ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แผ่นสแตนเลสรีดเย็น
-
ท่อเอสเอสไร้รอยต่อ
-
ขดลวดสแตนเลส
-
สแตนเลสเหล็กกลมบาร์
-
ท่อเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วนชุบสังกะสี
-
แผ่นเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วน PPGI
-
เหล็กแผ่นดีบุก
-
ท่อเหล็กสี่เหลี่ยมอ่อน
-
เหล็กคาร์บอน
-
แผ่นเหล็กคาร์บอน
-
สวมแผ่นเหล็กทน
-
แผ่นเหล็กอลูมิเนียม
-
ท่อเหล็กทองแดง
-
ทองแดง เหล็กเส้น
-
แผ่นทองแดงม้วน
-
โครงสร้างเหล็กรูปพรรณ
-
John Fairbankแถบสแตนเลสที่มีคุณภาพดีและพนักงานขายบริการดีมากฉันชอบ บริษัท นี้ฉันหวังว่าจะสามารถทำงานกับคุณอีกครั้ง -
Harish kumarأنا راضٍ جدًا عن هذه الصفقة ، ليس فقط لأنهم يشحنون بسرعة ، ولكن أيضًا جودة البضائع جيدة ، وأتطلع إلى التعاون التالي. -
Rickyร่วมมือกับคำสั่งทดลอง บริการเป็นเลิศและราคาดีมาก รับประกันคุณภาพสินค้าและสามารถยืนตรวจสอบได้ -
Urchin ที่ดุร้ายดีคุณภาพขดลวดเหล็กชุบสังกะสีเป็นสิ่งที่ดีและฉันไม่เห็นพวกเขาเสียนั่นเป็นสิ่งที่ดี -
Fleuriauความเร็วในการจัดส่งเป็นไปอย่างรวดเร็วและความต้องการสามารถตอบสนองฉัน -
Kroumaแผ่นสแตนเลส 316L 600 ตัน จัดส่งรวดเร็ว -
เปโดร งูรู ไมนาการสนทนาเป็นไปอย่างสนุกสนานและเป็นมืออาชีพ ปัญหาทั้งหมดสามารถแก้ไขได้ อย่างไรก็ตาม ราคายังต่ำกว่าเป้าหมายที่ต้องการ ฉันหวังว่าเราจะได้มีโอกาสร่วมมือในครั้งต่อไป -
แอนดรูว์ เกร็ก - ตุรกีนี่เป็นคำสั่งซื้อครั้งที่สองที่ฉันซื้อบริษัทนี้ คุณภาพดีมาก เช่นเดียวกับคุณภาพระดับยูโรเพียว เราจะร่วมมือกับบริษัทนี้ต่อไป -
Mechile Kilar Chard - บราซิลแผ่นสแตนเลส 200 ตัน เข้าวันที่ 10 ต.ค. 2557 คุณภาพดีมาก ส่งเร็ว โชคดีมากที่เจอโรงงานนี้ -
พงษ์พล ปลื้มสติ-ไทยแลนด์คุณภาพดีมากและเวลาในการจัดส่งเร็วมาก เราต้องการทำธุรกิจระยะยาวกับบริษัทนี้
คำหลัก [ cold rolled stainless steel coils ] การจับคู่ 410 ผลิตภัณฑ์.
409 410 420 แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดเย็นเกรดหนา 4 มม. หนา
| มาตรฐาน: | GB JIS ASTM ASME EN |
|---|---|
| เทคนิค: | รีดร้อน / รีดเย็น |
| เสร็จ: | ความต้องการ |
316 304 แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดเย็น 0.5 มม. ป้องกันการกัดกร่อน ASTM ขัดเงา
| มาตรฐาน: | AISI, ASTM, DIN |
|---|---|
| ระดับ: | 304/316L |
| ความหนา: | 0.3-3.0mm |
JIS 316 304 แผ่นสแตนเลสรีดเย็น 2B ผิว 0.3 มม
| มาตรฐาน: | JIS, ASTM, DIN, EN |
|---|---|
| ระดับ: | 316 304 |
| ความหนา: | 0.3mm~15mm |
304 304L 316 310 แผ่นสแตนเลสรีดเย็นมิเรอร์ 2B เสร็จสิ้น 0.6 มม.
| มาตรฐาน: | GB, AISI ASTM GB JIS DIN BS |
|---|---|
| ระดับ: | ASTM304 304L 316 310 |
| ความหนา: | 0.12-0.6มม |
304 316L 430 แผ่นสแตนเลสรีดเย็น 0.08 มม. - กระจก 2B ครึ่งแข็ง 3 มม
| มาตรฐาน: | JIS, AISI, ASTM, GB, DIN, EN, SUS |
|---|---|
| ความหนา: | 0.2mm-6mm |
| วัสดุ: | 201/202/309/309S/310/310S/304/304L/316/316L/316Ti/321 |
0.25 - 3.0 มม. แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดเย็น 2B พื้นผิว Inox 317 310S Inox
| มาตรฐาน: | ASTM, JIS, SUS, GB, DIN |
|---|---|
| ระดับ: | 201,304,301,316,316Ti, 316L, 321, 410S,904L 2205 |
| ความหนา: | 0.25-3.0มม |
12.0 มม. 316 420 แผ่นลิฟต์สแตนเลสรีดเย็น BA Mirror
| มาตรฐาน: | AISI |
|---|---|
| ระดับ: | 304 316 420 |
| ความหนา: | 0.5-5.0 มม. หรือกำหนดเอง |
แผ่นสแตนเลสรีดเย็น 316L 0.3-100 มม. พร้อมพื้นผิวกระจก HL
| มาตรฐาน: | AISI, ASTM, DIN |
|---|---|
| ระดับ: | 304/316L |
| ความหนา: | 0.3-100mm |
ASTM A240 แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดเย็น AISI 18K 6MM Grade
| มาตรฐาน: | GB ASTM DIN |
|---|---|
| ระดับ: | 201/304/ 316 |
| ความหนา: | 0.3-150mm |

