ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แผ่นสแตนเลสรีดเย็น
-
ท่อเอสเอสไร้รอยต่อ
-
ขดลวดสแตนเลส
-
สแตนเลสเหล็กกลมบาร์
-
ท่อเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วนชุบสังกะสี
-
แผ่นเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วน PPGI
-
เหล็กแผ่นดีบุก
-
ท่อเหล็กสี่เหลี่ยมอ่อน
-
เหล็กคาร์บอน
-
แผ่นเหล็กคาร์บอน
-
สวมแผ่นเหล็กทน
-
แผ่นเหล็กอลูมิเนียม
-
ท่อเหล็กทองแดง
-
ทองแดง เหล็กเส้น
-
แผ่นทองแดงม้วน
-
โครงสร้างเหล็กรูปพรรณ
-
John Fairbankแถบสแตนเลสที่มีคุณภาพดีและพนักงานขายบริการดีมากฉันชอบ บริษัท นี้ฉันหวังว่าจะสามารถทำงานกับคุณอีกครั้ง -
Harish kumarأنا راضٍ جدًا عن هذه الصفقة ، ليس فقط لأنهم يشحنون بسرعة ، ولكن أيضًا جودة البضائع جيدة ، وأتطلع إلى التعاون التالي. -
Rickyร่วมมือกับคำสั่งทดลอง บริการเป็นเลิศและราคาดีมาก รับประกันคุณภาพสินค้าและสามารถยืนตรวจสอบได้ -
Urchin ที่ดุร้ายดีคุณภาพขดลวดเหล็กชุบสังกะสีเป็นสิ่งที่ดีและฉันไม่เห็นพวกเขาเสียนั่นเป็นสิ่งที่ดี -
Fleuriauความเร็วในการจัดส่งเป็นไปอย่างรวดเร็วและความต้องการสามารถตอบสนองฉัน -
Kroumaแผ่นสแตนเลส 316L 600 ตัน จัดส่งรวดเร็ว -
เปโดร งูรู ไมนาการสนทนาเป็นไปอย่างสนุกสนานและเป็นมืออาชีพ ปัญหาทั้งหมดสามารถแก้ไขได้ อย่างไรก็ตาม ราคายังต่ำกว่าเป้าหมายที่ต้องการ ฉันหวังว่าเราจะได้มีโอกาสร่วมมือในครั้งต่อไป -
แอนดรูว์ เกร็ก - ตุรกีนี่เป็นคำสั่งซื้อครั้งที่สองที่ฉันซื้อบริษัทนี้ คุณภาพดีมาก เช่นเดียวกับคุณภาพระดับยูโรเพียว เราจะร่วมมือกับบริษัทนี้ต่อไป -
Mechile Kilar Chard - บราซิลแผ่นสแตนเลส 200 ตัน เข้าวันที่ 10 ต.ค. 2557 คุณภาพดีมาก ส่งเร็ว โชคดีมากที่เจอโรงงานนี้ -
พงษ์พล ปลื้มสติ-ไทยแลนด์คุณภาพดีมากและเวลาในการจัดส่งเร็วมาก เราต้องการทำธุรกิจระยะยาวกับบริษัทนี้
คำหลัก [ cold rolled stainless steel coils ] การจับคู่ 410 ผลิตภัณฑ์.
0.1-12 มิลลิเมตร พื้นผิว 2b Ba No.4 สแตนเลส ความกว้าง 1000mm 1219mm 1500mm 1800mm 2000mm
| การใช้งานพิเศษ: | แผ่นเหล็กความแข็งแรงสูง |
|---|---|
| ความแข็งแรง: | (Rp0.2/MPa) 205 |
| แรงดึง: | (฿/เมปา) 520 |
ASTM 201 202 304 304L 310S 316 316L 430 ความต้านทานต่อการกัดกร่อน
| รหัสคอยล์: | 508มม./610มม |
|---|---|
| น้ำหนักม้วน: | 2-8MT |
| ขอบ: | ขอบร่อง, ขอบโรงสี |
ความหนา 1.2 มม. รีดเย็น BA พื้นผิว 410 เหล็กแผ่นสำหรับเข็มใต้ผิวหนัง
| มาตรฐาน: | ASTM, JIS DIN, GB, AISI |
|---|---|
| ระดับ: | 410/410s/420/430 |
| ความหนา: | 1.2-3mm |
ขนาดสตอม ขอบหยาบตัด 304 สแตนเลสสอยล์สอยล์สแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลส
| การใช้งาน: | ก่อสร้าง ตกแต่ง อุตสาหกรรม เครื่องใช้ในครัวเรือน |
|---|---|
| ขอบ: | ขอบร่อง, ขอบโรงสี |
| ความยาว: | 1000mm-6000mm |
304 316 ความกว้าง 1000 มิลลิเมตร 1219 มิลลิเมตร 1500 มิลลิเมตร
| การใช้งาน: | ก่อสร้าง ตกแต่ง อุตสาหกรรม ฯลฯ |
|---|---|
| ขอบ: | ขอบร่อง, ขอบโรงสี |
| ความยาว: | 1000mm-6000mm |
1.8-8.0mm ความหนา Q235 Q345 Hr Ms โลหะคาร์บอนสแตนเลส
| ความทนทานต่อการกัดกร่อน: | สูง |
|---|---|
| ขอบ: | Mill Edge, Slit Edge |
| การยืดตัว: | 20-25% |
Q235b เหล็กคาร์บอนม้วนร้อน แผ่นกระดาษ A36 กระดาษเหล็กแบบเพชร
| ความทนทานต่อการกัดกร่อน: | สูง |
|---|---|
| ขอบ: | Mill Edge, Slit Edge |
| การยืดตัว: | 20-25% |
หมุนร้อนหมุนเย็น ASTM 2B ผิว หนา 3.0mm 201 304 316 เกรดสแตนเลส
| วัสดุ: | 201, 202, 301, 304, 304L, 309S, 310S, 316, ฯลฯ |
|---|---|
| ความกว้าง: | 600-1500 มม. สามารถปรับแต่งได้ |
| ความหนา: | 0.12-0.2 มม. สามารถปรับแต่งได้ |
300 ซีรี่ย์ โคลล์ม้วนเย็น 201 J1 J2 J3 สแตนเลส 304 สแตนเลส โคลล์ม้วน
| วัสดุ: | 201, 202, 301, 304, 304L, 309S, 310S, 316, ฯลฯ |
|---|---|
| ความกว้าง: | 600-1500มม |
| ความหนา: | 0.12-0.2มม |
สายสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสแตนเลสสสแตนเลส 2B
| วัสดุ: | 201, 202, 301, 304, 304L, 309S, 310S, 316, ฯลฯ |
|---|---|
| ความหนา: | 0.12-0.2 มม. สามารถปรับแต่งได้ |
| ความกว้าง: | 600-1500 มม. สามารถปรับแต่งได้ |

