ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แผ่นสแตนเลสรีดเย็น
-
ท่อเอสเอสไร้รอยต่อ
-
ขดลวดสแตนเลส
-
สแตนเลสเหล็กกลมบาร์
-
ท่อเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วนชุบสังกะสี
-
แผ่นเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วน PPGI
-
เหล็กแผ่นดีบุก
-
ท่อเหล็กสี่เหลี่ยมอ่อน
-
เหล็กคาร์บอน
-
แผ่นเหล็กคาร์บอน
-
สวมแผ่นเหล็กทน
-
แผ่นเหล็กอลูมิเนียม
-
ท่อเหล็กทองแดง
-
ทองแดง เหล็กเส้น
-
แผ่นทองแดงม้วน
-
โครงสร้างเหล็กรูปพรรณ
-
John Fairbankแถบสแตนเลสที่มีคุณภาพดีและพนักงานขายบริการดีมากฉันชอบ บริษัท นี้ฉันหวังว่าจะสามารถทำงานกับคุณอีกครั้ง -
Harish kumarأنا راضٍ جدًا عن هذه الصفقة ، ليس فقط لأنهم يشحنون بسرعة ، ولكن أيضًا جودة البضائع جيدة ، وأتطلع إلى التعاون التالي. -
Rickyร่วมมือกับคำสั่งทดลอง บริการเป็นเลิศและราคาดีมาก รับประกันคุณภาพสินค้าและสามารถยืนตรวจสอบได้ -
Urchin ที่ดุร้ายดีคุณภาพขดลวดเหล็กชุบสังกะสีเป็นสิ่งที่ดีและฉันไม่เห็นพวกเขาเสียนั่นเป็นสิ่งที่ดี -
Fleuriauความเร็วในการจัดส่งเป็นไปอย่างรวดเร็วและความต้องการสามารถตอบสนองฉัน -
Kroumaแผ่นสแตนเลส 316L 600 ตัน จัดส่งรวดเร็ว -
เปโดร งูรู ไมนาการสนทนาเป็นไปอย่างสนุกสนานและเป็นมืออาชีพ ปัญหาทั้งหมดสามารถแก้ไขได้ อย่างไรก็ตาม ราคายังต่ำกว่าเป้าหมายที่ต้องการ ฉันหวังว่าเราจะได้มีโอกาสร่วมมือในครั้งต่อไป -
แอนดรูว์ เกร็ก - ตุรกีนี่เป็นคำสั่งซื้อครั้งที่สองที่ฉันซื้อบริษัทนี้ คุณภาพดีมาก เช่นเดียวกับคุณภาพระดับยูโรเพียว เราจะร่วมมือกับบริษัทนี้ต่อไป -
Mechile Kilar Chard - บราซิลแผ่นสแตนเลส 200 ตัน เข้าวันที่ 10 ต.ค. 2557 คุณภาพดีมาก ส่งเร็ว โชคดีมากที่เจอโรงงานนี้ -
พงษ์พล ปลื้มสติ-ไทยแลนด์คุณภาพดีมากและเวลาในการจัดส่งเร็วมาก เราต้องการทำธุรกิจระยะยาวกับบริษัทนี้
คำหลัก [ cold rolled stainless steel coils ] การจับคู่ 410 ผลิตภัณฑ์.
201 304 316 410 เกรดหมุนร้อนหมุนเย็นหมุน ASTM สายสลัดเหล็กไร้สแตนเลส
| วัสดุ: | 201, 202, 301, 304, 304L, 309S, 310S, 316, ฯลฯ |
|---|---|
| พื้นที่: | 2B/BA/8K/No.1/No.3/No.4/HL, ขัดเงา, ect |
| ความกว้าง: | 600-1500 มม. สามารถปรับแต่งได้ |
200/300/400 ซีรี่ย์ โครงเหล็กไร้สแตนเลส 1 มิลลิเมตรม้วนเย็น 201 301 304 316 321 โครงเหล็กไร้สแตนเลส 2b
| วัสดุ: | 201, 202, 301, 304, 304L, 309S, 310S, 316, ฯลฯ |
|---|---|
| พื้นที่: | 2B/BA/8K/No.1/No.3/No.4/HL, ขัดเงา, ect |
| ความหนา: | 0.12-0.2 มม. สามารถปรับแต่งได้ |
สายโค้ล Ss Roll 316 5 ตัน HENGDA 300 ซีรี่ย์โค้ลม้วนเย็น 201 J1 J2 J3 สแตนเลส 304 สแตนเลสโค้ล
| พื้นที่: | 2B/BA/8K/No.1/No.3/No.4/HL, ขัดเงา, ect |
|---|---|
| วัสดุ: | 201, 202, 301, 304, 304L, 309S, 310S, 316, ฯลฯ |
| ความหนา: | 0.12-0.2 มม. สามารถปรับแต่งได้ |
Aisi โคลดร้อน โคลดเย็น ASTM 201 SS 304 316 309s 310s 430 410 420 3cr12 เกรดสแตนเลส
| พื้นที่: | 2B/BA/8K/No.1/No.3/No.4/HL, ขัดเงา, ect |
|---|---|
| วัสดุ: | 201, 202, 301, 304, 304L, 309S, 310S, 316, ฯลฯ |
| ความหนา: | 0.12-0.2 มม. สามารถปรับแต่งได้ |
สแตนเลสเต็มแข็งครึ่งแข็ง 301 สแตนเลส 0.8 มิลลิเมตร 1.0 มิลลิเมตร 5Cr15MoV สแตนเลส
| วัสดุ: | 201, 202, 301, 304, 304L, 309S, 310S, 316, ฯลฯ |
|---|---|
| พื้นที่: | 2B/BA/8K/No.1/No.3/No.4/HL, ขัดเงา, ect |
| ความกว้าง: | 600-1500 มม. สามารถปรับแต่งได้ |
304 430 สายสอยสแตนเลส ราคา 2B BA 4K ด้านผิว สายสอยสแตนเลส
| วัสดุ: | 201, 202, 301, 304, 304L, 309S, 310S, 316, ฯลฯ |
|---|---|
| ความกว้าง: | 600-1500 มม. สามารถปรับแต่งได้ |
| ความหนา: | 0.12-0.2 มม. สามารถปรับแต่งได้ |
กว้าง 50 ′′ X 5/16 ′′ Od โคลดร้อน 304 310S สแตนเลส
| รายละเอียดการบรรจุ: | บรรจุภัณฑ์จัดส่งมาตรฐาน |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 7-20 วันตามปริมาณ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | L/C, D/A, D/P, T/T, Western Union, MoneyGram |
อาหารเกรด 0.35 มม. หนารีดเย็น 316 แผ่นสแตนเลส
| วัสดุ: | 304/316/316ล |
|---|---|
| ความหนา: | 0.1-3.0มม |
| ความกว้าง: | 1000mm-4000mm |
8k Finish 1/4" 316 แผ่นสแตนเลสหนา 15 มม
| มาตรฐาน: | AiSi, ASTM, bs, DIN, GB, JIS |
|---|---|
| ความกว้าง: | 1240-2000mm |
| ความยาว: | 1000-6000mm หรือปรับแต่งเอง |
201/202/301/302/304/304l/310s/316/316l/321/430/430a/309s/2205/2507/2520/430/410/440/904lect สายม้วนเหล็กไร้ขัด
| การใช้งาน: | ก่อสร้าง ตกแต่ง อุตสาหกรรม ฯลฯ |
|---|---|
| ขอบ: | Mill Edge, Slit Edge |
| ความยาว: | 1,000-6,000มม |

