ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แผ่นสแตนเลสรีดเย็น
-
ท่อเอสเอสไร้รอยต่อ
-
ขดลวดสแตนเลส
-
สแตนเลสเหล็กกลมบาร์
-
ท่อเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วนชุบสังกะสี
-
แผ่นเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วน PPGI
-
เหล็กแผ่นดีบุก
-
ท่อเหล็กสี่เหลี่ยมอ่อน
-
เหล็กคาร์บอน
-
แผ่นเหล็กคาร์บอน
-
สวมแผ่นเหล็กทน
-
แผ่นเหล็กอลูมิเนียม
-
ท่อเหล็กทองแดง
-
ทองแดง เหล็กเส้น
-
แผ่นทองแดงม้วน
-
โครงสร้างเหล็กรูปพรรณ
-
John Fairbankแถบสแตนเลสที่มีคุณภาพดีและพนักงานขายบริการดีมากฉันชอบ บริษัท นี้ฉันหวังว่าจะสามารถทำงานกับคุณอีกครั้ง -
Harish kumarأنا راضٍ جدًا عن هذه الصفقة ، ليس فقط لأنهم يشحنون بسرعة ، ولكن أيضًا جودة البضائع جيدة ، وأتطلع إلى التعاون التالي. -
Rickyร่วมมือกับคำสั่งทดลอง บริการเป็นเลิศและราคาดีมาก รับประกันคุณภาพสินค้าและสามารถยืนตรวจสอบได้ -
Urchin ที่ดุร้ายดีคุณภาพขดลวดเหล็กชุบสังกะสีเป็นสิ่งที่ดีและฉันไม่เห็นพวกเขาเสียนั่นเป็นสิ่งที่ดี -
Fleuriauความเร็วในการจัดส่งเป็นไปอย่างรวดเร็วและความต้องการสามารถตอบสนองฉัน -
Kroumaแผ่นสแตนเลส 316L 600 ตัน จัดส่งรวดเร็ว -
เปโดร งูรู ไมนาการสนทนาเป็นไปอย่างสนุกสนานและเป็นมืออาชีพ ปัญหาทั้งหมดสามารถแก้ไขได้ อย่างไรก็ตาม ราคายังต่ำกว่าเป้าหมายที่ต้องการ ฉันหวังว่าเราจะได้มีโอกาสร่วมมือในครั้งต่อไป -
แอนดรูว์ เกร็ก - ตุรกีนี่เป็นคำสั่งซื้อครั้งที่สองที่ฉันซื้อบริษัทนี้ คุณภาพดีมาก เช่นเดียวกับคุณภาพระดับยูโรเพียว เราจะร่วมมือกับบริษัทนี้ต่อไป -
Mechile Kilar Chard - บราซิลแผ่นสแตนเลส 200 ตัน เข้าวันที่ 10 ต.ค. 2557 คุณภาพดีมาก ส่งเร็ว โชคดีมากที่เจอโรงงานนี้ -
พงษ์พล ปลื้มสติ-ไทยแลนด์คุณภาพดีมากและเวลาในการจัดส่งเร็วมาก เราต้องการทำธุรกิจระยะยาวกับบริษัทนี้
คำหลัก [ cold rolled stainless steel coils ] การจับคู่ 410 ผลิตภัณฑ์.
304 โล่เหล็กไร้สแตนเลสหมักเย็น หนา 0.3mm 1mm 3mm 5mm
| ความแข็ง: | อ่อน ครึ่งแข็ง แข็งเต็ม |
|---|---|
| ท่าเรือ: | ท่าเรือเซี่ยงไฮ้ |
| ทดสอบ: | เอสจีเอ |
BA พื้นผิวสว่าง 0.3 มม. แผ่นสแตนเลสรีดเย็น 201 202 304 316 316L 2B
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แผ่นสแตนเลส |
|---|---|
| มาตรฐาน: | JIS, AISI, ASTM, GB, DIN, EN, SUS |
| ระดับ: | 201J1 304 316 310S 430 420 904L |
OEM ASTM EN 202 แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดเย็นขนาดที่กำหนดเองพร้อม HL Finish
| มาตรฐาน: | AISI, ASTM, DIN |
|---|---|
| ระดับ: | 304/316L |
| ความหนา: | 0.3-100mm |
0.12-3.0mm ความหนา 310S 309 แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดเย็น 2B BA Surface
| มาตรฐาน: | JIS, AiSi, ASTM, DIN, EN |
|---|---|
| เทคนิค: | รีดร้อน / รีดเย็น |
| เสร็จ: | 2B/BA/กระจกเงา/HL/No.1 |
0.5 มม. ASTM 304 แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดเย็นกด HL สำหรับเครื่องครัว
| มาตรฐาน: | GB JIS ASTM ASME EN |
|---|---|
| เทคนิค: | รีดร้อน / รีดเย็น |
| เสร็จสิ้น: | 2B/BA/HL/NO.4/8K/นูน/ทอง/สีโรสโกลด์/สีดำทอง |
430 410 แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดเย็น 20 มม. 319 แผ่น SS
| ความอดทน: | -0.75mm |
|---|---|
| ระดับ: | 304 316 410 430 s32750 |
| ความหนา: | 0.2-20mm |
309 UNS แผ่นสแตนเลสรีดเย็น S30900 สำหรับ Heat Exchanger
| มาตรฐาน: | AISI, ASTM |
|---|---|
| ระดับ: | 309 |
| ความหนา: | 0.3-3.0mm |
0.1 มม. AISI 904L แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดเย็น BA Surface1250X2500mm
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แผ่นเพลทสแตนเลส |
|---|---|
| ระดับ: | 904L 304L 316L |
| ความหนา: | 0.1-0.5มม |

