ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แผ่นสแตนเลสรีดเย็น
-
ท่อเอสเอสไร้รอยต่อ
-
ขดลวดสแตนเลส
-
สแตนเลสเหล็กกลมบาร์
-
ท่อเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วนชุบสังกะสี
-
แผ่นเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วน PPGI
-
เหล็กแผ่นดีบุก
-
ท่อเหล็กสี่เหลี่ยมอ่อน
-
เหล็กคาร์บอน
-
แผ่นเหล็กคาร์บอน
-
สวมแผ่นเหล็กทน
-
แผ่นเหล็กอลูมิเนียม
-
ท่อเหล็กทองแดง
-
ทองแดง เหล็กเส้น
-
แผ่นทองแดงม้วน
-
โครงสร้างเหล็กรูปพรรณ
-
John Fairbankแถบสแตนเลสที่มีคุณภาพดีและพนักงานขายบริการดีมากฉันชอบ บริษัท นี้ฉันหวังว่าจะสามารถทำงานกับคุณอีกครั้ง -
Harish kumarأنا راضٍ جدًا عن هذه الصفقة ، ليس فقط لأنهم يشحنون بسرعة ، ولكن أيضًا جودة البضائع جيدة ، وأتطلع إلى التعاون التالي. -
Rickyร่วมมือกับคำสั่งทดลอง บริการเป็นเลิศและราคาดีมาก รับประกันคุณภาพสินค้าและสามารถยืนตรวจสอบได้ -
Urchin ที่ดุร้ายดีคุณภาพขดลวดเหล็กชุบสังกะสีเป็นสิ่งที่ดีและฉันไม่เห็นพวกเขาเสียนั่นเป็นสิ่งที่ดี -
Fleuriauความเร็วในการจัดส่งเป็นไปอย่างรวดเร็วและความต้องการสามารถตอบสนองฉัน -
Kroumaแผ่นสแตนเลส 316L 600 ตัน จัดส่งรวดเร็ว -
เปโดร งูรู ไมนาการสนทนาเป็นไปอย่างสนุกสนานและเป็นมืออาชีพ ปัญหาทั้งหมดสามารถแก้ไขได้ อย่างไรก็ตาม ราคายังต่ำกว่าเป้าหมายที่ต้องการ ฉันหวังว่าเราจะได้มีโอกาสร่วมมือในครั้งต่อไป -
แอนดรูว์ เกร็ก - ตุรกีนี่เป็นคำสั่งซื้อครั้งที่สองที่ฉันซื้อบริษัทนี้ คุณภาพดีมาก เช่นเดียวกับคุณภาพระดับยูโรเพียว เราจะร่วมมือกับบริษัทนี้ต่อไป -
Mechile Kilar Chard - บราซิลแผ่นสแตนเลส 200 ตัน เข้าวันที่ 10 ต.ค. 2557 คุณภาพดีมาก ส่งเร็ว โชคดีมากที่เจอโรงงานนี้ -
พงษ์พล ปลื้มสติ-ไทยแลนด์คุณภาพดีมากและเวลาในการจัดส่งเร็วมาก เราต้องการทำธุรกิจระยะยาวกับบริษัทนี้
คำหลัก [ aisi 304 ba stainless steel sheet ] การจับคู่ 256 ผลิตภัณฑ์.
แผ่นสแตนเลสขัดเงาโรงสี 220 - 3000 มม. 2B AISI 316 316L A240
| มาตรฐาน: | JIS, AISI, ASTM, GB, DIN, EN, SUS |
|---|---|
| ระดับ: | 316 316L |
| ความหนา: | 6/8/9/10/12มม |
แผ่นเหล็กสแตนเลส HL 1.5 มม. BA 316L 430 2D 8K 2B สำหรับแผ่น Ss ก่อสร้าง
| มาตรฐาน: | AISI/ASTM/JIS |
|---|---|
| ระดับ: | ซีรีส์ 200 300 400 |
| ความหนา: | 1.5 มม. หรือกำหนดเอง |
Astm 0.5m - 1.5m A240 แผ่นสแตนเลสรีดเย็น Inox 321 สำหรับแผ่น Boiler Ss
| มาตรฐาน: | JIS/AISI/ASTM/SUS/EN |
|---|---|
| ระดับ: | 304,201,316,321,310ส |
| ความหนา: | 2mm-20mm หรือกำหนดเอง |
SGS 14ga แผ่นสแตนเลสรีดเย็น 3.0mm 202 316 310S สำหรับผนังห้องครัว
| มาตรฐาน: | JIS, AISI, ASTM |
|---|---|
| ระดับ: | ซีรีส์ 200/300 |
| ความหนา: | 10ga 12ga 14ga 16ga;1.0/2.0/3.0มม. |
แผ่นสแตนเลสรีดเย็น 0.5 มม. Tisco 904L 2205 2507 2101 2520 2304 Inox
| มาตรฐาน: | ASTM, AISI, JIS, GB, DIN, EN |
|---|---|
| ระดับ: | 904L, 2205, 2507, 2101, 2520, 2304 |
| ความหนา: | แผ่นบาง: 0.1 มม. - 3 มม. แผ่นหนา: พิเศษ 3 มม. - 16 มม |
SS กระจกแผ่นสแตนเลส 6 มม. 0.3 มม. 2b เสร็จสิ้น 202 304 304l Rohs
| มาตรฐาน: | JIS/AISI/ASTM/SUS/EN |
|---|---|
| ระดับ: | 202 304 304l |
| ความหนา: | 0.3mm-120mm |
14ga 202 430 แผ่นสแตนเลสรีดเย็น 4x8 2B พื้นผิว 2.0 มม. แผ่น Inox
| มาตรฐาน: | JIS G4305-2005 |
|---|---|
| ระดับ: | 201,430,304,316,316Ti, 316L, 321, 410S,904L 2205 |
| ความหนา: | 10-16ga |
AISI ASTM เหล็กแผ่นรีดเย็น 201 แผ่นสแตนเลส Ba 8K Mirror
| มาตรฐาน: | AISI, ASTM |
|---|---|
| ระดับ: | 316/ 316L |
| ความหนา: | 0.3-120mm |
กระจกเงา 2B BA แผ่นสแตนเลสรีดเย็น 1.5 มม. 1 มม. 304 316 430 ISO Slit Edge
| มาตรฐาน: | GB, AISI ASTM GB JIS DIN BS |
|---|---|
| ระดับ: | ASTM 304 316 430 |
| ความหนา: | 0.1-3.0 มม. หรือตามคำขอ |
TISCO เพลทมิลลิ่ง สเตนเลส สว่าง 0.35 - 2.50 มม. 304 316 316L 430
| มาตรฐาน: | ASTM, AISI, GB, JIS, DIN, BS, ASTM, AISI, GB, JIS, DIN, En |
|---|---|
| ระดับ: | 316L 304 201 430 |
| ความหนา: | 0.35-2.50 น |

