ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แผ่นสแตนเลสรีดเย็น
-
ท่อเอสเอสไร้รอยต่อ
-
ขดลวดสแตนเลส
-
สแตนเลสเหล็กกลมบาร์
-
ท่อเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วนชุบสังกะสี
-
แผ่นเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วน PPGI
-
เหล็กแผ่นดีบุก
-
ท่อเหล็กสี่เหลี่ยมอ่อน
-
เหล็กคาร์บอน
-
แผ่นเหล็กคาร์บอน
-
สวมแผ่นเหล็กทน
-
แผ่นเหล็กอลูมิเนียม
-
ท่อเหล็กทองแดง
-
ทองแดง เหล็กเส้น
-
แผ่นทองแดงม้วน
-
โครงสร้างเหล็กรูปพรรณ
-
John Fairbankแถบสแตนเลสที่มีคุณภาพดีและพนักงานขายบริการดีมากฉันชอบ บริษัท นี้ฉันหวังว่าจะสามารถทำงานกับคุณอีกครั้ง -
Harish kumarأنا راضٍ جدًا عن هذه الصفقة ، ليس فقط لأنهم يشحنون بسرعة ، ولكن أيضًا جودة البضائع جيدة ، وأتطلع إلى التعاون التالي. -
Rickyร่วมมือกับคำสั่งทดลอง บริการเป็นเลิศและราคาดีมาก รับประกันคุณภาพสินค้าและสามารถยืนตรวจสอบได้ -
Urchin ที่ดุร้ายดีคุณภาพขดลวดเหล็กชุบสังกะสีเป็นสิ่งที่ดีและฉันไม่เห็นพวกเขาเสียนั่นเป็นสิ่งที่ดี -
Fleuriauความเร็วในการจัดส่งเป็นไปอย่างรวดเร็วและความต้องการสามารถตอบสนองฉัน -
Kroumaแผ่นสแตนเลส 316L 600 ตัน จัดส่งรวดเร็ว -
เปโดร งูรู ไมนาการสนทนาเป็นไปอย่างสนุกสนานและเป็นมืออาชีพ ปัญหาทั้งหมดสามารถแก้ไขได้ อย่างไรก็ตาม ราคายังต่ำกว่าเป้าหมายที่ต้องการ ฉันหวังว่าเราจะได้มีโอกาสร่วมมือในครั้งต่อไป -
แอนดรูว์ เกร็ก - ตุรกีนี่เป็นคำสั่งซื้อครั้งที่สองที่ฉันซื้อบริษัทนี้ คุณภาพดีมาก เช่นเดียวกับคุณภาพระดับยูโรเพียว เราจะร่วมมือกับบริษัทนี้ต่อไป -
Mechile Kilar Chard - บราซิลแผ่นสแตนเลส 200 ตัน เข้าวันที่ 10 ต.ค. 2557 คุณภาพดีมาก ส่งเร็ว โชคดีมากที่เจอโรงงานนี้ -
พงษ์พล ปลื้มสติ-ไทยแลนด์คุณภาพดีมากและเวลาในการจัดส่งเร็วมาก เราต้องการทำธุรกิจระยะยาวกับบริษัทนี้
คำหลัก [ aisi 304 ba stainless steel sheet ] การจับคู่ 256 ผลิตภัณฑ์.
ความหนา 8 มม. AISI 316 304 แผ่นสแตนเลสรีดเย็นราคาต่อ Kg
| มาตรฐาน: | JIS, AiSi, ASTM, GB, DIN, EN |
|---|---|
| ความหนา: | 4-10.0mm |
| ความกว้าง: | 60-1200mm |
2B พื้นผิว AISI 316L แผ่นสแตนเลสรีดเย็น
| วัสดุ: | 304 316L 316Ti |
|---|---|
| ความกว้าง: | 100-2000 มม. หรือตามความต้องการของลูกค้า |
| ความหนา: | 0.3-2.5 มม. หรือปรับแต่ง |
201 202 304 316 430 ใบเหล็กดัดเหล็ก 5 มม. 6 มม. ความหนา 4x8 20 Gauge
| ขนาดที่ปรับแต่งเอง: | กว้าง 100-1500 มม. ยาว 500-6500 มม |
|---|---|
| ขอบ: | Mill Edge, Slit Edge |
| คําสําคัญ: | แผ่นสแตนเลส |
904 แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดเย็นสำหรับงานก่อสร้างใบรับรอง CE
| มาตรฐาน: | AISI, ASTM |
|---|---|
| ระดับ: | 904 |
| ความหนา: | 0.3-100mm |
Ss 316 304 2b พื้นผิวทนทานต่อการกัดกร่อน พื้นผิวทนทานต่ออุณหภูมิสูง พื้นผิวทนทานต่อการกัดกร่อน
| การใช้งาน: | ก่อสร้าง/ตกแต่ง/เครื่องครัว/อุตสาหกรรมเคมี |
|---|---|
| ขอบ: | ขอบโรงสี / ขอบสลิต |
| รหัส HS: | 7219340000 |
BA 2B เสร็จสิ้นแผ่นสแตนเลสรีดเย็น 304 316 309 กำหนดเอง 3 มม
| มาตรฐาน: | JIS, AISI, ASTM, GB, DIN, EN, SUS |
|---|---|
| ระดับ: | ASTM 304 316 309 |
| ความหนา: | 0.5-500 มม. หรือขนาดที่กำหนดเอง |
304 321 310s แผ่นสแตนเลสขัดผิว BA รีดเย็น
| มาตรฐาน: | ASTM, DIN, EN, AISI |
|---|---|
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ |
| ความหนา: | 2.0-15mm, 6mm |
AISI แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดเย็น 2B เสร็จสิ้น 1219x2438mm 3mm
| วัสดุ: | 434 |
|---|---|
| ความหนา: | 3.0mm |
| ความกว้าง: | 1220mm |
SGS AISI 304L 316L 410 แผ่นสแตนเลส 0.5 มม. - 50 มม. BA สำเร็จรูป
| มาตรฐาน: | AISI, ASTM |
|---|---|
| ระดับ: | 304/ 304L |
| ความหนา: | 0.3-100mm |
ASTM แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดเย็นแผ่นหนา 6 มม. BA Mirror
| มาตรฐาน: | GB ASTM DIN |
|---|---|
| ระดับ: | 201/304/304L/316/316L/430 |
| ความหนา: | 20-100mm |

