ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แผ่นสแตนเลสรีดเย็น
-
ท่อเอสเอสไร้รอยต่อ
-
ขดลวดสแตนเลส
-
สแตนเลสเหล็กกลมบาร์
-
ท่อเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วนชุบสังกะสี
-
แผ่นเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วน PPGI
-
เหล็กแผ่นดีบุก
-
ท่อเหล็กสี่เหลี่ยมอ่อน
-
เหล็กคาร์บอน
-
แผ่นเหล็กคาร์บอน
-
สวมแผ่นเหล็กทน
-
แผ่นเหล็กอลูมิเนียม
-
ท่อเหล็กทองแดง
-
ทองแดง เหล็กเส้น
-
แผ่นทองแดงม้วน
-
โครงสร้างเหล็กรูปพรรณ
-
John Fairbankแถบสแตนเลสที่มีคุณภาพดีและพนักงานขายบริการดีมากฉันชอบ บริษัท นี้ฉันหวังว่าจะสามารถทำงานกับคุณอีกครั้ง -
Harish kumarأنا راضٍ جدًا عن هذه الصفقة ، ليس فقط لأنهم يشحنون بسرعة ، ولكن أيضًا جودة البضائع جيدة ، وأتطلع إلى التعاون التالي. -
Rickyร่วมมือกับคำสั่งทดลอง บริการเป็นเลิศและราคาดีมาก รับประกันคุณภาพสินค้าและสามารถยืนตรวจสอบได้ -
Urchin ที่ดุร้ายดีคุณภาพขดลวดเหล็กชุบสังกะสีเป็นสิ่งที่ดีและฉันไม่เห็นพวกเขาเสียนั่นเป็นสิ่งที่ดี -
Fleuriauความเร็วในการจัดส่งเป็นไปอย่างรวดเร็วและความต้องการสามารถตอบสนองฉัน -
Kroumaแผ่นสแตนเลส 316L 600 ตัน จัดส่งรวดเร็ว -
เปโดร งูรู ไมนาการสนทนาเป็นไปอย่างสนุกสนานและเป็นมืออาชีพ ปัญหาทั้งหมดสามารถแก้ไขได้ อย่างไรก็ตาม ราคายังต่ำกว่าเป้าหมายที่ต้องการ ฉันหวังว่าเราจะได้มีโอกาสร่วมมือในครั้งต่อไป -
แอนดรูว์ เกร็ก - ตุรกีนี่เป็นคำสั่งซื้อครั้งที่สองที่ฉันซื้อบริษัทนี้ คุณภาพดีมาก เช่นเดียวกับคุณภาพระดับยูโรเพียว เราจะร่วมมือกับบริษัทนี้ต่อไป -
Mechile Kilar Chard - บราซิลแผ่นสแตนเลส 200 ตัน เข้าวันที่ 10 ต.ค. 2557 คุณภาพดีมาก ส่งเร็ว โชคดีมากที่เจอโรงงานนี้ -
พงษ์พล ปลื้มสติ-ไทยแลนด์คุณภาพดีมากและเวลาในการจัดส่งเร็วมาก เราต้องการทำธุรกิจระยะยาวกับบริษัทนี้
คำหลัก [ aisi 304 ba stainless steel sheet ] การจับคู่ 256 ผลิตภัณฑ์.
304 321 202 แผ่นสแตนเลส 485 มม. ความหนา 0.5 มม. BA 2B พื้นผิวรีดเย็น
| มาตรฐาน: | JIS, AISI, ASTM, GB, DIN, EN, SUS |
|---|---|
| ระดับ: | 304 321 202 |
| ความหนา: | 0.12-4.0มม |
BA ASTM 304 แผ่นสแตนเลสรีดเย็น 304L 316L 201 1MM 2MM 2B 8K
| มาตรฐาน: | JIS, AISI, ASTM, GB, DIN, EN, SUS |
|---|---|
| ระดับ: | 304 304L 316L 201 |
| ความหนา: | 0.2mm-5.0mm |
7mm 4x8 แผ่นสแตนเลสรีดเย็น Aisi 316 430 403 2B 8k Mirror Finish
| มาตรฐาน: | GB, AISI ASTM GB JIS DIN BS |
|---|---|
| ระดับ: | ASTM 316 430 403 |
| ความหนา: | 0.12-0.6มม |
แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดเย็น 4 มม. 4 "X8" Aisi 201 430 403 2B 8K แผ่นโลหะกระจก
| มาตรฐาน: | JIS, AISI, ASTM, GB, DIN, EN, SUS |
|---|---|
| ระดับ: | 201 430 403 |
| ความหนา: | 0.12-4.0มม |
304 316 พื้นผิวกระจกแผ่นสแตนเลสรีดเย็น 3 มม. ใช้สำหรับงานก่อสร้าง
| มาตรฐาน: | JIS, AISI, ASTM, GB, DIN, EN, SUS |
|---|---|
| ระดับ: | 304 304L 316L |
| ความหนา: | กำหนดเอง 0.15-100 มม |
AISI 304 แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดเย็น JIS OEM พร้อมพื้นผิว Ba
| มาตรฐาน: | AISI, ASTM |
|---|---|
| ระดับ: | 304/316/316L |
| ความหนา: | 0.5-80mm |
12" X 24" 4x8 ดูเพล็กซ์ 2205 แผ่นสแตนเลสรีดเย็น 2b เสร็จสิ้น BA 1/8"
| ความยาว: | ตามคำขอของลูกค้า |
|---|---|
| ความกว้าง: | ตามที่ลูกค้าต้องการ |
| เสร็จสิ้นพื้นผิว: | 2B / BA / HL / NO.4 / 8K / นูน / ทอง / Rose Gold / Black Gold |
OEM ASTM EN 202 แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดเย็นขนาดที่กำหนดเองพร้อม HL Finish
| มาตรฐาน: | AISI, ASTM, DIN |
|---|---|
| ระดับ: | 304/316L |
| ความหนา: | 0.3-100mm |
316l 304l แผ่นเหล็กสแตนเลสแผ่นกระจกเชื่อม 2200 มม. ขัดเงา
| มาตรฐาน: | JIS, ASTM, DIN, EN, JIS, AISI, GB ฯลฯ |
|---|---|
| เทคนิค: | รีดเย็น, อบอ่อน |
| เวลาจัดส่ง: | 15-21 วัน |
ASTM 202 304 316 แผ่นสแตนเลสตกแต่งแผ่นพรุนสำหรับตกแต่งภายใน
| มาตรฐาน: | JIS, AISI, ASTM, GB, DIN, EN, SUS |
|---|---|
| ระดับ: | 202 304 316 |
| ความหนา: | 0.12-4.0มม |

