ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แผ่นสแตนเลสรีดเย็น
-
ท่อเอสเอสไร้รอยต่อ
-
ขดลวดสแตนเลส
-
สแตนเลสเหล็กกลมบาร์
-
ท่อเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วนชุบสังกะสี
-
แผ่นเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วน PPGI
-
เหล็กแผ่นดีบุก
-
ท่อเหล็กสี่เหลี่ยมอ่อน
-
เหล็กคาร์บอน
-
แผ่นเหล็กคาร์บอน
-
สวมแผ่นเหล็กทน
-
แผ่นเหล็กอลูมิเนียม
-
ท่อเหล็กทองแดง
-
ทองแดง เหล็กเส้น
-
แผ่นทองแดงม้วน
-
โครงสร้างเหล็กรูปพรรณ
-
John Fairbankแถบสแตนเลสที่มีคุณภาพดีและพนักงานขายบริการดีมากฉันชอบ บริษัท นี้ฉันหวังว่าจะสามารถทำงานกับคุณอีกครั้ง -
Harish kumarأنا راضٍ جدًا عن هذه الصفقة ، ليس فقط لأنهم يشحنون بسرعة ، ولكن أيضًا جودة البضائع جيدة ، وأتطلع إلى التعاون التالي. -
Rickyร่วมมือกับคำสั่งทดลอง บริการเป็นเลิศและราคาดีมาก รับประกันคุณภาพสินค้าและสามารถยืนตรวจสอบได้ -
Urchin ที่ดุร้ายดีคุณภาพขดลวดเหล็กชุบสังกะสีเป็นสิ่งที่ดีและฉันไม่เห็นพวกเขาเสียนั่นเป็นสิ่งที่ดี -
Fleuriauความเร็วในการจัดส่งเป็นไปอย่างรวดเร็วและความต้องการสามารถตอบสนองฉัน -
Kroumaแผ่นสแตนเลส 316L 600 ตัน จัดส่งรวดเร็ว -
เปโดร งูรู ไมนาการสนทนาเป็นไปอย่างสนุกสนานและเป็นมืออาชีพ ปัญหาทั้งหมดสามารถแก้ไขได้ อย่างไรก็ตาม ราคายังต่ำกว่าเป้าหมายที่ต้องการ ฉันหวังว่าเราจะได้มีโอกาสร่วมมือในครั้งต่อไป -
แอนดรูว์ เกร็ก - ตุรกีนี่เป็นคำสั่งซื้อครั้งที่สองที่ฉันซื้อบริษัทนี้ คุณภาพดีมาก เช่นเดียวกับคุณภาพระดับยูโรเพียว เราจะร่วมมือกับบริษัทนี้ต่อไป -
Mechile Kilar Chard - บราซิลแผ่นสแตนเลส 200 ตัน เข้าวันที่ 10 ต.ค. 2557 คุณภาพดีมาก ส่งเร็ว โชคดีมากที่เจอโรงงานนี้ -
พงษ์พล ปลื้มสติ-ไทยแลนด์คุณภาพดีมากและเวลาในการจัดส่งเร็วมาก เราต้องการทำธุรกิจระยะยาวกับบริษัทนี้
คำหลัก [ cold rolled stainless steel coils ] การจับคู่ 410 ผลิตภัณฑ์.
พื้นผิวกระจกเงาม้วนสแตนเลส 4 มม. 304 430 201 ใช้สำหรับแผ่นหลังคา
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | กระจกคอยล์สแตนเลส |
|---|---|
| ระดับ: | AISI 316 409 410 420 430 201 202 304L |
| พื้นผิว: | Ba/2b/No. บา/2b/ไม่ใช่ 1/No.3/No.4/8K/Hl/2D/1D 1/No.3/No.4/8K/Hl/2D/1D |
201 ม้วนสแตนเลสหนา 1 มม. แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดเย็นในม้วน
| วัสดุ: | SS 201 |
|---|---|
| เกรด: | ซีรี่ส์ 200 |
| ความยาว: | คำขอของลูกค้า |
BA พื้นผิวเหล็กแผ่นรีดเย็นสแตนเลส 316 แผ่นขนาดที่กำหนดเอง
| มาตรฐาน: | AISI, ASTM, DIN |
|---|---|
| ระดับ: | 304/304L/316 |
| ความหนา: | 0.3-300mm |
4ftx8FT แผ่นสแตนเลสรีดเย็น 420 201 กระจกจานHL
| มาตรฐาน: | ASTM, AISI, GB, JIS, DIN, BS, ASTM, AISI, GB, JIS, DIN, En |
|---|---|
| ระดับ: | 304/301/201/202/316/316Ti/410/420/904L |
| ความหนา: | 0.25-2.0mm |
เหล็กม้วนสแตนเลส 316l 1/8" แถบแบ่งสแตนเลส 301 316
| เกรด: | 200,300, 400 ซีรี่ส์ |
|---|---|
| ความหนา: | 0.5-10 มม. หรือตามคำขอ |
| ความยาว: | 1200 มม. หรือตามคำขอ |
Tisco Inox แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดเย็น 2B เสร็จสิ้น 304 316 321 16 เกจ 2000 มม.
| ยี่ห้อ: | TISCO, BAOSTEEL, POSCO, JISCO, LISCO |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASME, ASTM, EN, BS, GB, DIN, JIS เป็นต้น |
| ระดับ: | 304 316 321 |
ODM GB 430 แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดเย็นขนาดที่กำหนดเอง BA Plate
| มาตรฐาน: | AISI, ASTM, DIN |
|---|---|
| ระดับ: | 304/316/430 |
| ความหนา: | 0.3-100mm |
SS304 430 แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดเย็นกระจกเสร็จสิ้นการตกแต่ง
| มาตรฐาน: | JIS, AiSi |
|---|---|
| เทคนิค: | รีดร้อน / รีดเย็น |
| เวลาจัดส่ง: | 15-21 วัน |
BA 2B เสร็จสิ้นแผ่นสแตนเลสรีดเย็น 304 316 309 กำหนดเอง 3 มม
| มาตรฐาน: | JIS, AISI, ASTM, GB, DIN, EN, SUS |
|---|---|
| ระดับ: | ASTM 304 316 309 |
| ความหนา: | 0.5-500 มม. หรือขนาดที่กำหนดเอง |
ASME พื้นผิว 2b แผ่นสแตนเลสรีดเย็น BA ซาติน 0.3 มม. สำหรับตกแต่ง
| มาตรฐาน: | ASTM A240 |
|---|---|
| ระดับ: | 201 304 316 430 |
| ความหนา: | 0.25-1.5มม |

