ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แผ่นสแตนเลสรีดเย็น
-
ท่อเอสเอสไร้รอยต่อ
-
ขดลวดสแตนเลส
-
สแตนเลสเหล็กกลมบาร์
-
ท่อเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วนชุบสังกะสี
-
แผ่นเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วน PPGI
-
เหล็กแผ่นดีบุก
-
ท่อเหล็กสี่เหลี่ยมอ่อน
-
เหล็กคาร์บอน
-
แผ่นเหล็กคาร์บอน
-
สวมแผ่นเหล็กทน
-
แผ่นเหล็กอลูมิเนียม
-
ท่อเหล็กทองแดง
-
ทองแดง เหล็กเส้น
-
แผ่นทองแดงม้วน
-
โครงสร้างเหล็กรูปพรรณ
-
John Fairbankแถบสแตนเลสที่มีคุณภาพดีและพนักงานขายบริการดีมากฉันชอบ บริษัท นี้ฉันหวังว่าจะสามารถทำงานกับคุณอีกครั้ง -
Harish kumarأنا راضٍ جدًا عن هذه الصفقة ، ليس فقط لأنهم يشحنون بسرعة ، ولكن أيضًا جودة البضائع جيدة ، وأتطلع إلى التعاون التالي. -
Rickyร่วมมือกับคำสั่งทดลอง บริการเป็นเลิศและราคาดีมาก รับประกันคุณภาพสินค้าและสามารถยืนตรวจสอบได้ -
Urchin ที่ดุร้ายดีคุณภาพขดลวดเหล็กชุบสังกะสีเป็นสิ่งที่ดีและฉันไม่เห็นพวกเขาเสียนั่นเป็นสิ่งที่ดี -
Fleuriauความเร็วในการจัดส่งเป็นไปอย่างรวดเร็วและความต้องการสามารถตอบสนองฉัน -
Kroumaแผ่นสแตนเลส 316L 600 ตัน จัดส่งรวดเร็ว -
เปโดร งูรู ไมนาการสนทนาเป็นไปอย่างสนุกสนานและเป็นมืออาชีพ ปัญหาทั้งหมดสามารถแก้ไขได้ อย่างไรก็ตาม ราคายังต่ำกว่าเป้าหมายที่ต้องการ ฉันหวังว่าเราจะได้มีโอกาสร่วมมือในครั้งต่อไป -
แอนดรูว์ เกร็ก - ตุรกีนี่เป็นคำสั่งซื้อครั้งที่สองที่ฉันซื้อบริษัทนี้ คุณภาพดีมาก เช่นเดียวกับคุณภาพระดับยูโรเพียว เราจะร่วมมือกับบริษัทนี้ต่อไป -
Mechile Kilar Chard - บราซิลแผ่นสแตนเลส 200 ตัน เข้าวันที่ 10 ต.ค. 2557 คุณภาพดีมาก ส่งเร็ว โชคดีมากที่เจอโรงงานนี้ -
พงษ์พล ปลื้มสติ-ไทยแลนด์คุณภาพดีมากและเวลาในการจัดส่งเร็วมาก เราต้องการทำธุรกิจระยะยาวกับบริษัทนี้
คำหลัก [ cold rolled stainless steel coils ] การจับคู่ 410 ผลิตภัณฑ์.
BA ASTM 304 แผ่นสแตนเลสรีดเย็น 304L 316L 201 1MM 2MM 2B 8K
| มาตรฐาน: | JIS, AISI, ASTM, GB, DIN, EN, SUS |
|---|---|
| ระดับ: | 304 304L 316L 201 |
| ความหนา: | 0.2mm-5.0mm |
แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดเย็น 4 มม. 4 "X8" Aisi 201 430 403 2B 8K แผ่นโลหะกระจก
| มาตรฐาน: | JIS, AISI, ASTM, GB, DIN, EN, SUS |
|---|---|
| ระดับ: | 201 430 403 |
| ความหนา: | 0.12-4.0มม |
316L 410 ม้วนสแตนเลสแผ่นรีดร้อนสแตนเลสรีดเย็น 316 Grade
| มาตรฐาน: | JIS, AISI, ASTM, GB, DIN, EN |
|---|---|
| ความยาว: | 1-6 มม. หรือตามที่ต้องการ |
| ความกว้าง: | 20-2000mm |
440c 304 เหล็กม้วนสแตนเลสรีดร้อน 1/2" OD X 50 Ft
| วัสดุ: | เอสเอส 316 |
|---|---|
| เกรด: | ซีรีส์ 300 |
| ความยาว: | คำขอของลูกค้า |
เหล็กม้วนสแตนเลสรีดเย็น 24 เกจ 304 316l เกรด 201 1mm
| มาตรฐาน: | JIS, AISI, ASTM, GB, DIN, EN, JIS, AISI, DIN, EN |
|---|---|
| ความยาว: | 10-1000m |
| ความกว้าง: | 1mm-1000mm |
แผ่นสแตนเลสรีดเย็น 0.5 มม. Tisco 904L 2205 2507 2101 2520 2304 Inox
| มาตรฐาน: | ASTM, AISI, JIS, GB, DIN, EN |
|---|---|
| ระดับ: | 904L, 2205, 2507, 2101, 2520, 2304 |
| ความหนา: | แผ่นบาง: 0.1 มม. - 3 มม. แผ่นหนา: พิเศษ 3 มม. - 16 มม |
AISI 304 แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดเย็น JIS OEM พร้อมพื้นผิว Ba
| มาตรฐาน: | AISI, ASTM |
|---|---|
| ระดับ: | 304/316/316L |
| ความหนา: | 0.5-80mm |
2B BA เหล็กกล้าไร้สนิมแผ่นรีดเย็น Inox 201 202 310 316 14ga
| มาตรฐาน: | JIS, AiSi, ASTM, GB, DIN, EN |
|---|---|
| ระดับ: | ซีรีส์ 200/300/400 |
| ความหนา: | 10ga 12ga 14ga 16ga |
AISI EN 310s แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดเย็นขนาดที่กำหนดเอง 0.3 - 100 มม. 2D Plate
| มาตรฐาน: | GB ASTM DIN |
|---|---|
| ระดับ: | 304/310s/316 |
| ความหนา: | 0.3-150mm |
JIS Ss 301 316L 304 BA เสร็จสิ้นแผ่นเหล็กสแตนเลสรีดเย็นที่มีความหนา 0.25-2.5 มม
| มาตรฐาน: | EN10088-2, GB3280 |
|---|---|
| ระดับ: | 301 316L 304,300series |
| ความหนา: | 0.25-2.5mm |

