ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แผ่นสแตนเลสรีดเย็น
-
ท่อเอสเอสไร้รอยต่อ
-
ขดลวดสแตนเลส
-
สแตนเลสเหล็กกลมบาร์
-
ท่อเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วนชุบสังกะสี
-
แผ่นเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วน PPGI
-
เหล็กแผ่นดีบุก
-
ท่อเหล็กสี่เหลี่ยมอ่อน
-
เหล็กคาร์บอน
-
แผ่นเหล็กคาร์บอน
-
สวมแผ่นเหล็กทน
-
แผ่นเหล็กอลูมิเนียม
-
ท่อเหล็กทองแดง
-
ทองแดง เหล็กเส้น
-
แผ่นทองแดงม้วน
-
โครงสร้างเหล็กรูปพรรณ
-
John Fairbankแถบสแตนเลสที่มีคุณภาพดีและพนักงานขายบริการดีมากฉันชอบ บริษัท นี้ฉันหวังว่าจะสามารถทำงานกับคุณอีกครั้ง -
Harish kumarأنا راضٍ جدًا عن هذه الصفقة ، ليس فقط لأنهم يشحنون بسرعة ، ولكن أيضًا جودة البضائع جيدة ، وأتطلع إلى التعاون التالي. -
Rickyร่วมมือกับคำสั่งทดลอง บริการเป็นเลิศและราคาดีมาก รับประกันคุณภาพสินค้าและสามารถยืนตรวจสอบได้ -
Urchin ที่ดุร้ายดีคุณภาพขดลวดเหล็กชุบสังกะสีเป็นสิ่งที่ดีและฉันไม่เห็นพวกเขาเสียนั่นเป็นสิ่งที่ดี -
Fleuriauความเร็วในการจัดส่งเป็นไปอย่างรวดเร็วและความต้องการสามารถตอบสนองฉัน -
Kroumaแผ่นสแตนเลส 316L 600 ตัน จัดส่งรวดเร็ว -
เปโดร งูรู ไมนาการสนทนาเป็นไปอย่างสนุกสนานและเป็นมืออาชีพ ปัญหาทั้งหมดสามารถแก้ไขได้ อย่างไรก็ตาม ราคายังต่ำกว่าเป้าหมายที่ต้องการ ฉันหวังว่าเราจะได้มีโอกาสร่วมมือในครั้งต่อไป -
แอนดรูว์ เกร็ก - ตุรกีนี่เป็นคำสั่งซื้อครั้งที่สองที่ฉันซื้อบริษัทนี้ คุณภาพดีมาก เช่นเดียวกับคุณภาพระดับยูโรเพียว เราจะร่วมมือกับบริษัทนี้ต่อไป -
Mechile Kilar Chard - บราซิลแผ่นสแตนเลส 200 ตัน เข้าวันที่ 10 ต.ค. 2557 คุณภาพดีมาก ส่งเร็ว โชคดีมากที่เจอโรงงานนี้ -
พงษ์พล ปลื้มสติ-ไทยแลนด์คุณภาพดีมากและเวลาในการจัดส่งเร็วมาก เราต้องการทำธุรกิจระยะยาวกับบริษัทนี้
คำหลัก [ cold rolled stainless steel coils ] การจับคู่ 410 ผลิตภัณฑ์.
แผ่นสแตนเลสรีดเย็น ASTM 0.15 มม. 304L 304 321 316L 310S 2205 430 แผ่น
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แผ่นสแตนเลส |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM A240 |
| ระดับ: | 304L 304 321 316L 310S 2205 430 420 |
50' 440c 409 304 แผ่นเหล็กม้วนสแตนเลสรีดร้อน HR CR
| วัสดุ: | AISI 410 |
|---|---|
| ระดับ: | 400 ซีรีส์ |
| ความยาว: | 2400 มม. หรือตามความต้องการ |
แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดเย็นชนิดแข็งพิเศษ 30x 304 11 เกจ 12 เกจ
| มาตรฐาน: | JIS, AISI, ASTM, GB, DIN, EN, SUS |
|---|---|
| Technic: | รีดเย็น |
| เสร็จสิ้น: | ความต้องการ |
3X3 แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดเย็น 3 มม. ตัดเป็นแผ่นเหล็กขนาด
| มาตรฐาน: | JIS, AISI, ASTM, GB, DIN, EN, SUS |
|---|---|
| เทคนิค: | รีดเย็น |
| เสร็จ: | ความต้องการ |
316L 304L ม้วนแผ่นสแตนเลสรีดเย็น 3mm 1500mm Width
| มาตรฐาน: | JIS, AISI, ASTM, GB, DIN, EN, SUS |
|---|---|
| ระดับ: | 201 316L 304L |
| ความหนา: | 0.2-3.0mm |
ASTM 430 แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดเย็น HL สำหรับอุตสาหกรรมก่อสร้าง
| มาตรฐาน: | AISI EN JIS ASTM DIN ฯลฯ |
|---|---|
| ระดับ: | 304/316/430 |
| ความหนา: | 0.3-200mm |
แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดเย็น SUS 3 มม. 400 มม. 304 316L แผ่นตัด
| มาตรฐาน: | ASTM, SUS, JIS |
|---|---|
| ระดับ: | 201 202 301 304 304l 316 316l 310 410 430 |
| ความหนา: | 0.2-400mm |
TISCO ASTM แผ่นสแตนเลสรีดเย็น 304 316 430 1.5 มม. 1 มม. พร้อมขอบร่อง
| มาตรฐาน: | GB, AISI ASTM GB JIS DIN BS |
|---|---|
| ระดับ: | ASTM 304 316 430 |
| ความหนา: | 0.1-3.0 มม. หรือตามคำขอ |
คุณภาพดีจาก TISCO 0.2-3.0 มม. AISI 430 201 304 316 317 แผ่นสแตนเลสรีดเย็น 2B ผิว 4*8 ฟุต
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แผ่นสแตนเลส |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM A240 |
| ระดับ: | 317,304/ 304L,301S, 316L, 316 |
201 202 304 316 316L แผ่นสแตนเลสรีดเย็นหนา 1.5 มม. 2BA พื้นผิวสว่าง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แผ่นสแตนเลส |
|---|---|
| มาตรฐาน: | JIS, AISI, ASTM, GB, DIN, EN, SUS |
| ระดับ: | 201J1 304 316 310S 430 420 904L |

