ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แผ่นสแตนเลสรีดเย็น
-
ท่อเอสเอสไร้รอยต่อ
-
ขดลวดสแตนเลส
-
สแตนเลสเหล็กกลมบาร์
-
ท่อเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วนชุบสังกะสี
-
แผ่นเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วน PPGI
-
เหล็กแผ่นดีบุก
-
ท่อเหล็กสี่เหลี่ยมอ่อน
-
เหล็กคาร์บอน
-
แผ่นเหล็กคาร์บอน
-
สวมแผ่นเหล็กทน
-
แผ่นเหล็กอลูมิเนียม
-
ท่อเหล็กทองแดง
-
ทองแดง เหล็กเส้น
-
แผ่นทองแดงม้วน
-
โครงสร้างเหล็กรูปพรรณ
-
John Fairbankแถบสแตนเลสที่มีคุณภาพดีและพนักงานขายบริการดีมากฉันชอบ บริษัท นี้ฉันหวังว่าจะสามารถทำงานกับคุณอีกครั้ง -
Rickyร่วมมือกับคำสั่งทดลอง บริการเป็นเลิศและราคาดีมาก รับประกันคุณภาพสินค้าและสามารถยืนตรวจสอบได้ -
Harish kumarأنا راضٍ جدًا عن هذه الصفقة ، ليس فقط لأنهم يشحنون بسرعة ، ولكن أيضًا جودة البضائع جيدة ، وأتطلع إلى التعاون التالي. -
Urchin ที่ดุร้ายดีคุณภาพขดลวดเหล็กชุบสังกะสีเป็นสิ่งที่ดีและฉันไม่เห็นพวกเขาเสียนั่นเป็นสิ่งที่ดี -
Fleuriauความเร็วในการจัดส่งเป็นไปอย่างรวดเร็วและความต้องการสามารถตอบสนองฉัน -
Kroumaแผ่นสแตนเลส 316L 600 ตัน จัดส่งรวดเร็ว -
เปโดร งูรู ไมนาการสนทนาเป็นไปอย่างสนุกสนานและเป็นมืออาชีพ ปัญหาทั้งหมดสามารถแก้ไขได้ อย่างไรก็ตาม ราคายังต่ำกว่าเป้าหมายที่ต้องการ ฉันหวังว่าเราจะได้มีโอกาสร่วมมือในครั้งต่อไป -
แอนดรูว์ เกร็ก - ตุรกีนี่เป็นคำสั่งซื้อครั้งที่สองที่ฉันซื้อบริษัทนี้ คุณภาพดีมาก เช่นเดียวกับคุณภาพระดับยูโรเพียว เราจะร่วมมือกับบริษัทนี้ต่อไป -
Mechile Kilar Chard - บราซิลแผ่นสแตนเลส 200 ตัน เข้าวันที่ 10 ต.ค. 2557 คุณภาพดีมาก ส่งเร็ว โชคดีมากที่เจอโรงงานนี้ -
พงษ์พล ปลื้มสติ-ไทยแลนด์คุณภาพดีมากและเวลาในการจัดส่งเร็วมาก เราต้องการทำธุรกิจระยะยาวกับบริษัทนี้
คำหลัก [ aisi 304 ba stainless steel sheet ] การจับคู่ 256 ผลิตภัณฑ์.
WAF DENY (Your access is blocked by firewall, please contact customer service.)(16/Jan/2023:21:36:30 +0800 client ip:119.254.30.216,server_ip:23.224.74.76)
| มาตรฐาน: | JIS, AISI, ASTM, GB, DIN, EN, SUS |
|---|---|
| ความหนา: | กำหนดเองได้ 0.1-300 มม |
| วัสดุ: | 201/202/309/309S/310/310S/304/304L/316/316L/316Ti/321 |
304 316L 430 แผ่นสแตนเลสรีดเย็น 0.08 มม. - กระจก 2B ครึ่งแข็ง 3 มม
| มาตรฐาน: | JIS, AISI, ASTM, GB, DIN, EN, SUS |
|---|---|
| ความหนา: | 0.2mm-6mm |
| วัสดุ: | 201/202/309/309S/310/310S/304/304L/316/316L/316Ti/321 |
Inox ASTM แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดเย็น BA กระจก 430 316 316L 321 2b
| มาตรฐาน: | JIS, AISI, ASTM, GB, DIN, EN, SUS |
|---|---|
| ระดับ: | ASTM 430 316 316L 321 |
| ความหนา: | กำหนดเอง 0.35 มม. ~ 0.50 มม |
SS 201 J3 304 แผ่นสแตนเลส 8k พื้นผิวเส้นผมในม้วน
| มาตรฐาน: | GB, AISI ASTM GB JIS DIN BS |
|---|---|
| ระดับ: | 301L, 304N, 410, 204C3, 316L, 316, 304, 204C2, 304L |
| ความหนา: | 0.28 ~ 3 มม. หรือกำหนดเอง |
SS Mirror Finish แผ่นสแตนเลส 0.5 มม. 2b เสร็จสิ้น 202 304 304l Rohs
| ได้รับการรับรอง: | ISO,CE,RoHS |
|---|---|
| ระดับ: | 202 304 304ล |
| ความหนา: | 0.5-1.25มม |
ขนาดที่กำหนดเองแผ่นเหล็กสแตนเลสรีดเย็น 304L OEM JIS 2D พื้นผิว
| มาตรฐาน: | AISI, ASTM, DIN |
|---|---|
| ระดับ: | 304/304L/316 |
| ความหนา: | 0.3-300mm |
310 304 แผ่นสแตนเลสรีดเย็น 0.5 มม. 304l 201 กระจกตกแต่ง
| มาตรฐาน: | ASTM, AISI, GB, JIS, DIN, BS, ASTM, AISI, GB, JIS, DIN, En |
|---|---|
| ระดับ: | 316L 304 201 430 310 |
| ความหนา: | 0.5-2.50 |
ASTM 201 แผ่นเหล็กสเตนเลสรีดเย็น Inox Ss 1500mm 304 316 409L
| มาตรฐาน: | ASTM, AISI, GB, JIS, DIN, BS, ASTM, AISI, GB, JIS, DIN, En |
|---|---|
| ระดับ: | 304/316/310/420/410/202/201 |
| ความหนา: | 0.2-3.0 หรือมากกว่า 3.0mm |
304 304L 316 310 แผ่นสแตนเลสรีดเย็นมิเรอร์ 2B เสร็จสิ้น 0.6 มม.
| มาตรฐาน: | GB, AISI ASTM GB JIS DIN BS |
|---|---|
| ระดับ: | ASTM304 304L 316 310 |
| ความหนา: | 0.12-0.6มม |
304 316 แผ่นสแตนเลสรีดเย็น 3 มม. 100 มม. ใช้สำหรับงานก่อสร้าง
| มาตรฐาน: | GB, AISI ASTM GB JIS DIN BS |
|---|---|
| ระดับ: | ASTM 304 304L 316 310 |
| ความหนา: | 0.1-3.0 มม. หรือตามคำขอ |

