ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แผ่นสแตนเลสรีดเย็น
-
ท่อเอสเอสไร้รอยต่อ
-
ขดลวดสแตนเลส
-
สแตนเลสเหล็กกลมบาร์
-
ท่อเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วนชุบสังกะสี
-
แผ่นเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วน PPGI
-
เหล็กแผ่นดีบุก
-
ท่อเหล็กสี่เหลี่ยมอ่อน
-
เหล็กคาร์บอน
-
แผ่นเหล็กคาร์บอน
-
สวมแผ่นเหล็กทน
-
แผ่นเหล็กอลูมิเนียม
-
ท่อเหล็กทองแดง
-
ทองแดง เหล็กเส้น
-
แผ่นทองแดงม้วน
-
โครงสร้างเหล็กรูปพรรณ
-
John Fairbankแถบสแตนเลสที่มีคุณภาพดีและพนักงานขายบริการดีมากฉันชอบ บริษัท นี้ฉันหวังว่าจะสามารถทำงานกับคุณอีกครั้ง -
Rickyร่วมมือกับคำสั่งทดลอง บริการเป็นเลิศและราคาดีมาก รับประกันคุณภาพสินค้าและสามารถยืนตรวจสอบได้ -
Harish kumarأنا راضٍ جدًا عن هذه الصفقة ، ليس فقط لأنهم يشحنون بسرعة ، ولكن أيضًا جودة البضائع جيدة ، وأتطلع إلى التعاون التالي. -
Urchin ที่ดุร้ายดีคุณภาพขดลวดเหล็กชุบสังกะสีเป็นสิ่งที่ดีและฉันไม่เห็นพวกเขาเสียนั่นเป็นสิ่งที่ดี -
Fleuriauความเร็วในการจัดส่งเป็นไปอย่างรวดเร็วและความต้องการสามารถตอบสนองฉัน -
Kroumaแผ่นสแตนเลส 316L 600 ตัน จัดส่งรวดเร็ว -
เปโดร งูรู ไมนาการสนทนาเป็นไปอย่างสนุกสนานและเป็นมืออาชีพ ปัญหาทั้งหมดสามารถแก้ไขได้ อย่างไรก็ตาม ราคายังต่ำกว่าเป้าหมายที่ต้องการ ฉันหวังว่าเราจะได้มีโอกาสร่วมมือในครั้งต่อไป -
แอนดรูว์ เกร็ก - ตุรกีนี่เป็นคำสั่งซื้อครั้งที่สองที่ฉันซื้อบริษัทนี้ คุณภาพดีมาก เช่นเดียวกับคุณภาพระดับยูโรเพียว เราจะร่วมมือกับบริษัทนี้ต่อไป -
Mechile Kilar Chard - บราซิลแผ่นสแตนเลส 200 ตัน เข้าวันที่ 10 ต.ค. 2557 คุณภาพดีมาก ส่งเร็ว โชคดีมากที่เจอโรงงานนี้ -
พงษ์พล ปลื้มสติ-ไทยแลนด์คุณภาพดีมากและเวลาในการจัดส่งเร็วมาก เราต้องการทำธุรกิจระยะยาวกับบริษัทนี้
คำหลัก [ cold rolled stainless steel coils ] การจับคู่ 410 ผลิตภัณฑ์.
ความหนา 0.3-3.0MM 201/304/430/316 2B BA โคลิปเหล็กไร้สแตนเลสม้วนเย็น ราคาปลีก ผู้ผลิตที่ได้รับการรับรอง ISO
| การใช้งานพิเศษ: | แผ่นเหล็กความแข็งแรงสูง |
|---|---|
| พื้นที่: | 2B,BA,No.1,กระจก,ขัด,สดใส |
| น้ำหนักม้วน: | 3-8MT |
ขนาดที่กำหนดเอง 201 ม้วนแถบสแตนเลสพร้อมกระจก BA สำหรับอุปกรณ์เครื่องกล
| ระดับ: | 200 ซีรีส์/300 ซีรีส์/400 ซีรีส์ |
|---|---|
| ความยาว: | 1000-6000mm หรือปรับแต่งเอง |
| ความกว้าง: | 3mm-2000mm หรือกำหนดเอง |
2 นิ้ว SS 201 316 430 เกรดความหนาสแตนเลสแถบม้วน
| ระดับ: | 200 ซีรีส์/300 ซีรีส์/400 ซีรีส์ |
|---|---|
| ความยาว: | 1000-6000mm หรือปรับแต่งเอง |
| ความกว้าง: | 3mm-2000mm หรือกำหนดเองได้ |
Astm 316 316l 0.5mm En1.4401 1.4404 แผ่นเหล็กกล้าไร้สนิมรีดร้อน
| มาตรฐาน: | JIS, AISI, ASTM, GB, DIN, EN, SUS |
|---|---|
| เทคนิค: | รีดเย็น |
| เสร็จสิ้น: | ความต้องการ |
ม้วนแผ่นสแตนเลส 3/4 นิ้ว 201 316L Ss 304 Coil
| เกรด: | 200,300 ชุด |
|---|---|
| ความยาว: | 5800 มม. หรือตามความต้องการ |
| ความกว้าง: | 2500 มม. หรือตามความต้องการ |
กรีดสแตนเลสม้วน สแตนเลสรีดเย็นม้วน 316l SS201 Ss304
| เกรด: | 200,300 ชุด |
|---|---|
| ความหนา: | 0.1-25 มม. หรือตามคำขอ |
| ความยาว: | 2400 มม. หรือตามคำขอ |
BA 430 201 คอยล์ HL สแตนเลส 304 316 เกรด 1,000 มม. - 6000 มม.
| ความต้านทานการกัดกร่อน: | สูง |
|---|---|
| ความหนา: | 0.1mm-3.0mm |
| การชำระเงิน: | T / T, L / C, Western Union, OA |
BA 8K สแตนเลส HL ขด 6000 มม. นูนสลัก
| แอปพลิเคชัน: | ก่อสร้าง ตกแต่ง อุตสาหกรรม ฯลฯ |
|---|---|
| คุณสมบัติทางแม่เหล็ก: | ไม่ใช่แม่เหล็กหรือแม่เหล็ก |
| ความยาว: | 1000mm-6000mm |

