ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แผ่นสแตนเลสรีดเย็น
-
ท่อเอสเอสไร้รอยต่อ
-
ขดลวดสแตนเลส
-
สแตนเลสเหล็กกลมบาร์
-
ท่อเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วนชุบสังกะสี
-
แผ่นเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วน PPGI
-
เหล็กแผ่นดีบุก
-
ท่อเหล็กสี่เหลี่ยมอ่อน
-
เหล็กคาร์บอน
-
แผ่นเหล็กคาร์บอน
-
สวมแผ่นเหล็กทน
-
แผ่นเหล็กอลูมิเนียม
-
ท่อเหล็กทองแดง
-
ทองแดง เหล็กเส้น
-
แผ่นทองแดงม้วน
-
โครงสร้างเหล็กรูปพรรณ
-
John Fairbankแถบสแตนเลสที่มีคุณภาพดีและพนักงานขายบริการดีมากฉันชอบ บริษัท นี้ฉันหวังว่าจะสามารถทำงานกับคุณอีกครั้ง -
Rickyร่วมมือกับคำสั่งทดลอง บริการเป็นเลิศและราคาดีมาก รับประกันคุณภาพสินค้าและสามารถยืนตรวจสอบได้ -
Harish kumarأنا راضٍ جدًا عن هذه الصفقة ، ليس فقط لأنهم يشحنون بسرعة ، ولكن أيضًا جودة البضائع جيدة ، وأتطلع إلى التعاون التالي. -
Urchin ที่ดุร้ายดีคุณภาพขดลวดเหล็กชุบสังกะสีเป็นสิ่งที่ดีและฉันไม่เห็นพวกเขาเสียนั่นเป็นสิ่งที่ดี -
Fleuriauความเร็วในการจัดส่งเป็นไปอย่างรวดเร็วและความต้องการสามารถตอบสนองฉัน -
Kroumaแผ่นสแตนเลส 316L 600 ตัน จัดส่งรวดเร็ว -
เปโดร งูรู ไมนาการสนทนาเป็นไปอย่างสนุกสนานและเป็นมืออาชีพ ปัญหาทั้งหมดสามารถแก้ไขได้ อย่างไรก็ตาม ราคายังต่ำกว่าเป้าหมายที่ต้องการ ฉันหวังว่าเราจะได้มีโอกาสร่วมมือในครั้งต่อไป -
แอนดรูว์ เกร็ก - ตุรกีนี่เป็นคำสั่งซื้อครั้งที่สองที่ฉันซื้อบริษัทนี้ คุณภาพดีมาก เช่นเดียวกับคุณภาพระดับยูโรเพียว เราจะร่วมมือกับบริษัทนี้ต่อไป -
Mechile Kilar Chard - บราซิลแผ่นสแตนเลส 200 ตัน เข้าวันที่ 10 ต.ค. 2557 คุณภาพดีมาก ส่งเร็ว โชคดีมากที่เจอโรงงานนี้ -
พงษ์พล ปลื้มสติ-ไทยแลนด์คุณภาพดีมากและเวลาในการจัดส่งเร็วมาก เราต้องการทำธุรกิจระยะยาวกับบริษัทนี้
คำหลัก [ cold rolled stainless steel coils ] การจับคู่ 410 ผลิตภัณฑ์.
โรงงาน 201 316 L 304 สายม้วนสแตนเลส Ss Aisi Astm สายม้วนสแตนเลส 5 มม สําหรับอาคาร
| ชื่อสินค้า: | ขดลวดสแตนเลส |
|---|---|
| วัสดุ: | 201, 202, 301, 304, 304L, 309S, 310S, 316, ฯลฯ |
| ความกว้าง: | 600-1500 มม. สามารถปรับแต่งได้ |
ราคาผู้ผลิต 201 304 EN ASTM JIS ความหนา 1 มม 2 มม กระจก ปลายสแตนเลส
| วัสดุ: | 201, 202, 301, 304, 304L, 309S, 310S, 316, ฯลฯ |
|---|---|
| พื้นที่: | 2B/BA/8K/No.1/No.3/No.4/HL, ขัดเงา, ect |
| ความหนา: | 0.12-0.2 มม. สามารถปรับแต่งได้ |
0.025mm4mm 201 304 316 โล่เหล็กไร้สแตนเลส โล่เหล็กแผ่นเหล็ก
| การใช้งาน: | ก่อสร้าง ตกแต่ง อุตสาหกรรม ฯลฯ |
|---|---|
| ขอบ: | Mill Edge, Slit Edge |
| ความยาว: | 1,000-6,000มม |
ช่องขอบ 304 สแตนเลส โคลล์ ระยะ 0.1mm-3.0mm ความหนา
| Corrosion Resistance: | High |
|---|---|
| Price Term: | FOB, CFR, CIF,EXW |
| Surface: | 2B/ BA/ NO.1/ NO.4/ 8K/ HL/ Embossed/ Etched |
การรับประกันคุณภาพ ความทนทานต่อการกัดกร่อนสูง สายสแตนเลส 1000mm-6000mm ความยาว
| MOQ: | 3 Ton |
|---|---|
| Length: | 1000mm-6000mm |
| Thickness: | 0.1mm-3.0mm |
2b Ba โคลดเย็น 201 304 316 309S 310S 321 430 Ss 304 สแตนเลส
| การใช้งาน: | ก่อสร้าง ตกแต่ง อุตสาหกรรม เครื่องจักร ฯลฯ |
|---|---|
| ขอบ: | ขอบร่อง, ขอบโรงสี |
| ความยาว: | 1000mm-6000mm |
AISI ASTM 316L 310 314 318 304 4*8 พื้นผิวกันสนิมจากสแตนเลส
| การใช้งาน: | ก่อสร้าง ตกแต่ง อุตสาหกรรม เครื่องจักร ฯลฯ |
|---|---|
| ขอบ: | ขอบร่อง, ขอบโรงสี |
| ความยาว: | 1000mm-6000mm |
แผ่นเหล็กแผ่นหมุนช้าความหนา 1.0 มม. 304 316 316L 430 3.0 มม.
| มาตรฐาน: | AiSi, ASTM, bs, DIN, GB, JIS |
|---|---|
| ระดับ: | SUS316 |
| ความหนา: | 1.0-3.0มม |
รับจําหน่าย 430 310S S31008/1.4845 ร้อนเย็น Slit Edge สแตนเลส
| การใช้งาน: | ก่อสร้าง ตกแต่ง อุตสาหกรรม เครื่องจักร ฯลฯ |
|---|---|
| ขอบ: | ขอบร่อง, ขอบโรงสี |
| ความยาว: | 1000mm-6000mm |
ASTM 304 316l Ss 430 เกรดสแตนเลส 0.3mm 2b Ba สายสแตนเลสสว่างสําหรับอุปกรณ์ครัว
| สี: | สีธรรมชาติ |
|---|---|
| คําอธิบาย: | แผ่นสแตนเลส |
| ความแข็ง: | แข็ง |

