.5mm #8 Mirror
| มาตรฐาน: | JIS, AISI, ASTM, GB, DIN, EN, SUS |
|---|---|
| ความหนา: | 0.1 - 3 มม. หรือกำหนดเอง |
| ความกว้าง: | 500-1200mm |
แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดด้านสว่าง 2.5 3.0 มม. 304 316L 4ftx8FT แผ่น
| มาตรฐาน: | ASTM A240 |
|---|---|
| ระดับ: | 304 316L |
| ความหนา: | 0.25มม.~20มม |
คุณภาพดีจาก TISCO 0.2-3.0 มม. AISI 430 201 304 316 317 แผ่นสแตนเลสรีดเย็น 2B ผิว 4*8 ฟุต
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แผ่นสแตนเลส |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM A240 |
| ระดับ: | 317,304/ 304L,301S, 316L, 316 |
กระจกแผ่นสแตนเลสรีดเย็น 304 316L 430 ครึ่งแข็ง 2B 0.08 มม. - 3 มม.
| มาตรฐาน: | JIS, AISI, ASTM, GB, DIN, EN, SUS |
|---|---|
| ความหนา: | 0.2mm-6mm |
| วัสดุ: | 201/202/309/309S/310/310S/304/304L/316/316L/316Ti/321 |
BA 2B แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดเย็น 0.12mm - 10.0mm 304L 7MM 310s Mill Edge
| มาตรฐาน: | ASTM AISI GB DIN JIS EN |
|---|---|
| ระดับ: | 321/310s/410/420/430 |
| ความหนา: | 0.12mm-10.0mm |
AISI 2B BA แผ่นสแตนเลส 4x8 430 321 201 316 316L 304L 304
| การรักษาขอบ: | กรีด กลม ลบเสี้ยน ฯลฯ |
|---|---|
| คําสําคัญ: | แผ่นเหล็กสแตนเลส 4x8 แผ่น |
| ท่าเรือ: | ชานไฮ |
มิลลิ่งแผ่นเหล็กสแตนเลสสดใส 0.28 มม. 201 J3 304 8k พื้นผิวเส้นผม
| มาตรฐาน: | GB, AISI ASTM GB JIS DIN BS |
|---|---|
| ระดับ: | 301L, 304N, 410, 204C3, 316L, 316, 304, 204C2, 304L |
| ความหนา: | 0.28 ~ 3 มม. หรือกำหนดเอง |
แผ่นโลหะสแตนเลส Tisco 14ga 304 316 310S 317 รีดเย็น 16 เกจ
| มาตรฐาน: | JIS, AISI, ASTM |
|---|---|
| ระดับ: | 201 202 304 316 310S 420 430 440 |
| ความหนา: | 10ga 12ga 14ga 16ga |

