ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แผ่นสแตนเลสรีดเย็น
-
ท่อเอสเอสไร้รอยต่อ
-
ขดลวดสแตนเลส
-
สแตนเลสเหล็กกลมบาร์
-
ท่อเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วนชุบสังกะสี
-
แผ่นเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วน PPGI
-
เหล็กแผ่นดีบุก
-
ท่อเหล็กสี่เหลี่ยมอ่อน
-
เหล็กคาร์บอน
-
แผ่นเหล็กคาร์บอน
-
สวมแผ่นเหล็กทน
-
แผ่นเหล็กอลูมิเนียม
-
ท่อเหล็กทองแดง
-
ทองแดง เหล็กเส้น
-
แผ่นทองแดงม้วน
-
โครงสร้างเหล็กรูปพรรณ
-
John Fairbankแถบสแตนเลสที่มีคุณภาพดีและพนักงานขายบริการดีมากฉันชอบ บริษัท นี้ฉันหวังว่าจะสามารถทำงานกับคุณอีกครั้ง -
Harish kumarأنا راضٍ جدًا عن هذه الصفقة ، ليس فقط لأنهم يشحنون بسرعة ، ولكن أيضًا جودة البضائع جيدة ، وأتطلع إلى التعاون التالي. -
Rickyร่วมมือกับคำสั่งทดลอง บริการเป็นเลิศและราคาดีมาก รับประกันคุณภาพสินค้าและสามารถยืนตรวจสอบได้ -
Urchin ที่ดุร้ายดีคุณภาพขดลวดเหล็กชุบสังกะสีเป็นสิ่งที่ดีและฉันไม่เห็นพวกเขาเสียนั่นเป็นสิ่งที่ดี -
Fleuriauความเร็วในการจัดส่งเป็นไปอย่างรวดเร็วและความต้องการสามารถตอบสนองฉัน -
Kroumaแผ่นสแตนเลส 316L 600 ตัน จัดส่งรวดเร็ว -
เปโดร งูรู ไมนาการสนทนาเป็นไปอย่างสนุกสนานและเป็นมืออาชีพ ปัญหาทั้งหมดสามารถแก้ไขได้ อย่างไรก็ตาม ราคายังต่ำกว่าเป้าหมายที่ต้องการ ฉันหวังว่าเราจะได้มีโอกาสร่วมมือในครั้งต่อไป -
แอนดรูว์ เกร็ก - ตุรกีนี่เป็นคำสั่งซื้อครั้งที่สองที่ฉันซื้อบริษัทนี้ คุณภาพดีมาก เช่นเดียวกับคุณภาพระดับยูโรเพียว เราจะร่วมมือกับบริษัทนี้ต่อไป -
Mechile Kilar Chard - บราซิลแผ่นสแตนเลส 200 ตัน เข้าวันที่ 10 ต.ค. 2557 คุณภาพดีมาก ส่งเร็ว โชคดีมากที่เจอโรงงานนี้ -
พงษ์พล ปลื้มสติ-ไทยแลนด์คุณภาพดีมากและเวลาในการจัดส่งเร็วมาก เราต้องการทำธุรกิจระยะยาวกับบริษัทนี้
คำหลัก [ cold rolled stainless steel coils ] การจับคู่ 410 ผลิตภัณฑ์.
SS410 Ss 430 คอยล์ 0.8Mm ถึง 10 Mm
| น้ำหนักคอยล์: | 1-25mt |
|---|---|
| การใช้งานพิเศษ: | สวมเหล็กทน |
| ความยาว: | ตามคำขอของลูกค้า |
5mm 24G X 5/16" เหล็กแผ่นดัดสปริง 500mm C75
| มาตรฐาน: | AISI, ASTM, BS, DIN, GB, JIS |
|---|---|
| เกรดเหล็ก: | Q195, Q235, SPCC, 65Mn, 40CR, S45C, CK75.... |
| Technic: | รีดเย็น |
1075 1095 แผ่นเหล็กสปริงชุบแข็งสีน้ำเงิน
| มาตรฐาน: | AISI, ASTM, BS, DIN, GB, JIS |
|---|---|
| เกรดเหล็ก: | Q195, Q235, SPCC, 65Mn, 40CR, S45C, CK75.... |
| Technic: | รีดเย็น |
ASTM 0.2 มม. 1.5 มม. G90 แผ่นเหล็กชุบสังกะสี GI Z275 SGCC Spangle ปกติ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แผ่นเหล็กอาบสังกะสี |
|---|---|
| ระดับ: | แผ่นเหล็กชุบสังกะสี DX51D SGCC |
| พิมพ์: | แผ่นชีท |
304 หมุนเหล็กสีดําสดใสหมุนเหล็กไร้ขัด
| การใช้งาน: | ก่อสร้าง ตกแต่ง อุตสาหกรรม เครื่องจักร ฯลฯ |
|---|---|
| ขอบ: | ขอบร่อง, ขอบโรงสี |
| ความยาว: | 1000mm-6000mm |
JIS DIN ASTM AISI ราคาอุตสาหกรรม 904L โลลแผ่นเหล็กไร้ขัด
| การใช้งาน: | ก่อสร้าง ตกแต่ง อุตสาหกรรม เครื่องจักร ฯลฯ |
|---|---|
| ขอบ: | ขอบร่อง, ขอบโรงสี |
| ความยาว: | 1000mm-6000mm |
ความหนา 1.5 นิ้ว Sch80 904L 304 ท่อสแตนเลสไม่มีรอยต่อพร้อมพื้นผิวขัดเงา
| มาตรฐาน: | ASTM, AISI, DIN, EN, GB, JIS |
|---|---|
| วัสดุ: | ซีรีส์ 904L/420/316/304 |
| ความยาว: | 5800/6000mm |
รุ่น 201 รุ่น 201 304 316l 410 310s 321 2205 2507 Hl 2b Ba No.4 สายโค้ลรองเหล็กไร้สแตนเลสในคลัง
| การใช้งานพิเศษ: | แผ่นเหล็กความแข็งแรงสูง |
|---|---|
| ความแข็งแรง: | (Rp0.2/MPa) 205 |
| แรงดึง: | (฿/เมปา) 520 |
Astm Ss 201 304 316 310s 316ti 309s 409 904 430 สแตนเลส/อัลลูมิเนียม/คาร์บอน โคลล์
| การใช้งานพิเศษ: | แผ่นเหล็กความแข็งแรงสูง |
|---|---|
| ความแข็งแรง: | (Rp0.2/MPa) 205 |
| แรงดึง: | (฿/เมปา) 520 |
Ss304 304 316 430 เกรด 2b ปลายแผ่นเหล็กไร้ขัดลมแผ่นลวด Ba 300 ซีรีส์
| การใช้งานพิเศษ: | แผ่นเหล็กความแข็งแรงสูง |
|---|---|
| ความแข็งแรง: | (Rp0.2/MPa) 205 |
| แรงดึง: | (฿/เมปา) 520 |

