ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แผ่นสแตนเลสรีดเย็น
-
ท่อเอสเอสไร้รอยต่อ
-
ขดลวดสแตนเลส
-
สแตนเลสเหล็กกลมบาร์
-
ท่อเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วนชุบสังกะสี
-
แผ่นเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วน PPGI
-
เหล็กแผ่นดีบุก
-
ท่อเหล็กสี่เหลี่ยมอ่อน
-
เหล็กคาร์บอน
-
แผ่นเหล็กคาร์บอน
-
สวมแผ่นเหล็กทน
-
แผ่นเหล็กอลูมิเนียม
-
ท่อเหล็กทองแดง
-
ทองแดง เหล็กเส้น
-
แผ่นทองแดงม้วน
-
โครงสร้างเหล็กรูปพรรณ
-
John Fairbankแถบสแตนเลสที่มีคุณภาพดีและพนักงานขายบริการดีมากฉันชอบ บริษัท นี้ฉันหวังว่าจะสามารถทำงานกับคุณอีกครั้ง -
Harish kumarأنا راضٍ جدًا عن هذه الصفقة ، ليس فقط لأنهم يشحنون بسرعة ، ولكن أيضًا جودة البضائع جيدة ، وأتطلع إلى التعاون التالي. -
Rickyร่วมมือกับคำสั่งทดลอง บริการเป็นเลิศและราคาดีมาก รับประกันคุณภาพสินค้าและสามารถยืนตรวจสอบได้ -
Urchin ที่ดุร้ายดีคุณภาพขดลวดเหล็กชุบสังกะสีเป็นสิ่งที่ดีและฉันไม่เห็นพวกเขาเสียนั่นเป็นสิ่งที่ดี -
Fleuriauความเร็วในการจัดส่งเป็นไปอย่างรวดเร็วและความต้องการสามารถตอบสนองฉัน -
Kroumaแผ่นสแตนเลส 316L 600 ตัน จัดส่งรวดเร็ว -
เปโดร งูรู ไมนาการสนทนาเป็นไปอย่างสนุกสนานและเป็นมืออาชีพ ปัญหาทั้งหมดสามารถแก้ไขได้ อย่างไรก็ตาม ราคายังต่ำกว่าเป้าหมายที่ต้องการ ฉันหวังว่าเราจะได้มีโอกาสร่วมมือในครั้งต่อไป -
แอนดรูว์ เกร็ก - ตุรกีนี่เป็นคำสั่งซื้อครั้งที่สองที่ฉันซื้อบริษัทนี้ คุณภาพดีมาก เช่นเดียวกับคุณภาพระดับยูโรเพียว เราจะร่วมมือกับบริษัทนี้ต่อไป -
Mechile Kilar Chard - บราซิลแผ่นสแตนเลส 200 ตัน เข้าวันที่ 10 ต.ค. 2557 คุณภาพดีมาก ส่งเร็ว โชคดีมากที่เจอโรงงานนี้ -
พงษ์พล ปลื้มสติ-ไทยแลนด์คุณภาพดีมากและเวลาในการจัดส่งเร็วมาก เราต้องการทำธุรกิจระยะยาวกับบริษัทนี้
คำหลัก [ cold rolled stainless steel coils ] การจับคู่ 410 ผลิตภัณฑ์.
BA เสร็จสิ้นคอยล์สแตนเลส 2000 มม. พร้อมพื้นผิวสลักลายนูน 2B 8K HL
| มาตรฐาน: | ASTM, AISI, DIN, EN, GB, JIS |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ก่อสร้าง ตกแต่ง อุตสาหกรรม ฯลฯ |
| ความหนา: | 0.1mm-3.0mm |
304L แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดเย็นขนาดใหญ่ 7MM 310s Mill Edge
| มาตรฐาน: | ASTM AISI GB DIN JIS EN |
|---|---|
| ระดับ: | 321/310s/410/420/430 |
| ความหนา: | 0.12mm-10.0mm |
AISI แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดเย็น 2B เสร็จสิ้น 1219x2438mm 3mm
| วัสดุ: | 434 |
|---|---|
| ความหนา: | 3.0mm |
| ความกว้าง: | 1220mm |
317 แผ่นสแตนเลสรีดเย็น 0.2 มม. UNS Standard Ss Plate
| มาตรฐาน: | ASTM A240 |
|---|---|
| ระดับ: | 317 |
| ความหนา: | 0.2mm~80mm |
304 316l แผ่นสแตนเลสรีด 0.5 0.6 0.8 1.2 1.5 2 2.5 3.0 มม. ความหนา
| มาตรฐาน: | ASTM A240 |
|---|---|
| ระดับ: | 304 316l |
| ความหนา: | 0.25mm~20mm |
ASTM 201 304 316 แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดเย็น 1mm 2mm 3mm 2B Surface
| มาตรฐาน: | JIS, AISI, ASTM, GB, DIN, EN, SUS |
|---|---|
| ระดับ: | ASTM 201 304 316 |
| ความหนา: | กำหนดเอง 0.35 มม. ~ 0.50 มม |
WAF DENY (Your access is blocked by firewall, please contact customer service.)(16/Jan/2023:21:36:30 +0800 client ip:119.254.30.216,server_ip:23.224.74.76)
| มาตรฐาน: | JIS, AISI, ASTM, GB, DIN, EN, SUS |
|---|---|
| ความหนา: | กำหนดเองได้ 0.1-300 มม |
| วัสดุ: | 201/202/309/309S/310/310S/304/304L/316/316L/316Ti/321 |
304 316 คอยล์สแตนเลสทนการกัดกร่อน 201 430 409L 410 2205 2507
| แอปพลิเคชัน: | ก่อสร้าง ตกแต่ง อุตสาหกรรม ฯลฯ |
|---|---|
| คุณสมบัติทางแม่เหล็ก: | ไม่ใช่แม่เหล็กหรือแม่เหล็ก |
| ความยาว: | 1000mm-6000mm |
ASTM แผ่นเหล็กสเตนเลสรีดเย็น AISI หนา 10 มม. Slit Edge
| มาตรฐาน: | AISI, ASTM |
|---|---|
| ระดับ: | 321 |
| ความหนา: | 0.15-120mm |
304 4x8 แผ่นสแตนเลสรีดเย็น 2400 มม. ป้องกันการกัดกร่อน
| มาตรฐาน: | AISI, ASTM |
|---|---|
| ระดับ: | 304 |
| ความหนา: | 0.3-3.0mm |

