ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แผ่นสแตนเลสรีดเย็น
-
ท่อเอสเอสไร้รอยต่อ
-
ขดลวดสแตนเลส
-
สแตนเลสเหล็กกลมบาร์
-
ท่อเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วนชุบสังกะสี
-
แผ่นเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วน PPGI
-
เหล็กแผ่นดีบุก
-
ท่อเหล็กสี่เหลี่ยมอ่อน
-
เหล็กคาร์บอน
-
แผ่นเหล็กคาร์บอน
-
สวมแผ่นเหล็กทน
-
แผ่นเหล็กอลูมิเนียม
-
ท่อเหล็กทองแดง
-
ทองแดง เหล็กเส้น
-
แผ่นทองแดงม้วน
-
โครงสร้างเหล็กรูปพรรณ
-
John Fairbankแถบสแตนเลสที่มีคุณภาพดีและพนักงานขายบริการดีมากฉันชอบ บริษัท นี้ฉันหวังว่าจะสามารถทำงานกับคุณอีกครั้ง -
Harish kumarأنا راضٍ جدًا عن هذه الصفقة ، ليس فقط لأنهم يشحنون بسرعة ، ولكن أيضًا جودة البضائع جيدة ، وأتطلع إلى التعاون التالي. -
Rickyร่วมมือกับคำสั่งทดลอง บริการเป็นเลิศและราคาดีมาก รับประกันคุณภาพสินค้าและสามารถยืนตรวจสอบได้ -
Urchin ที่ดุร้ายดีคุณภาพขดลวดเหล็กชุบสังกะสีเป็นสิ่งที่ดีและฉันไม่เห็นพวกเขาเสียนั่นเป็นสิ่งที่ดี -
Fleuriauความเร็วในการจัดส่งเป็นไปอย่างรวดเร็วและความต้องการสามารถตอบสนองฉัน -
Kroumaแผ่นสแตนเลส 316L 600 ตัน จัดส่งรวดเร็ว -
เปโดร งูรู ไมนาการสนทนาเป็นไปอย่างสนุกสนานและเป็นมืออาชีพ ปัญหาทั้งหมดสามารถแก้ไขได้ อย่างไรก็ตาม ราคายังต่ำกว่าเป้าหมายที่ต้องการ ฉันหวังว่าเราจะได้มีโอกาสร่วมมือในครั้งต่อไป -
แอนดรูว์ เกร็ก - ตุรกีนี่เป็นคำสั่งซื้อครั้งที่สองที่ฉันซื้อบริษัทนี้ คุณภาพดีมาก เช่นเดียวกับคุณภาพระดับยูโรเพียว เราจะร่วมมือกับบริษัทนี้ต่อไป -
Mechile Kilar Chard - บราซิลแผ่นสแตนเลส 200 ตัน เข้าวันที่ 10 ต.ค. 2557 คุณภาพดีมาก ส่งเร็ว โชคดีมากที่เจอโรงงานนี้ -
พงษ์พล ปลื้มสติ-ไทยแลนด์คุณภาพดีมากและเวลาในการจัดส่งเร็วมาก เราต้องการทำธุรกิจระยะยาวกับบริษัทนี้
คำหลัก [ aisi 304 ba stainless steel sheet ] การจับคู่ 256 ผลิตภัณฑ์.
309s แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดเย็น ASTM EN หนา 20 มม. ขนาดกำหนดเอง
| มาตรฐาน: | GB ASTM DIN |
|---|---|
| ระดับ: | 201/304/ 316 |
| ความหนา: | 20-100mm |
ขอบโรงสีสแตนเลสขัดเงา 8K PVD Hairline STS304
| มาตรฐาน: | JIS, AISI, ASTM, GB, DIN, EN, SUS |
|---|---|
| ระดับ: | 310S 304 316L 316Ti |
| ความหนา: | 0.2-4.0mm |
A240 Tp304 SS 304 4mm 2b เสร็จสิ้น 304 แผ่นสแตนเลส 4x8
| มาตรฐาน: | ASTM, AiSi, DIN, EN, GB, JIS |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส |
| ความยาว: | 1000-6000mm |
0.3 มม. 0.4 มม. 0.5 มม. 400 ซีรีส์ 2B พื้นผิวกระจก แผ่นเหล็กสแตนเลส
| มาตรฐาน: | JIS, AISI, ASTM, GB, DIN, EN, SUS |
|---|---|
| ความหนา: | 0.1-20 มม. หรือกำหนดเอง |
| ความกว้าง: | 225-250มม |
305 304 แผ่นสแตนเลสรีดเย็น แผ่นสแตนเลส 304l No 4 Finish No 1 JIS 2mm 3/8"
| มาตรฐาน: | JIS, AISI, ASTM, GB, DIN, EN, SUS |
|---|---|
| ความหนา: | 1-5 มม. หรือกำหนดเอง |
| ความกว้าง: | 500-1200mm |
430 316 แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดเย็น Bright 4ftx8FT แผ่น Matte Finish
| มาตรฐาน: | ASTM, AISI, GB, JIS, DIN, BS, ASTM, AISI, GB, JIS, DIN, En |
|---|---|
| ระดับ: | 201 304 316 409L 420 |
| ความหนา: | 0.4mm-3mm สำหรับรีดเย็น |
ASTM A240 แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดเย็น SUS436L เกรด 3mm 2D เสร็จแล้วแปรง
| มาตรฐาน: | JIS/AISI/ASTM/SUS/EN |
|---|---|
| ระดับ: | A240 SUS436L |
| ความหนา: | 1-3mm,3-10mm หรือ Customized |
304 316l แผ่นสแตนเลสรีด 0.5 0.6 0.8 1.2 1.5 2 2.5 3.0 มม. ความหนา
| มาตรฐาน: | ASTM A240 |
|---|---|
| ระดับ: | 304 316l |
| ความหนา: | 0.25mm~20mm |
JIS 316 304 แผ่นสแตนเลสรีดเย็น 2B ผิว 0.3 มม
| มาตรฐาน: | JIS, ASTM, DIN, EN |
|---|---|
| ระดับ: | 316 304 |
| ความหนา: | 0.3mm~15mm |
Astm เหล็กแผ่นรีดเย็นสแตนเลส 6mm 3mm 304 สแตนเลสแผ่นโลหะพรุน
| มาตรฐาน: | JIS, AISI, ASTM, GB, DIN, EN, SUS |
|---|---|
| ความหนา: | 1 - 10 มม. หรือกำหนดเอง |
| ความกว้าง: | 225-500 มม |

