ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แผ่นสแตนเลสรีดเย็น
-
ท่อเอสเอสไร้รอยต่อ
-
ขดลวดสแตนเลส
-
สแตนเลสเหล็กกลมบาร์
-
ท่อเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วนชุบสังกะสี
-
แผ่นเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วน PPGI
-
เหล็กแผ่นดีบุก
-
ท่อเหล็กสี่เหลี่ยมอ่อน
-
เหล็กคาร์บอน
-
แผ่นเหล็กคาร์บอน
-
สวมแผ่นเหล็กทน
-
แผ่นเหล็กอลูมิเนียม
-
ท่อเหล็กทองแดง
-
ทองแดง เหล็กเส้น
-
แผ่นทองแดงม้วน
-
โครงสร้างเหล็กรูปพรรณ
-
John Fairbankแถบสแตนเลสที่มีคุณภาพดีและพนักงานขายบริการดีมากฉันชอบ บริษัท นี้ฉันหวังว่าจะสามารถทำงานกับคุณอีกครั้ง -
Rickyร่วมมือกับคำสั่งทดลอง บริการเป็นเลิศและราคาดีมาก รับประกันคุณภาพสินค้าและสามารถยืนตรวจสอบได้ -
Harish kumarأنا راضٍ جدًا عن هذه الصفقة ، ليس فقط لأنهم يشحنون بسرعة ، ولكن أيضًا جودة البضائع جيدة ، وأتطلع إلى التعاون التالي. -
Urchin ที่ดุร้ายดีคุณภาพขดลวดเหล็กชุบสังกะสีเป็นสิ่งที่ดีและฉันไม่เห็นพวกเขาเสียนั่นเป็นสิ่งที่ดี -
Fleuriauความเร็วในการจัดส่งเป็นไปอย่างรวดเร็วและความต้องการสามารถตอบสนองฉัน -
Kroumaแผ่นสแตนเลส 316L 600 ตัน จัดส่งรวดเร็ว -
เปโดร งูรู ไมนาการสนทนาเป็นไปอย่างสนุกสนานและเป็นมืออาชีพ ปัญหาทั้งหมดสามารถแก้ไขได้ อย่างไรก็ตาม ราคายังต่ำกว่าเป้าหมายที่ต้องการ ฉันหวังว่าเราจะได้มีโอกาสร่วมมือในครั้งต่อไป -
แอนดรูว์ เกร็ก - ตุรกีนี่เป็นคำสั่งซื้อครั้งที่สองที่ฉันซื้อบริษัทนี้ คุณภาพดีมาก เช่นเดียวกับคุณภาพระดับยูโรเพียว เราจะร่วมมือกับบริษัทนี้ต่อไป -
Mechile Kilar Chard - บราซิลแผ่นสแตนเลส 200 ตัน เข้าวันที่ 10 ต.ค. 2557 คุณภาพดีมาก ส่งเร็ว โชคดีมากที่เจอโรงงานนี้ -
พงษ์พล ปลื้มสติ-ไทยแลนด์คุณภาพดีมากและเวลาในการจัดส่งเร็วมาก เราต้องการทำธุรกิจระยะยาวกับบริษัทนี้
คำหลัก [ cold rolled stainless steel coils ] การจับคู่ 410 ผลิตภัณฑ์.
316 201 เหล็กกล้าไร้สนิมรีดเย็นแผ่นกระจก Pvc 1219 X 2440
| เทคนิค: | รีดเย็น รีดเย็น รีดร้อน |
|---|---|
| ระดับ: | 200ซีรีส์/300ซีรีส์/400ซีรีส์ |
| ความหนา: | 0.1mm-300mm หรือตามความจำเป็น |
JIS ASTM 304 316 310S แผ่นเหล็กสแตนเลสที่มีพื้นผิว HL
| วัสดุ: | 304 /304L /316 /316L / 321 / 309S / 310S / 904L |
|---|---|
| ความกว้าง: | 1000/1219/1250/1500 มม. |
| ความยาว: | 2000/2438/2500/3000/3048 มม. |
เส้นผมหนา 0.12-3.0 มม. แผ่นสแตนเลสแกะสลัก PVD เคลือบสีเงินตกแต่งจาน
| มาตรฐาน: | AISI, ASTM |
|---|---|
| ระดับ: | 201 |
| ความหนา: | 0.1-300mm |
ASTM GB JIS แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดเย็นหนา 1 มม. - หนา 3 มม
| มาตรฐาน: | GB ASTM DIN |
|---|---|
| ระดับ: | 201 304 316 |
| ความหนา: | 0.3-150mm |
430 4X8 กระจกแผ่นสแตนเลสรีดเย็นกำหนดเอง
| มาตรฐาน: | GB ASTM DIN |
|---|---|
| ระดับ: | 201/304/304L/316/316L/430 |
| ความหนา: | 20-100mm |
310S 309S แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดเย็น Inox 420 904L 5mm ความหนา
| มาตรฐาน: | JIS/AISI/ASTM/SUS/EN |
|---|---|
| ระดับ: | 201/202/304 /304L/316/316L321/310s/410/420/430 |
| ความหนา: | 0.25mm-15mm หรือ Customized |
โลหะเหล็กไร้สแตนเลสเรียบ โลหะเหล็ก 301 302 303 304 304l 304n1
| ขนาดที่ปรับแต่งเอง: | กว้าง 100-1500 มม. ยาว 500-6500 มม |
|---|---|
| ขอบ: | Mill Edge, Slit Edge |
| คําสําคัญ: | แผ่นสแตนเลส |
แผ่นสแตนเลสรีดเย็นขนาดที่กำหนดเอง 316L พร้อมพื้นผิว HL
| มาตรฐาน: | AISI, ASTM |
|---|---|
| ระดับ: | 316/ 316L |
| ความหนา: | 0.3-200mm |
AISI 304 แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดเย็น 100 มม. แผ่นโลหะนูน
| มาตรฐาน: | GB ASTM DIN |
|---|---|
| ระดับ: | 201/304/304L/316/316L/430 |
| ความหนา: | 20-100mm |

