ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แผ่นสแตนเลสรีดเย็น
-
ท่อเอสเอสไร้รอยต่อ
-
ขดลวดสแตนเลส
-
สแตนเลสเหล็กกลมบาร์
-
ท่อเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วนชุบสังกะสี
-
แผ่นเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วน PPGI
-
เหล็กแผ่นดีบุก
-
ท่อเหล็กสี่เหลี่ยมอ่อน
-
เหล็กคาร์บอน
-
แผ่นเหล็กคาร์บอน
-
สวมแผ่นเหล็กทน
-
แผ่นเหล็กอลูมิเนียม
-
ท่อเหล็กทองแดง
-
ทองแดง เหล็กเส้น
-
แผ่นทองแดงม้วน
-
โครงสร้างเหล็กรูปพรรณ
-
John Fairbankแถบสแตนเลสที่มีคุณภาพดีและพนักงานขายบริการดีมากฉันชอบ บริษัท นี้ฉันหวังว่าจะสามารถทำงานกับคุณอีกครั้ง -
Rickyร่วมมือกับคำสั่งทดลอง บริการเป็นเลิศและราคาดีมาก รับประกันคุณภาพสินค้าและสามารถยืนตรวจสอบได้ -
Harish kumarأنا راضٍ جدًا عن هذه الصفقة ، ليس فقط لأنهم يشحنون بسرعة ، ولكن أيضًا جودة البضائع جيدة ، وأتطلع إلى التعاون التالي. -
Urchin ที่ดุร้ายดีคุณภาพขดลวดเหล็กชุบสังกะสีเป็นสิ่งที่ดีและฉันไม่เห็นพวกเขาเสียนั่นเป็นสิ่งที่ดี -
Fleuriauความเร็วในการจัดส่งเป็นไปอย่างรวดเร็วและความต้องการสามารถตอบสนองฉัน -
Kroumaแผ่นสแตนเลส 316L 600 ตัน จัดส่งรวดเร็ว -
เปโดร งูรู ไมนาการสนทนาเป็นไปอย่างสนุกสนานและเป็นมืออาชีพ ปัญหาทั้งหมดสามารถแก้ไขได้ อย่างไรก็ตาม ราคายังต่ำกว่าเป้าหมายที่ต้องการ ฉันหวังว่าเราจะได้มีโอกาสร่วมมือในครั้งต่อไป -
แอนดรูว์ เกร็ก - ตุรกีนี่เป็นคำสั่งซื้อครั้งที่สองที่ฉันซื้อบริษัทนี้ คุณภาพดีมาก เช่นเดียวกับคุณภาพระดับยูโรเพียว เราจะร่วมมือกับบริษัทนี้ต่อไป -
Mechile Kilar Chard - บราซิลแผ่นสแตนเลส 200 ตัน เข้าวันที่ 10 ต.ค. 2557 คุณภาพดีมาก ส่งเร็ว โชคดีมากที่เจอโรงงานนี้ -
พงษ์พล ปลื้มสติ-ไทยแลนด์คุณภาพดีมากและเวลาในการจัดส่งเร็วมาก เราต้องการทำธุรกิจระยะยาวกับบริษัทนี้
คำหลัก [ cold rolled stainless steel coils ] การจับคู่ 410 ผลิตภัณฑ์.
Astm สายโค้ลเส้นเหล็กไร้สแตนเลส 201 304 2b 2e Ba สําหรับการผลิตรถยนต์
| รหัสคอยล์: | 508/610มม |
|---|---|
| น้ำหนักม้วน: | 3-15มต |
| ขอบ: | ขอบสลิท/ขอบมิล |
304 304l สแตนเลส โปรแกรม 80 พื้นผิวท่อ สวยใส
| วาดเย็น: | 1-50มม |
|---|---|
| เงื่อนไขการจัดส่ง: | ทางทะเลทางอากาศโดยรถไฟ |
| กว้าง: | 12mm-650mm |
AISI 201 202 แผ่นเหล็กสแตนเลส 2.5 มม. 304 พื้นผิวสว่าง
| มาตรฐาน: | SS, AISI, JIS |
|---|---|
| ระดับ: | 316 316L 201 202 เกรด 310s |
| ความหนา: | 0.5-2.5 มม. หรือกำหนดเอง |
2mm 301 304 แผ่นสแตนเลส 430 201 แผ่นรีดเย็น Martensitic Grades
| มาตรฐาน: | AISI / ASTM / JIS |
|---|---|
| ระดับ: | 301 316 304 |
| ความหนา: | 2.0mm หรือตามคำขอของคุณ |
8K กระจกแปรง 4x8 สแตนเลส 316 316l 304l 304
| การใช้งาน: | ก่อสร้าง/ตกแต่ง/เครื่องครัว/อุตสาหกรรมเคมี |
|---|---|
| ขอบ: | ขอบโรงสี / ขอบสลิต |
| รหัส HS: | 7219340000 |
904L ออสเตนนิติกสแตนเลสแผ่นกระจกแผ่นเสร็จสิ้น EN AISI 310S 316L
| มาตรฐาน: | JIS, AISI, ASTM, GB, DIN, EN, SUS |
|---|---|
| ระดับ: | 201/202/304 /304L/316/316L321/310s/410/420/430 |
| ความหนา: | 0.18-1.5mm |
กระจก 202 แผ่นเหล็กสแตนเลสวาดลึก 10 มม. ASTM เกรด 201 316l
| มาตรฐาน: | JIS, ASTM, DIN, EN, JIS, AISI, GB ฯลฯ |
|---|---|
| ระดับ: | 201/304/304L/316/316L/430 |
| ความหนา: | 3.0-100mm |
แผ่นเหล็กสแตนเลสความแม่นยำสูง 201 316 317L 904L หนา
| มาตรฐาน: | JIS/AISI/ASTM/SUS/EN |
|---|---|
| ระดับ: | 201 202 304 304L 316 317L 430 904L |
| ความหนา: | 0.15mm-10mm หรือ Customized |
1mm 202 310S แผ่นเหล็กสแตนเลสครึ่งแข็งครึ่งอบอ่อนสำหรับงานก่อสร้าง
| มาตรฐาน: | AISI / ASTM |
|---|---|
| ระดับ: | 304 201 202 310S 430 |
| ความหนา: | 0.1-2.5 มม. หรือปรับแต่งได้ |
1.6 มม. 1.5 มม. 1.2 มม. 316l สแตนเลสแผ่นโลหะ 8k กระจกเสร็จสิ้น 2520
| มาตรฐาน: | JIS, AISI, ASTM, GB, DIN, EN, SUS |
|---|---|
| ความหนา: | 1-3mm |
| ความกว้าง: | 500-1500 มม. หรือปรับแต่ง |

