ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แผ่นสแตนเลสรีดเย็น
-
ท่อเอสเอสไร้รอยต่อ
-
ขดลวดสแตนเลส
-
สแตนเลสเหล็กกลมบาร์
-
ท่อเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วนชุบสังกะสี
-
แผ่นเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วน PPGI
-
เหล็กแผ่นดีบุก
-
ท่อเหล็กสี่เหลี่ยมอ่อน
-
เหล็กคาร์บอน
-
แผ่นเหล็กคาร์บอน
-
สวมแผ่นเหล็กทน
-
แผ่นเหล็กอลูมิเนียม
-
ท่อเหล็กทองแดง
-
ทองแดง เหล็กเส้น
-
แผ่นทองแดงม้วน
-
โครงสร้างเหล็กรูปพรรณ
-
John Fairbankแถบสแตนเลสที่มีคุณภาพดีและพนักงานขายบริการดีมากฉันชอบ บริษัท นี้ฉันหวังว่าจะสามารถทำงานกับคุณอีกครั้ง -
Rickyร่วมมือกับคำสั่งทดลอง บริการเป็นเลิศและราคาดีมาก รับประกันคุณภาพสินค้าและสามารถยืนตรวจสอบได้ -
Harish kumarأنا راضٍ جدًا عن هذه الصفقة ، ليس فقط لأنهم يشحنون بسرعة ، ولكن أيضًا جودة البضائع جيدة ، وأتطلع إلى التعاون التالي. -
Urchin ที่ดุร้ายดีคุณภาพขดลวดเหล็กชุบสังกะสีเป็นสิ่งที่ดีและฉันไม่เห็นพวกเขาเสียนั่นเป็นสิ่งที่ดี -
Fleuriauความเร็วในการจัดส่งเป็นไปอย่างรวดเร็วและความต้องการสามารถตอบสนองฉัน -
Kroumaแผ่นสแตนเลส 316L 600 ตัน จัดส่งรวดเร็ว -
เปโดร งูรู ไมนาการสนทนาเป็นไปอย่างสนุกสนานและเป็นมืออาชีพ ปัญหาทั้งหมดสามารถแก้ไขได้ อย่างไรก็ตาม ราคายังต่ำกว่าเป้าหมายที่ต้องการ ฉันหวังว่าเราจะได้มีโอกาสร่วมมือในครั้งต่อไป -
แอนดรูว์ เกร็ก - ตุรกีนี่เป็นคำสั่งซื้อครั้งที่สองที่ฉันซื้อบริษัทนี้ คุณภาพดีมาก เช่นเดียวกับคุณภาพระดับยูโรเพียว เราจะร่วมมือกับบริษัทนี้ต่อไป -
Mechile Kilar Chard - บราซิลแผ่นสแตนเลส 200 ตัน เข้าวันที่ 10 ต.ค. 2557 คุณภาพดีมาก ส่งเร็ว โชคดีมากที่เจอโรงงานนี้ -
พงษ์พล ปลื้มสติ-ไทยแลนด์คุณภาพดีมากและเวลาในการจัดส่งเร็วมาก เราต้องการทำธุรกิจระยะยาวกับบริษัทนี้
คำหลัก [ aisi 304 ba stainless steel sheet ] การจับคู่ 256 ผลิตภัณฑ์.
SS304 430 แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดเย็นกระจกเสร็จสิ้นการตกแต่ง
| มาตรฐาน: | JIS, AiSi |
|---|---|
| เทคนิค: | รีดร้อน / รีดเย็น |
| เวลาจัดส่ง: | 15-21 วัน |
Slit Edge 316L แผงสแตนเลสแผ่น 2000mm กระจกตกแต่ง Water Wave
| มาตรฐาน: | JIS/AISI/ASTM/SUS/EN |
|---|---|
| ระดับ: | 201 304 316L |
| ความหนา: | 0.15-3.0mm |
แผ่นเหล็กสแตนเลส 316Ti รีดเย็น 4x8 นิ้วพร้อมพื้นผิว 2B
| มาตรฐาน: | ASTM, JIS DIN, GB, AISI |
|---|---|
| ระดับ: | 316L,316Ti |
| เสร็จสิ้นพื้นผิว: | บธ / NO.4 / 1D /2D / 2B |
316 3 มิลลิเมตรเหล็กไร้สแตนเลส โรงงานผลิตแผ่นม้วนเย็น Edge
| การบํารุงผิว: | รีดเย็น |
|---|---|
| ขอบ: | ขอบสลิท/ขอบมิล |
| มาตรฐาน: | ASTM, AISI, DIN, EN, GB, JIS |
AISI 316L 316Ti แผ่นสแตนเลสรีดเย็นแผ่นรีดร้อน 10 มม. สแตนเลส
| ตัดแบบกำหนดเอง: | มี |
|---|---|
| การรักษาขอบ: | กรีด กลม ลบเสี้ยน ฯลฯ |
| การยืดตัว: | 46-50% |
แผ่นคอนเทนเนอร์สแตนเลสรีดเย็น 2000 มม. 317 310 904L 2205
| สี: | ตามคำขอของคุณ |
|---|---|
| ความกว้าง: | 1000-2000มม |
| ขอบ: | ขอบสลิท/ขอบมิล |
ความหนา 0.15-2.5 มม. ASTM 316L แผ่นเหล็กสแตนเลสพร้อมพื้นผิว 2B Ba
| มาตรฐาน: | AISI, ASTM |
|---|---|
| ระดับ: | 316/316L |
| ความหนา: | 0.5-80mm |
2.0mm ASTM 201 แผ่นสแตนเลส 304 316L รีดเย็น 2B BA HL 8K Finish
| มาตรฐาน: | AISI / ASTM |
|---|---|
| ระดับ: | ASTM 201 304 316L |
| ความหนา: | 2.0 มม. หรือกำหนดเอง |
316 304 แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดเย็น 0.5 มม. ป้องกันการกัดกร่อน ASTM ขัดเงา
| มาตรฐาน: | AISI, ASTM, DIN |
|---|---|
| ระดับ: | 304/316L |
| ความหนา: | 0.3-3.0mm |
4.0mm 201 202 แผ่นสแตนเลส Plat แผ่น SS แผ่นกระจก Pvd
| มาตรฐาน: | JIS AISI SUS |
|---|---|
| ระดับ: | 201 202 304 |
| ความหนา: | 0.25-4.0 มม. หรือกำหนดเอง |

