ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แผ่นสแตนเลสรีดเย็น
-
ท่อเอสเอสไร้รอยต่อ
-
ขดลวดสแตนเลส
-
สแตนเลสเหล็กกลมบาร์
-
ท่อเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วนชุบสังกะสี
-
แผ่นเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วน PPGI
-
เหล็กแผ่นดีบุก
-
ท่อเหล็กสี่เหลี่ยมอ่อน
-
เหล็กคาร์บอน
-
แผ่นเหล็กคาร์บอน
-
สวมแผ่นเหล็กทน
-
แผ่นเหล็กอลูมิเนียม
-
ท่อเหล็กทองแดง
-
ทองแดง เหล็กเส้น
-
แผ่นทองแดงม้วน
-
โครงสร้างเหล็กรูปพรรณ
-
John Fairbankแถบสแตนเลสที่มีคุณภาพดีและพนักงานขายบริการดีมากฉันชอบ บริษัท นี้ฉันหวังว่าจะสามารถทำงานกับคุณอีกครั้ง -
Rickyร่วมมือกับคำสั่งทดลอง บริการเป็นเลิศและราคาดีมาก รับประกันคุณภาพสินค้าและสามารถยืนตรวจสอบได้ -
Harish kumarأنا راضٍ جدًا عن هذه الصفقة ، ليس فقط لأنهم يشحنون بسرعة ، ولكن أيضًا جودة البضائع جيدة ، وأتطلع إلى التعاون التالي. -
Urchin ที่ดุร้ายดีคุณภาพขดลวดเหล็กชุบสังกะสีเป็นสิ่งที่ดีและฉันไม่เห็นพวกเขาเสียนั่นเป็นสิ่งที่ดี -
Fleuriauความเร็วในการจัดส่งเป็นไปอย่างรวดเร็วและความต้องการสามารถตอบสนองฉัน -
Kroumaแผ่นสแตนเลส 316L 600 ตัน จัดส่งรวดเร็ว -
เปโดร งูรู ไมนาการสนทนาเป็นไปอย่างสนุกสนานและเป็นมืออาชีพ ปัญหาทั้งหมดสามารถแก้ไขได้ อย่างไรก็ตาม ราคายังต่ำกว่าเป้าหมายที่ต้องการ ฉันหวังว่าเราจะได้มีโอกาสร่วมมือในครั้งต่อไป -
แอนดรูว์ เกร็ก - ตุรกีนี่เป็นคำสั่งซื้อครั้งที่สองที่ฉันซื้อบริษัทนี้ คุณภาพดีมาก เช่นเดียวกับคุณภาพระดับยูโรเพียว เราจะร่วมมือกับบริษัทนี้ต่อไป -
Mechile Kilar Chard - บราซิลแผ่นสแตนเลส 200 ตัน เข้าวันที่ 10 ต.ค. 2557 คุณภาพดีมาก ส่งเร็ว โชคดีมากที่เจอโรงงานนี้ -
พงษ์พล ปลื้มสติ-ไทยแลนด์คุณภาพดีมากและเวลาในการจัดส่งเร็วมาก เราต้องการทำธุรกิจระยะยาวกับบริษัทนี้
คำหลัก [ aisi 304 ba stainless steel sheet ] การจับคู่ 256 ผลิตภัณฑ์.
แผ่นสแตนเลสรีดเย็น ASTM 0.15 มม. 304L 304 321 316L 310S 2205 430 แผ่น
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แผ่นสแตนเลส |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM A240 |
| ระดับ: | 304L 304 321 316L 310S 2205 430 420 |
2B BA เหล็กกล้าไร้สนิมแผ่นรีดเย็น Inox 201 202 310 316 14ga
| มาตรฐาน: | JIS, AiSi, ASTM, GB, DIN, EN |
|---|---|
| ระดับ: | ซีรีส์ 200/300/400 |
| ความหนา: | 10ga 12ga 14ga 16ga |
12.0 มม. 316 420 แผ่นลิฟต์สแตนเลสรีดเย็น BA Mirror
| มาตรฐาน: | AISI |
|---|---|
| ระดับ: | 304 316 420 |
| ความหนา: | 0.5-5.0 มม. หรือกำหนดเอง |
ASTM แผ่นเหล็กสเตนเลสรีดเย็น AISI หนา 10 มม. Slit Edge
| มาตรฐาน: | AISI, ASTM |
|---|---|
| ระดับ: | 321 |
| ความหนา: | 0.15-120mm |
ODM GB 430 แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดเย็นขนาดที่กำหนดเอง BA Plate
| มาตรฐาน: | AISI, ASTM, DIN |
|---|---|
| ระดับ: | 304/316/430 |
| ความหนา: | 0.3-100mm |
Aisi 410 แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดเย็น 1.5 มม. 410s แผ่นทอง Slit Edge
| มาตรฐาน: | JIS, AISI, ASTM, GB, DIN, EN, SUS |
|---|---|
| ระดับ: | 410S |
| ความหนา: | 5mm 1.5-3.0mm |
BA พื้นผิวเหล็กแผ่นรีดเย็นสแตนเลส 316 แผ่นขนาดที่กำหนดเอง
| มาตรฐาน: | AISI, ASTM, DIN |
|---|---|
| ระดับ: | 304/304L/316 |
| ความหนา: | 0.3-300mm |
ASTM AISI 430 แผ่น 316L Ss 316 Inox แผ่นสแตนเลส No.1 2B เสร็จสิ้น
| ระดับ: | 430 316 316L |
|---|---|
| ความหนา: | 0.1-3mm, 3-100mm |
| ความกว้าง: | 1000/1219/1250/1500 มม. |
Aisi 304 316 SS แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดเย็นหนา 0.3 มม. หนา 2B เสร็จสิ้น
| มาตรฐาน: | JIS, AISI, ASTM, GB, DIN, EN, SUS |
|---|---|
| เทคนิค: | รีดเย็น |
| เสร็จ: | ความต้องการ |
AISI ASTM แผ่นสแตนเลสดูเพล็กซ์ 1800mm 201 2507
| มาตรฐาน: | ASTM, AISI, GB, JIS, DIN, BS, ASTM, AISI, GB, JIS, DIN, En |
|---|---|
| ระดับ: | 201/304/316/321/904L/2205/2507 |
| ความหนา: | 0.4mm-3mm / 3mm-100mm |

