ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แผ่นสแตนเลสรีดเย็น
-
ท่อเอสเอสไร้รอยต่อ
-
ขดลวดสแตนเลส
-
สแตนเลสเหล็กกลมบาร์
-
ท่อเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วนชุบสังกะสี
-
แผ่นเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วน PPGI
-
เหล็กแผ่นดีบุก
-
ท่อเหล็กสี่เหลี่ยมอ่อน
-
เหล็กคาร์บอน
-
แผ่นเหล็กคาร์บอน
-
สวมแผ่นเหล็กทน
-
แผ่นเหล็กอลูมิเนียม
-
ท่อเหล็กทองแดง
-
ทองแดง เหล็กเส้น
-
แผ่นทองแดงม้วน
-
โครงสร้างเหล็กรูปพรรณ
-
John Fairbankแถบสแตนเลสที่มีคุณภาพดีและพนักงานขายบริการดีมากฉันชอบ บริษัท นี้ฉันหวังว่าจะสามารถทำงานกับคุณอีกครั้ง -
Harish kumarأنا راضٍ جدًا عن هذه الصفقة ، ليس فقط لأنهم يشحنون بسرعة ، ولكن أيضًا جودة البضائع جيدة ، وأتطلع إلى التعاون التالي. -
Rickyร่วมมือกับคำสั่งทดลอง บริการเป็นเลิศและราคาดีมาก รับประกันคุณภาพสินค้าและสามารถยืนตรวจสอบได้ -
Urchin ที่ดุร้ายดีคุณภาพขดลวดเหล็กชุบสังกะสีเป็นสิ่งที่ดีและฉันไม่เห็นพวกเขาเสียนั่นเป็นสิ่งที่ดี -
Fleuriauความเร็วในการจัดส่งเป็นไปอย่างรวดเร็วและความต้องการสามารถตอบสนองฉัน -
Kroumaแผ่นสแตนเลส 316L 600 ตัน จัดส่งรวดเร็ว -
เปโดร งูรู ไมนาการสนทนาเป็นไปอย่างสนุกสนานและเป็นมืออาชีพ ปัญหาทั้งหมดสามารถแก้ไขได้ อย่างไรก็ตาม ราคายังต่ำกว่าเป้าหมายที่ต้องการ ฉันหวังว่าเราจะได้มีโอกาสร่วมมือในครั้งต่อไป -
แอนดรูว์ เกร็ก - ตุรกีนี่เป็นคำสั่งซื้อครั้งที่สองที่ฉันซื้อบริษัทนี้ คุณภาพดีมาก เช่นเดียวกับคุณภาพระดับยูโรเพียว เราจะร่วมมือกับบริษัทนี้ต่อไป -
Mechile Kilar Chard - บราซิลแผ่นสแตนเลส 200 ตัน เข้าวันที่ 10 ต.ค. 2557 คุณภาพดีมาก ส่งเร็ว โชคดีมากที่เจอโรงงานนี้ -
พงษ์พล ปลื้มสติ-ไทยแลนด์คุณภาพดีมากและเวลาในการจัดส่งเร็วมาก เราต้องการทำธุรกิจระยะยาวกับบริษัทนี้
คำหลัก [ cold rolled stainless steel coils ] การจับคู่ 410 ผลิตภัณฑ์.
แผ่นสแตนเลสรีดเย็นหนา 0.8 มม. 430 Grade
| มาตรฐาน: | AiSi, ASTM, bs, DIN, GB, JIS |
|---|---|
| ระดับ: | SUS 430 |
| ความหนา: | 0.3/0.8 มม. |
ASTM A240 แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดเย็น SUS436L เกรด 3mm 2D เสร็จแล้วแปรง
| มาตรฐาน: | JIS/AISI/ASTM/SUS/EN |
|---|---|
| ระดับ: | A240 SUS436L |
| ความหนา: | 1-3mm,3-10mm หรือ Customized |
ASME A240 304l 304 แผ่นเหล็กไร้สแตนเลส No.4 No.8 ด้านผิว แผ่นเหล็กไร้สแตนเลสม้วนเย็น
| ความแข็ง: | อ่อน ครึ่งแข็ง แข็งเต็ม |
|---|---|
| ท่าเรือ: | ท่าเรือเซี่ยงไฮ้ |
| ทดสอบ: | เอสจีเอ |
ASTM A240 0.3 มม. ทนต่อการกัดกร่อนของแผ่นเหล็กสแตนเลสรีดเย็น
| มาตรฐาน: | ASTM A240 |
|---|---|
| เกรดเหล็ก: | 410, 410S, 430, 304,316L, 316, 301 |
| ความหนา: | 0.3 -3mm |
3000mm 316 แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดเย็นสำหรับงานก่อสร้าง
| มาตรฐาน: | GB ASTM DIN |
|---|---|
| ระดับ: | 201/304/304L/316/316L/430 |
| ความหนา: | 20-100mm |
2B พื้นผิว AISI 316L แผ่นสแตนเลสรีดเย็น
| วัสดุ: | 304 316L 316Ti |
|---|---|
| ความกว้าง: | 100-2000 มม. หรือตามความต้องการของลูกค้า |
| ความหนา: | 0.3-2.5 มม. หรือปรับแต่ง |
0.2-2mm สายสอยเหล็กไร้ขัด 1.4301 1.4308 เกรด Monel 400 K500 1200mm 1219mm 1250mm
| รหัสคอยล์: | 508/610มม |
|---|---|
| น้ำหนักม้วน: | 3-15มต |
| ขอบ: | ขอบสลิท/ขอบมิล |
AISI SS แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดเย็น 10mm No.1 Surface 304 Ss 410
| มาตรฐาน: | AISI / ASTM / JIS / SUS |
|---|---|
| ระดับ: | 304 410 |
| ความหนา: | 6/8/9/10mmOr ตามคำขอของคุณ |
Ba 201 J2 304 316 สแตนเลส โครงการปรับปรุงผนัง
| รหัสคอยล์: | 508/610มม |
|---|---|
| น้ำหนักม้วน: | 3-15มต |
| ขอบ: | ขอบสลิท/ขอบมิล |

