ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แผ่นสแตนเลสรีดเย็น
-
ท่อเอสเอสไร้รอยต่อ
-
ขดลวดสแตนเลส
-
สแตนเลสเหล็กกลมบาร์
-
ท่อเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วนชุบสังกะสี
-
แผ่นเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วน PPGI
-
เหล็กแผ่นดีบุก
-
ท่อเหล็กสี่เหลี่ยมอ่อน
-
เหล็กคาร์บอน
-
แผ่นเหล็กคาร์บอน
-
สวมแผ่นเหล็กทน
-
แผ่นเหล็กอลูมิเนียม
-
ท่อเหล็กทองแดง
-
ทองแดง เหล็กเส้น
-
แผ่นทองแดงม้วน
-
โครงสร้างเหล็กรูปพรรณ
-
John Fairbankแถบสแตนเลสที่มีคุณภาพดีและพนักงานขายบริการดีมากฉันชอบ บริษัท นี้ฉันหวังว่าจะสามารถทำงานกับคุณอีกครั้ง -
Harish kumarأنا راضٍ جدًا عن هذه الصفقة ، ليس فقط لأنهم يشحنون بسرعة ، ولكن أيضًا جودة البضائع جيدة ، وأتطلع إلى التعاون التالي. -
Rickyร่วมมือกับคำสั่งทดลอง บริการเป็นเลิศและราคาดีมาก รับประกันคุณภาพสินค้าและสามารถยืนตรวจสอบได้ -
Urchin ที่ดุร้ายดีคุณภาพขดลวดเหล็กชุบสังกะสีเป็นสิ่งที่ดีและฉันไม่เห็นพวกเขาเสียนั่นเป็นสิ่งที่ดี -
Fleuriauความเร็วในการจัดส่งเป็นไปอย่างรวดเร็วและความต้องการสามารถตอบสนองฉัน -
Kroumaแผ่นสแตนเลส 316L 600 ตัน จัดส่งรวดเร็ว -
เปโดร งูรู ไมนาการสนทนาเป็นไปอย่างสนุกสนานและเป็นมืออาชีพ ปัญหาทั้งหมดสามารถแก้ไขได้ อย่างไรก็ตาม ราคายังต่ำกว่าเป้าหมายที่ต้องการ ฉันหวังว่าเราจะได้มีโอกาสร่วมมือในครั้งต่อไป -
แอนดรูว์ เกร็ก - ตุรกีนี่เป็นคำสั่งซื้อครั้งที่สองที่ฉันซื้อบริษัทนี้ คุณภาพดีมาก เช่นเดียวกับคุณภาพระดับยูโรเพียว เราจะร่วมมือกับบริษัทนี้ต่อไป -
Mechile Kilar Chard - บราซิลแผ่นสแตนเลส 200 ตัน เข้าวันที่ 10 ต.ค. 2557 คุณภาพดีมาก ส่งเร็ว โชคดีมากที่เจอโรงงานนี้ -
พงษ์พล ปลื้มสติ-ไทยแลนด์คุณภาพดีมากและเวลาในการจัดส่งเร็วมาก เราต้องการทำธุรกิจระยะยาวกับบริษัทนี้
คำหลัก [ aisi 304 ba stainless steel sheet ] การจับคู่ 256 ผลิตภัณฑ์.
0.15 มม. AISI 316 แผ่นสแตนเลสระลอกน้ำทองตกแต่งสำหรับแผงผนัง
| มาตรฐาน: | JIS/AISI/ASTM/SUS/EN |
|---|---|
| ระดับ: | 201.202.304.316.310S.430.420 |
| ความหนา: | 0.15-3.0mm |
Astm A240 0.5 มม. แผ่นสแตนเลสรีดเย็น Inox Ss เกรด 321 สำหรับ Boiler
| มาตรฐาน: | JIS/AISI/ASTM/SUS/EN |
|---|---|
| ระดับ: | 304,201,316,321,310S |
| ความหนา: | 2mm-20mm หรือ Customized |
202 201 HR แผ่นเหล็กสแตนเลสแผ่นเหล็ก 5mm 10mm SUS
| มาตรฐาน: | JIS, AISI, ASTM, GB, DIN, EN, SUS |
|---|---|
| ระดับ: | 202 201 |
| ความหนา: | 5mm 10mm |
AISI 202 410 420 2B แผ่นสแตนเลสรีดเย็น 0.5 มม. 201 เกรด
| มาตรฐาน: | ASTM, DIN, EN, AISI |
|---|---|
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ |
| ความหนา: | 2.0-15mm, 6mm |
เส้นผมหนา 0.12-3.0 มม. แผ่นสแตนเลสแกะสลัก PVD เคลือบสีเงินตกแต่งจาน
| มาตรฐาน: | AISI, ASTM |
|---|---|
| ระดับ: | 201 |
| ความหนา: | 0.1-300mm |
ASTM GB JIS แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดเย็นหนา 1 มม. - หนา 3 มม
| มาตรฐาน: | GB ASTM DIN |
|---|---|
| ระดับ: | 201 304 316 |
| ความหนา: | 0.3-150mm |
316L 304L ม้วนแผ่นสแตนเลสรีดเย็น 3mm 1500mm Width
| มาตรฐาน: | JIS, AISI, ASTM, GB, DIN, EN, SUS |
|---|---|
| ระดับ: | 201 316L 304L |
| ความหนา: | 0.2-3.0mm |
2B Mill Finish Brushed Stainless Steel Sheet SS316 316L 6mm ASTM A240
| มาตรฐาน: | JIS, AISI, ASTM, GB, DIN, EN, SUS |
|---|---|
| ระดับ: | 316 316L |
| ความหนา: | 6/8/9/10/12มม |
แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดเย็น 10 เกจ 1500 x 6000mm
| มาตรฐาน: | JIS, AISI, ASTM, GB, DIN, EN, SUS |
|---|---|
| เทคนิค: | รีดเย็น |
| เสร็จ: | 2B,NO.1 |
3mm 2mm 316 แผ่นโลหะสแตนเลสพรุนหรือไม่ 316l Plate
| มาตรฐาน: | JIS, AISI, ASTM, GB, DIN, EN, SUS |
|---|---|
| ความหนา: | 0.25 - 3mm หรือกำหนดเอง |
| ความกว้าง: | 1000-2000mm, 600mm - 1500mm หรือปรับแต่งเอง |

