ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แผ่นสแตนเลสรีดเย็น
-
ท่อเอสเอสไร้รอยต่อ
-
ขดลวดสแตนเลส
-
สแตนเลสเหล็กกลมบาร์
-
ท่อเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วนชุบสังกะสี
-
แผ่นเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วน PPGI
-
เหล็กแผ่นดีบุก
-
ท่อเหล็กสี่เหลี่ยมอ่อน
-
เหล็กคาร์บอน
-
แผ่นเหล็กคาร์บอน
-
สวมแผ่นเหล็กทน
-
แผ่นเหล็กอลูมิเนียม
-
ท่อเหล็กทองแดง
-
ทองแดง เหล็กเส้น
-
แผ่นทองแดงม้วน
-
โครงสร้างเหล็กรูปพรรณ
-
John Fairbankแถบสแตนเลสที่มีคุณภาพดีและพนักงานขายบริการดีมากฉันชอบ บริษัท นี้ฉันหวังว่าจะสามารถทำงานกับคุณอีกครั้ง -
Rickyร่วมมือกับคำสั่งทดลอง บริการเป็นเลิศและราคาดีมาก รับประกันคุณภาพสินค้าและสามารถยืนตรวจสอบได้ -
Harish kumarأنا راضٍ جدًا عن هذه الصفقة ، ليس فقط لأنهم يشحنون بسرعة ، ولكن أيضًا جودة البضائع جيدة ، وأتطلع إلى التعاون التالي. -
Urchin ที่ดุร้ายดีคุณภาพขดลวดเหล็กชุบสังกะสีเป็นสิ่งที่ดีและฉันไม่เห็นพวกเขาเสียนั่นเป็นสิ่งที่ดี -
Fleuriauความเร็วในการจัดส่งเป็นไปอย่างรวดเร็วและความต้องการสามารถตอบสนองฉัน -
Kroumaแผ่นสแตนเลส 316L 600 ตัน จัดส่งรวดเร็ว -
เปโดร งูรู ไมนาการสนทนาเป็นไปอย่างสนุกสนานและเป็นมืออาชีพ ปัญหาทั้งหมดสามารถแก้ไขได้ อย่างไรก็ตาม ราคายังต่ำกว่าเป้าหมายที่ต้องการ ฉันหวังว่าเราจะได้มีโอกาสร่วมมือในครั้งต่อไป -
แอนดรูว์ เกร็ก - ตุรกีนี่เป็นคำสั่งซื้อครั้งที่สองที่ฉันซื้อบริษัทนี้ คุณภาพดีมาก เช่นเดียวกับคุณภาพระดับยูโรเพียว เราจะร่วมมือกับบริษัทนี้ต่อไป -
Mechile Kilar Chard - บราซิลแผ่นสแตนเลส 200 ตัน เข้าวันที่ 10 ต.ค. 2557 คุณภาพดีมาก ส่งเร็ว โชคดีมากที่เจอโรงงานนี้ -
พงษ์พล ปลื้มสติ-ไทยแลนด์คุณภาพดีมากและเวลาในการจัดส่งเร็วมาก เราต้องการทำธุรกิจระยะยาวกับบริษัทนี้
คำหลัก [ cold rolled stainless steel coils ] การจับคู่ 410 ผลิตภัณฑ์.
SS 2B กระจกแผ่นสแตนเลสรีดเย็น 317L 410S แผง
| มาตรฐาน: | GB ASTM DIN |
|---|---|
| ระดับ: | 201/304/304L/316/316L/430 |
| ความหนา: | 20-100mm |
แผ่นสแตนเลสรีดเย็นขัดเงา 3000 มม. 430 ครอบคลุมผนัง 24 เกจ
| มาตรฐาน: | AISI, ASTM |
|---|---|
| ระดับ: | 430 |
| ความหนา: | 0.5-80mm |
Astm 410 430 พื้นผิวแผ่นสแตนเลสรีดเย็น 5.0 มม. HL Magnetic
| ได้รับการรับรอง: | ISO,CE,RoHS |
|---|---|
| ระดับ: | 430 410 |
| ความหนา: | 4.0-12.0มม |
316L Hairline 304 แผ่นสแตนเลสรีดเย็น 16 แผงวัด
| มาตรฐาน: | GB ASTM DIN |
|---|---|
| ระดับ: | 201/304/304L/316/316L/430 |
| ความหนา: | 20-100mm |
0.25mm 201 แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดเย็น Ferritic 202 Plat SS Sheet
| มาตรฐาน: | JIS |
|---|---|
| ระดับ: | 201-202-304-316-310 |
| ความหนา: | 0.25-4.0 มม. หรือกำหนดเอง |
10mm AISI 301 302 แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดเย็น 1200mm HR พร้อมพื้นผิว No.1
| มาตรฐาน: | JIS AISI SUS |
|---|---|
| ระดับ: | 301 302 316 304 304 ชม |
| ความหนา: | 4.0-20 มม. หรือกำหนดเอง |
4 "Sch 10 201 304 430 เหล็กเส้นกลมสแตนเลสเกรดพร้อมสีหลักจากโรงงาน
| มาตรฐาน: | ASTM, AiSi, DIN, EN, GB, JIS |
|---|---|
| วัสดุ: | 303/304 |
| ความยาว: | 1000-6000mm |
201 410 แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดเย็น 430 6 มม. หนาไม่มีรอยต่อ
| มาตรฐาน: | JIS/AISI/ASTM/SUS/EN |
|---|---|
| ระดับ: | 201 202 304 304L 316 316L 410 430 |
| ความหนา: | 0.15mm-10mm หรือ Customized |
Pvd 18k 0.15 มม. แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดเย็นพื้นผิวกระจกแปรง
| มาตรฐาน: | SS, AISI, JIS |
|---|---|
| ระดับ: | 201 202 304 316Ti |
| ความหนา: | 0.12-3.0mm หรือ Customized |
904 แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดเย็นสำหรับงานก่อสร้างใบรับรอง CE
| มาตรฐาน: | AISI, ASTM |
|---|---|
| ระดับ: | 904 |
| ความหนา: | 0.3-100mm |

