ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แผ่นสแตนเลสรีดเย็น
-
ท่อเอสเอสไร้รอยต่อ
-
ขดลวดสแตนเลส
-
สแตนเลสเหล็กกลมบาร์
-
ท่อเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วนชุบสังกะสี
-
แผ่นเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วน PPGI
-
เหล็กแผ่นดีบุก
-
ท่อเหล็กสี่เหลี่ยมอ่อน
-
เหล็กคาร์บอน
-
แผ่นเหล็กคาร์บอน
-
สวมแผ่นเหล็กทน
-
แผ่นเหล็กอลูมิเนียม
-
ท่อเหล็กทองแดง
-
ทองแดง เหล็กเส้น
-
แผ่นทองแดงม้วน
-
โครงสร้างเหล็กรูปพรรณ
-
John Fairbankแถบสแตนเลสที่มีคุณภาพดีและพนักงานขายบริการดีมากฉันชอบ บริษัท นี้ฉันหวังว่าจะสามารถทำงานกับคุณอีกครั้ง -
Rickyร่วมมือกับคำสั่งทดลอง บริการเป็นเลิศและราคาดีมาก รับประกันคุณภาพสินค้าและสามารถยืนตรวจสอบได้ -
Harish kumarأنا راضٍ جدًا عن هذه الصفقة ، ليس فقط لأنهم يشحنون بسرعة ، ولكن أيضًا جودة البضائع جيدة ، وأتطلع إلى التعاون التالي. -
Urchin ที่ดุร้ายดีคุณภาพขดลวดเหล็กชุบสังกะสีเป็นสิ่งที่ดีและฉันไม่เห็นพวกเขาเสียนั่นเป็นสิ่งที่ดี -
Fleuriauความเร็วในการจัดส่งเป็นไปอย่างรวดเร็วและความต้องการสามารถตอบสนองฉัน -
Kroumaแผ่นสแตนเลส 316L 600 ตัน จัดส่งรวดเร็ว -
เปโดร งูรู ไมนาการสนทนาเป็นไปอย่างสนุกสนานและเป็นมืออาชีพ ปัญหาทั้งหมดสามารถแก้ไขได้ อย่างไรก็ตาม ราคายังต่ำกว่าเป้าหมายที่ต้องการ ฉันหวังว่าเราจะได้มีโอกาสร่วมมือในครั้งต่อไป -
แอนดรูว์ เกร็ก - ตุรกีนี่เป็นคำสั่งซื้อครั้งที่สองที่ฉันซื้อบริษัทนี้ คุณภาพดีมาก เช่นเดียวกับคุณภาพระดับยูโรเพียว เราจะร่วมมือกับบริษัทนี้ต่อไป -
Mechile Kilar Chard - บราซิลแผ่นสแตนเลส 200 ตัน เข้าวันที่ 10 ต.ค. 2557 คุณภาพดีมาก ส่งเร็ว โชคดีมากที่เจอโรงงานนี้ -
พงษ์พล ปลื้มสติ-ไทยแลนด์คุณภาพดีมากและเวลาในการจัดส่งเร็วมาก เราต้องการทำธุรกิจระยะยาวกับบริษัทนี้
คำหลัก [ cold rolled stainless steel coils ] การจับคู่ 410 ผลิตภัณฑ์.
แผ่นเหล็กสแตนเลสความแม่นยำสูง 201 316 317L 904L หนา
| มาตรฐาน: | JIS/AISI/ASTM/SUS/EN |
|---|---|
| ระดับ: | 201 202 304 304L 316 317L 430 904L |
| ความหนา: | 0.15mm-10mm หรือ Customized |
ขอบโรงสีสแตนเลสขัดเงา 8K PVD Hairline STS304
| มาตรฐาน: | JIS, AISI, ASTM, GB, DIN, EN, SUS |
|---|---|
| ระดับ: | 310S 304 316L 316Ti |
| ความหนา: | 0.2-4.0mm |
ASTM 202 304 316 แผ่นสแตนเลสตกแต่งแผ่นพรุนสำหรับตกแต่งภายใน
| มาตรฐาน: | JIS, AISI, ASTM, GB, DIN, EN, SUS |
|---|---|
| ระดับ: | 202 304 316 |
| ความหนา: | 0.12-4.0มม |
BA 316 แผ่นสแตนเลส Ss แผ่น 0.2mm 2B HL Mirror
| มาตรฐาน: | ASTM |
|---|---|
| ระดับ: | 304 304L 316 316L 310s |
| ความหนา: | 0.2-3.0mm หรือ Customized |
2D 8K HL 200 แผ่นเหล็กสแตนเลส BA 2B สำหรับตกแต่งบ้าน
| มาตรฐาน: | AISI / ASTM / JIS |
|---|---|
| ระดับ: | 200 300 400 ซีรีส์ |
| ความหนา: | 1.5 มม. หรือกำหนดเอง |
แผ่นเหล็กสแตนเลส HL 1.5 มม. BA 316L 430 2D 8K 2B สำหรับแผ่น Ss ก่อสร้าง
| มาตรฐาน: | AISI/ASTM/JIS |
|---|---|
| ระดับ: | ซีรีส์ 200 300 400 |
| ความหนา: | 1.5 มม. หรือกำหนดเอง |
แผ่นสแตนเลส BA ขัดเงา 0.5 มม. 201 202J1 310s 904L 4x8ft พร้อมเกจ 20 อัน
| มาตรฐาน: | ASTM,DIN,EN, AISI |
|---|---|
| ระดับ: | ซีรีส์ 300 |
| ความหนา: | 2.0-15มม.,6มม |
ท่อ SS ไร้รอยต่อสแตนเลสความแข็งแรงสูง 304 904L 2205 5.0 มม. สำหรับการใช้งานโครงสร้าง
| วัสดุ: | 304/ 316/ 321/ 310S/ 904L/ 2205/ 2507/ 410/ 430/ 201 |
|---|---|
| ความยาว: | 3000 มม. / 5800 มม. / 6000 มม. / 12000 มม. |
| ความหนาของผนัง: | 0.02-5.0มม |
0.3 มม. 0.4 มม. 0.5 มม. 400 ซีรีส์ 2B พื้นผิวกระจก แผ่นเหล็กสแตนเลส
| มาตรฐาน: | JIS, AISI, ASTM, GB, DIN, EN, SUS |
|---|---|
| ความหนา: | 0.1-20 มม. หรือกำหนดเอง |
| ความกว้าง: | 225-250มม |
304 2b HR แผ่นสแตนเลส 16 เกจ 1.5 มม. ขอบโรงสีขัดเงา
| มาตรฐาน: | GB JIS ASTM ASME EN |
|---|---|
| เทคนิค: | CR หรือ HR |
| เสร็จสิ้น: | No.1,2B |

