ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แผ่นสแตนเลสรีดเย็น
-
ท่อเอสเอสไร้รอยต่อ
-
ขดลวดสแตนเลส
-
สแตนเลสเหล็กกลมบาร์
-
ท่อเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วนชุบสังกะสี
-
แผ่นเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วน PPGI
-
เหล็กแผ่นดีบุก
-
ท่อเหล็กสี่เหลี่ยมอ่อน
-
เหล็กคาร์บอน
-
แผ่นเหล็กคาร์บอน
-
สวมแผ่นเหล็กทน
-
แผ่นเหล็กอลูมิเนียม
-
ท่อเหล็กทองแดง
-
ทองแดง เหล็กเส้น
-
แผ่นทองแดงม้วน
-
โครงสร้างเหล็กรูปพรรณ
-
John Fairbankแถบสแตนเลสที่มีคุณภาพดีและพนักงานขายบริการดีมากฉันชอบ บริษัท นี้ฉันหวังว่าจะสามารถทำงานกับคุณอีกครั้ง -
Rickyร่วมมือกับคำสั่งทดลอง บริการเป็นเลิศและราคาดีมาก รับประกันคุณภาพสินค้าและสามารถยืนตรวจสอบได้ -
Harish kumarأنا راضٍ جدًا عن هذه الصفقة ، ليس فقط لأنهم يشحنون بسرعة ، ولكن أيضًا جودة البضائع جيدة ، وأتطلع إلى التعاون التالي. -
Urchin ที่ดุร้ายดีคุณภาพขดลวดเหล็กชุบสังกะสีเป็นสิ่งที่ดีและฉันไม่เห็นพวกเขาเสียนั่นเป็นสิ่งที่ดี -
Fleuriauความเร็วในการจัดส่งเป็นไปอย่างรวดเร็วและความต้องการสามารถตอบสนองฉัน -
Kroumaแผ่นสแตนเลส 316L 600 ตัน จัดส่งรวดเร็ว -
เปโดร งูรู ไมนาการสนทนาเป็นไปอย่างสนุกสนานและเป็นมืออาชีพ ปัญหาทั้งหมดสามารถแก้ไขได้ อย่างไรก็ตาม ราคายังต่ำกว่าเป้าหมายที่ต้องการ ฉันหวังว่าเราจะได้มีโอกาสร่วมมือในครั้งต่อไป -
แอนดรูว์ เกร็ก - ตุรกีนี่เป็นคำสั่งซื้อครั้งที่สองที่ฉันซื้อบริษัทนี้ คุณภาพดีมาก เช่นเดียวกับคุณภาพระดับยูโรเพียว เราจะร่วมมือกับบริษัทนี้ต่อไป -
Mechile Kilar Chard - บราซิลแผ่นสแตนเลส 200 ตัน เข้าวันที่ 10 ต.ค. 2557 คุณภาพดีมาก ส่งเร็ว โชคดีมากที่เจอโรงงานนี้ -
พงษ์พล ปลื้มสติ-ไทยแลนด์คุณภาพดีมากและเวลาในการจัดส่งเร็วมาก เราต้องการทำธุรกิจระยะยาวกับบริษัทนี้
คำหลัก [ cold rolled stainless steel coils ] การจับคู่ 410 ผลิตภัณฑ์.
Astm 201 304 410 430 สายม้วนเหล็กไร้ขัด Ss เหล็ก 8k 2b No.1 No.4 กระจก 4*8
| รหัสคอยล์: | 508/610มม |
|---|---|
| น้ำหนักม้วน: | 3-15มต |
| ขอบ: | ขอบสลิท/ขอบมิล |
แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดเย็น ASTM JIS 1500mm 201 316 En Standard
| มาตรฐาน: | ASTM, AISI, GB, JIS |
|---|---|
| ระดับ: | 304/316/310/420/410/202/201 |
| ความหนา: | 0.2-3.0 หรือมากกว่า 3.0mm |
305 304 แผ่นสแตนเลสรีดเย็น แผ่นสแตนเลส 304l No 4 Finish No 1 JIS 2mm 3/8"
| มาตรฐาน: | JIS, AISI, ASTM, GB, DIN, EN, SUS |
|---|---|
| ความหนา: | 1-5 มม. หรือกำหนดเอง |
| ความกว้าง: | 500-1200mm |
2205 2507 304 สายสอยเหล็กไร้สแตนเลส ร้อนเย็นม้วน 0.5 * 1250 มม 0.4 * 1000 มม
| รหัสคอยล์: | 508/610มม |
|---|---|
| น้ำหนักม้วน: | 3-15มต |
| ขอบ: | ขอบสลิท/ขอบมิล |
310 304 แผ่นสแตนเลสรีดเย็น 0.5 มม. 304l 201 กระจกตกแต่ง
| มาตรฐาน: | ASTM, AISI, GB, JIS, DIN, BS, ASTM, AISI, GB, JIS, DIN, En |
|---|---|
| ระดับ: | 316L 304 201 430 310 |
| ความหนา: | 0.5-2.50 |
304 S32750 แผ่นสแตนเลสรีดเย็น 0.2 มม. Super Duplex
| ความอดทน: | -0.75mm |
|---|---|
| ระดับ: | 304 316 410 430 s32750 |
| ความหนา: | 0.2-20mm |
2205 2507 Ss เพลท 8k กระจกเหล็กไร้ขัดเหล็กแผ่นโลหะ
| ความแข็ง: | อ่อน ครึ่งแข็ง แข็งเต็ม |
|---|---|
| ท่าเรือ: | ท่าเรือเซี่ยงไฮ้ |
| ทดสอบ: | เอสจีเอ |
201 202 304 316 สายกระจก โคลล์เหล็กไร้สแตนเลสม้วนร้อนเย็น สําหรับวัสดุก่อสร้าง
| ชื่อสินค้า: | ขดลวดสแตนเลส |
|---|---|
| วัสดุ: | 201, 202, 301, 304, 304L, 309S, 310S, 316, ฯลฯ |
| ความกว้าง: | 600-1500 มม. สามารถปรับแต่งได้ |
หมุนเย็นร้อน 201 202 304 316 430 Ss สายม้วนเหล็กไร้สแตนเลสหมุนเย็น
| การใช้งาน: | ก่อสร้าง ตกแต่ง อุตสาหกรรม เครื่องจักร ฯลฯ |
|---|---|
| ขอบ: | ขอบร่อง, ขอบโรงสี |
| ความยาว: | 1000mm-6000mm |
แถบสแตนเลส 201 กว้าง 2 นิ้วมีรู 4 มม. 50 มม. 304 316L 430
| เกรด: | ซีรีย์ 300/400 |
|---|---|
| น้ำหนักคอยล์: | 1MT - 10MT |
| ความยาว: | ม้วน |

