ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แผ่นสแตนเลสรีดเย็น
-
ท่อเอสเอสไร้รอยต่อ
-
ขดลวดสแตนเลส
-
สแตนเลสเหล็กกลมบาร์
-
ท่อเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วนชุบสังกะสี
-
แผ่นเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วน PPGI
-
เหล็กแผ่นดีบุก
-
ท่อเหล็กสี่เหลี่ยมอ่อน
-
เหล็กคาร์บอน
-
แผ่นเหล็กคาร์บอน
-
สวมแผ่นเหล็กทน
-
แผ่นเหล็กอลูมิเนียม
-
ท่อเหล็กทองแดง
-
ทองแดง เหล็กเส้น
-
แผ่นทองแดงม้วน
-
โครงสร้างเหล็กรูปพรรณ
-
John Fairbankแถบสแตนเลสที่มีคุณภาพดีและพนักงานขายบริการดีมากฉันชอบ บริษัท นี้ฉันหวังว่าจะสามารถทำงานกับคุณอีกครั้ง -
Rickyร่วมมือกับคำสั่งทดลอง บริการเป็นเลิศและราคาดีมาก รับประกันคุณภาพสินค้าและสามารถยืนตรวจสอบได้ -
Harish kumarأنا راضٍ جدًا عن هذه الصفقة ، ليس فقط لأنهم يشحنون بسرعة ، ولكن أيضًا جودة البضائع جيدة ، وأتطلع إلى التعاون التالي. -
Urchin ที่ดุร้ายดีคุณภาพขดลวดเหล็กชุบสังกะสีเป็นสิ่งที่ดีและฉันไม่เห็นพวกเขาเสียนั่นเป็นสิ่งที่ดี -
Fleuriauความเร็วในการจัดส่งเป็นไปอย่างรวดเร็วและความต้องการสามารถตอบสนองฉัน -
Kroumaแผ่นสแตนเลส 316L 600 ตัน จัดส่งรวดเร็ว -
เปโดร งูรู ไมนาการสนทนาเป็นไปอย่างสนุกสนานและเป็นมืออาชีพ ปัญหาทั้งหมดสามารถแก้ไขได้ อย่างไรก็ตาม ราคายังต่ำกว่าเป้าหมายที่ต้องการ ฉันหวังว่าเราจะได้มีโอกาสร่วมมือในครั้งต่อไป -
แอนดรูว์ เกร็ก - ตุรกีนี่เป็นคำสั่งซื้อครั้งที่สองที่ฉันซื้อบริษัทนี้ คุณภาพดีมาก เช่นเดียวกับคุณภาพระดับยูโรเพียว เราจะร่วมมือกับบริษัทนี้ต่อไป -
Mechile Kilar Chard - บราซิลแผ่นสแตนเลส 200 ตัน เข้าวันที่ 10 ต.ค. 2557 คุณภาพดีมาก ส่งเร็ว โชคดีมากที่เจอโรงงานนี้ -
พงษ์พล ปลื้มสติ-ไทยแลนด์คุณภาพดีมากและเวลาในการจัดส่งเร็วมาก เราต้องการทำธุรกิจระยะยาวกับบริษัทนี้
คำหลัก [ aisi 304 ba stainless steel sheet ] การจับคู่ 256 ผลิตภัณฑ์.
3mm 2mm 316 แผ่นสแตนเลส 2400 X 1200 4x8 Duplex 316h Plate
| มาตรฐาน: | AiSi, ASTM, bs, DIN, GB, JIS |
|---|---|
| ความกว้าง: | 1240-2000mm |
| ความยาว: | 1000-6000mm หรือปรับแต่งเอง |
AISI 304 แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดเย็น 100 มม. แผ่นโลหะนูน
| มาตรฐาน: | GB ASTM DIN |
|---|---|
| ระดับ: | 201/304/304L/316/316L/430 |
| ความหนา: | 20-100mm |
JIS ASTM 304 316 310S แผ่นเหล็กสแตนเลสที่มีพื้นผิว HL
| วัสดุ: | 304 /304L /316 /316L / 321 / 309S / 310S / 904L |
|---|---|
| ความกว้าง: | 1000/1219/1250/1500 มม. |
| ความยาว: | 2000/2438/2500/3000/3048 มม. |
SS 2B กระจกแผ่นสแตนเลสรีดเย็น 317L 410S แผง
| มาตรฐาน: | GB ASTM DIN |
|---|---|
| ระดับ: | 201/304/304L/316/316L/430 |
| ความหนา: | 20-100mm |
SS 2B กระจกรีดเย็น 316Ti แผ่นสแตนเลสยาว 3000 มม
| มาตรฐาน: | GB ASTM DIN |
|---|---|
| ระดับ: | 201/304/304L/316/316L/430 |
| ความหนา: | 20-100mm |
3000mm 316 แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดเย็นสำหรับงานก่อสร้าง
| มาตรฐาน: | GB ASTM DIN |
|---|---|
| ระดับ: | 201/304/304L/316/316L/430 |
| ความหนา: | 20-100mm |
ASTM JIS 430 แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดเย็นสำหรับอุตสาหกรรมเคมี
| มาตรฐาน: | GB ASTM DIN |
|---|---|
| ระดับ: | 201/304/304L/316/316L/430 |
| ความหนา: | 20-100mm |
BA TISCO แผ่นเพลทสแตนเลสรีดเย็น 0.5 มม. AISI 904L 304L 304 321 316L
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แผ่นเพลทสแตนเลส |
|---|---|
| ระดับ: | 904L 304L 304 321 316L |
| ความหนา: | 0.1-0.5 มม. หรือตามความต้องการ |
0.1 มม. AISI 904L แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดเย็น BA Surface1250X2500mm
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แผ่นเพลทสแตนเลส |
|---|---|
| ระดับ: | 904L 304L 316L |
| ความหนา: | 0.1-0.5มม |
317 904L แผ่นสแตนเลส 16 เกจ 2B BA พื้นผิว 4x8 กระจก 100 มม.
| มาตรฐาน: | ASTM A240 |
|---|---|
| ระดับ: | 304 316L 316Ti 317 904L |
| ความหนา: | 0.25-3.0มม.,3.0-100มม |

