ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แผ่นสแตนเลสรีดเย็น
-
ท่อเอสเอสไร้รอยต่อ
-
ขดลวดสแตนเลส
-
สแตนเลสเหล็กกลมบาร์
-
ท่อเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วนชุบสังกะสี
-
แผ่นเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วน PPGI
-
เหล็กแผ่นดีบุก
-
ท่อเหล็กสี่เหลี่ยมอ่อน
-
เหล็กคาร์บอน
-
แผ่นเหล็กคาร์บอน
-
สวมแผ่นเหล็กทน
-
แผ่นเหล็กอลูมิเนียม
-
ท่อเหล็กทองแดง
-
ทองแดง เหล็กเส้น
-
แผ่นทองแดงม้วน
-
โครงสร้างเหล็กรูปพรรณ
-
John Fairbankแถบสแตนเลสที่มีคุณภาพดีและพนักงานขายบริการดีมากฉันชอบ บริษัท นี้ฉันหวังว่าจะสามารถทำงานกับคุณอีกครั้ง -
Harish kumarأنا راضٍ جدًا عن هذه الصفقة ، ليس فقط لأنهم يشحنون بسرعة ، ولكن أيضًا جودة البضائع جيدة ، وأتطلع إلى التعاون التالي. -
Rickyร่วมมือกับคำสั่งทดลอง บริการเป็นเลิศและราคาดีมาก รับประกันคุณภาพสินค้าและสามารถยืนตรวจสอบได้ -
Urchin ที่ดุร้ายดีคุณภาพขดลวดเหล็กชุบสังกะสีเป็นสิ่งที่ดีและฉันไม่เห็นพวกเขาเสียนั่นเป็นสิ่งที่ดี -
Fleuriauความเร็วในการจัดส่งเป็นไปอย่างรวดเร็วและความต้องการสามารถตอบสนองฉัน -
Kroumaแผ่นสแตนเลส 316L 600 ตัน จัดส่งรวดเร็ว -
เปโดร งูรู ไมนาการสนทนาเป็นไปอย่างสนุกสนานและเป็นมืออาชีพ ปัญหาทั้งหมดสามารถแก้ไขได้ อย่างไรก็ตาม ราคายังต่ำกว่าเป้าหมายที่ต้องการ ฉันหวังว่าเราจะได้มีโอกาสร่วมมือในครั้งต่อไป -
แอนดรูว์ เกร็ก - ตุรกีนี่เป็นคำสั่งซื้อครั้งที่สองที่ฉันซื้อบริษัทนี้ คุณภาพดีมาก เช่นเดียวกับคุณภาพระดับยูโรเพียว เราจะร่วมมือกับบริษัทนี้ต่อไป -
Mechile Kilar Chard - บราซิลแผ่นสแตนเลส 200 ตัน เข้าวันที่ 10 ต.ค. 2557 คุณภาพดีมาก ส่งเร็ว โชคดีมากที่เจอโรงงานนี้ -
พงษ์พล ปลื้มสติ-ไทยแลนด์คุณภาพดีมากและเวลาในการจัดส่งเร็วมาก เราต้องการทำธุรกิจระยะยาวกับบริษัทนี้
คำหลัก [ cold rolled stainless steel coils ] การจับคู่ 410 ผลิตภัณฑ์.
หมุนร้อนหมุนเย็น Astm 201 304 310s 316 สแตนเลส โรลโค้ล
| การใช้งานพิเศษ: | แผ่นเหล็กความแข็งแรงสูง |
|---|---|
| ความแข็งแรง: | (Rp0.2/MPa) 205 |
| แรงดึง: | (฿/เมปา) 520 |
สแตนเลส 304 201 316l 301 410 309s 310s สแตนเลสสแตนเลสสแตนเลส
| MOQ: | 1 ตัน |
|---|---|
| การใช้งาน: | ก่อสร้าง ตกแต่ง อุตสาหกรรม ฯลฯ |
| ใบรับรอง: | ISO, เอสจีเอ, BV |
2205 2507 ขนาดตามสั่ง รายการราคาโรงงานสอยสแตนเลส
| การใช้งานพิเศษ: | แผ่นเหล็กความแข็งแรงสูง |
|---|---|
| ความแข็งแรง: | (Rp0.2/MPa) 205 |
| แรงดึง: | (฿/เมปา) 520 |
409l ความแม่นยําขนาดสูง ขนาดที่กําหนดเอง สายสอยเหล็กไร้ขาว
| การใช้งานพิเศษ: | แผ่นเหล็กความแข็งแรงสูง |
|---|---|
| ความแข็งแรง: | (Rp0.2/MPa) 205 |
| แรงดึง: | (฿/เมปา) 520 |
ความกว้าง 3.5mm1550mm Astm 201 304 สแตนเลส โล่เหล็กแผ่นสําหรับตกแต่งอาคาร
| การใช้งาน: | ก่อสร้าง ตกแต่ง อุตสาหกรรม ฯลฯ |
|---|---|
| ใบรับรอง: | ISO, SGS, BV ฯลฯ |
| การส่ง: | 7-15 วันหลังจากได้รับเงินมัดจำหรือ L/C |
ASTM A29 A29M 04 โลหะผสมเหล็กแผ่น 5mm 10mm คาทอลิกป้องกันสังกะสี Coat
| มาตรฐาน: | AISI, ASTM, BS, DIN, GB, JIS |
|---|---|
| ความยาว: | 1000-4000mm |
| Shippping: | การขนส่งทางทะเล |
AR400 AR500 Ar450 AR450F Ar450 เหล็กแผ่นรีดร้อน
| ระดับ: | AR400 |
|---|---|
| ความยาว: | 1-6M หรือ COIL |
| ความกว้าง: | 1000-2500mm |
ความหนา 1.0 มม. No.1 Suface 316L แผ่นเหล็กแผ่นหมุนช้า
| มาตรฐาน: | AiSi, ASTM, bs, DIN, GB, JIS |
|---|---|
| ระดับ: | SUS316 |
| ความหนา: | 1.0-3.0mm |
ASTM A36 1008 4320 S235jr เหล็กคาร์บอนต่ํา เพชรเพชรแผ่นโลหะ
| ความทนทานต่อการกัดกร่อน: | สูง |
|---|---|
| ขอบ: | Mill Edge, Slit Edge |
| การยืดตัว: | 20-25% |
Astm A36 โลหะคาร์บอน โลหะแผ่น โลหะความต้านทานต่อการกัดกร่อน
| ความทนทานต่อการกัดกร่อน: | สูง |
|---|---|
| ขอบ: | Mill Edge, Slit Edge |
| การยืดตัว: | 20-25% |

