ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แผ่นสแตนเลสรีดเย็น
-
ท่อเอสเอสไร้รอยต่อ
-
ขดลวดสแตนเลส
-
สแตนเลสเหล็กกลมบาร์
-
ท่อเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วนชุบสังกะสี
-
แผ่นเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วน PPGI
-
เหล็กแผ่นดีบุก
-
ท่อเหล็กสี่เหลี่ยมอ่อน
-
เหล็กคาร์บอน
-
แผ่นเหล็กคาร์บอน
-
สวมแผ่นเหล็กทน
-
แผ่นเหล็กอลูมิเนียม
-
ท่อเหล็กทองแดง
-
ทองแดง เหล็กเส้น
-
แผ่นทองแดงม้วน
-
โครงสร้างเหล็กรูปพรรณ
-
John Fairbankแถบสแตนเลสที่มีคุณภาพดีและพนักงานขายบริการดีมากฉันชอบ บริษัท นี้ฉันหวังว่าจะสามารถทำงานกับคุณอีกครั้ง -
Harish kumarأنا راضٍ جدًا عن هذه الصفقة ، ليس فقط لأنهم يشحنون بسرعة ، ولكن أيضًا جودة البضائع جيدة ، وأتطلع إلى التعاون التالي. -
Rickyร่วมมือกับคำสั่งทดลอง บริการเป็นเลิศและราคาดีมาก รับประกันคุณภาพสินค้าและสามารถยืนตรวจสอบได้ -
Urchin ที่ดุร้ายดีคุณภาพขดลวดเหล็กชุบสังกะสีเป็นสิ่งที่ดีและฉันไม่เห็นพวกเขาเสียนั่นเป็นสิ่งที่ดี -
Fleuriauความเร็วในการจัดส่งเป็นไปอย่างรวดเร็วและความต้องการสามารถตอบสนองฉัน -
Kroumaแผ่นสแตนเลส 316L 600 ตัน จัดส่งรวดเร็ว -
เปโดร งูรู ไมนาการสนทนาเป็นไปอย่างสนุกสนานและเป็นมืออาชีพ ปัญหาทั้งหมดสามารถแก้ไขได้ อย่างไรก็ตาม ราคายังต่ำกว่าเป้าหมายที่ต้องการ ฉันหวังว่าเราจะได้มีโอกาสร่วมมือในครั้งต่อไป -
แอนดรูว์ เกร็ก - ตุรกีนี่เป็นคำสั่งซื้อครั้งที่สองที่ฉันซื้อบริษัทนี้ คุณภาพดีมาก เช่นเดียวกับคุณภาพระดับยูโรเพียว เราจะร่วมมือกับบริษัทนี้ต่อไป -
Mechile Kilar Chard - บราซิลแผ่นสแตนเลส 200 ตัน เข้าวันที่ 10 ต.ค. 2557 คุณภาพดีมาก ส่งเร็ว โชคดีมากที่เจอโรงงานนี้ -
พงษ์พล ปลื้มสติ-ไทยแลนด์คุณภาพดีมากและเวลาในการจัดส่งเร็วมาก เราต้องการทำธุรกิจระยะยาวกับบริษัทนี้
คำหลัก [ cold rolled stainless steel coils ] การจับคู่ 410 ผลิตภัณฑ์.
GBT24186 NM360 NM400 NM500 Nm450 เหล็กแผ่น 15 มม. รีดร้อน
| เกรด: | A36, SS400, Q235B ฯลฯ |
|---|---|
| ความยาว: | 3-12m, 6m-12m หรือตามความต้องการ |
| ความกว้าง: | 600-1500mm |
201 202 304 304l ตกแต่ง 0cr18ni19 โลหะไร้สแตนเลส
| การใช้งานพิเศษ: | แผ่นเหล็กความแข็งแรงสูง |
|---|---|
| ความแข็งแรง: | (Rp0.2/MPa) 205 |
| แรงดึง: | (฿/เมปา) 520 |
Q235 Ms แผ่นเหล็กเพชร แผ่นเหล็กคาร์บอนเบา แผ่นเหล็กโครงสร้าง Ms แผ่นเหล็กแครบ
| ความทนทานต่อการกัดกร่อน: | สูง |
|---|---|
| ขอบ: | Mill Edge, Slit Edge |
| การยืดตัว: | 20-25% |
20 ความหนา ASTM 5115 แผ่นเหล็กโลหะผสมคาร์บอนต่ำรีดร้อนที่มีการเชื่อมที่ดี
| มาตรฐาน: | AISI, ASTM, BS, DIN, GB, JIS |
|---|---|
| ความหนา: | 20mm |
| ความยาว: | 6000MM |
1.2-16mm รุ่นหมุนร้อน 301 304 316 โลลแผ่นเหล็กไร้ขัดสําหรับเครื่อง
| การใช้งาน: | ก่อสร้าง ตกแต่ง อุตสาหกรรม ฯลฯ |
|---|---|
| ขอบ: | Mill Edge, Slit Edge |
| ความยาว: | 1,000-6,000มม |
3.5mm-1550mm Astm 201 304 สแตนเลส โล่แผ่นเหล็กสําหรับการตกแต่งอาคาร
| การใช้งาน: | ก่อสร้าง ตกแต่ง อุตสาหกรรม ฯลฯ |
|---|---|
| ใบรับรอง: | ISO, SGS, BV ฯลฯ |
| รายละเอียดการบรรจุ: | บรรจุภัณฑ์จัดส่งมาตรฐาน |
Hastelloy B-2 ผลิตภัณฑ์เหล็กโลหะผสม Hastelloy C-22 แท่งกลมโลหะผสมนิกเกิล
| ระดับ: | นิกเคิล, เฮสเทลลอย c22 |
|---|---|
| ความต้านทาน (μΩ.m): | ฐาน |
| ความแข็งแกร่งสูงสุด (≥ MPa): | 690 |
10 มิลลิเมตร 16 มิลลิเมตร St37 Q235b Hr กระดาษเหล็กกระดาษกระดาษกระดาษ
| ความทนทานต่อการกัดกร่อน: | สูง |
|---|---|
| ขอบ: | Mill Edge, Slit Edge |
| การยืดตัว: | 20-25% |
JIS 410 430 Ss แผ่นกระจกสำเร็จรูปหนา 2.0 มม.
| มาตรฐาน: | ดิน, AISI |
|---|---|
| ระดับ: | Ss 410 430 420,400 ซีรีส์ |
| ความหนา: | 2.0-3.0mm |
ETP Electrolytic Tinplate Sheet Oil Packaging 0.3mm ผิวบางใส 4.0mm
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แผ่นเหล็กวิลาดอิเล็กโทรไลต์ |
|---|---|
| วัสดุ: | ETP Electrolytic Tinplate |
| ความหนา: | 0.1-4.5มม.,0.2มม.~4.0มม |

