ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แผ่นสแตนเลสรีดเย็น
-
ท่อเอสเอสไร้รอยต่อ
-
ขดลวดสแตนเลส
-
สแตนเลสเหล็กกลมบาร์
-
ท่อเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วนชุบสังกะสี
-
แผ่นเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วน PPGI
-
เหล็กแผ่นดีบุก
-
ท่อเหล็กสี่เหลี่ยมอ่อน
-
เหล็กคาร์บอน
-
แผ่นเหล็กคาร์บอน
-
สวมแผ่นเหล็กทน
-
แผ่นเหล็กอลูมิเนียม
-
ท่อเหล็กทองแดง
-
ทองแดง เหล็กเส้น
-
แผ่นทองแดงม้วน
-
โครงสร้างเหล็กรูปพรรณ
-
John Fairbankแถบสแตนเลสที่มีคุณภาพดีและพนักงานขายบริการดีมากฉันชอบ บริษัท นี้ฉันหวังว่าจะสามารถทำงานกับคุณอีกครั้ง -
Rickyร่วมมือกับคำสั่งทดลอง บริการเป็นเลิศและราคาดีมาก รับประกันคุณภาพสินค้าและสามารถยืนตรวจสอบได้ -
Harish kumarأنا راضٍ جدًا عن هذه الصفقة ، ليس فقط لأنهم يشحنون بسرعة ، ولكن أيضًا جودة البضائع جيدة ، وأتطلع إلى التعاون التالي. -
Urchin ที่ดุร้ายดีคุณภาพขดลวดเหล็กชุบสังกะสีเป็นสิ่งที่ดีและฉันไม่เห็นพวกเขาเสียนั่นเป็นสิ่งที่ดี -
Fleuriauความเร็วในการจัดส่งเป็นไปอย่างรวดเร็วและความต้องการสามารถตอบสนองฉัน -
Kroumaแผ่นสแตนเลส 316L 600 ตัน จัดส่งรวดเร็ว -
เปโดร งูรู ไมนาการสนทนาเป็นไปอย่างสนุกสนานและเป็นมืออาชีพ ปัญหาทั้งหมดสามารถแก้ไขได้ อย่างไรก็ตาม ราคายังต่ำกว่าเป้าหมายที่ต้องการ ฉันหวังว่าเราจะได้มีโอกาสร่วมมือในครั้งต่อไป -
แอนดรูว์ เกร็ก - ตุรกีนี่เป็นคำสั่งซื้อครั้งที่สองที่ฉันซื้อบริษัทนี้ คุณภาพดีมาก เช่นเดียวกับคุณภาพระดับยูโรเพียว เราจะร่วมมือกับบริษัทนี้ต่อไป -
Mechile Kilar Chard - บราซิลแผ่นสแตนเลส 200 ตัน เข้าวันที่ 10 ต.ค. 2557 คุณภาพดีมาก ส่งเร็ว โชคดีมากที่เจอโรงงานนี้ -
พงษ์พล ปลื้มสติ-ไทยแลนด์คุณภาพดีมากและเวลาในการจัดส่งเร็วมาก เราต้องการทำธุรกิจระยะยาวกับบริษัทนี้
คำหลัก [ cold rolled stainless steel coils ] การจับคู่ 410 ผลิตภัณฑ์.
ผนัง 3.0 มม. 304L 316 แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดเย็น 201 ตกแต่งต้านทานการกัดกร่อน
| มาตรฐาน: | SS, AISI, JIS |
|---|---|
| ระดับ: | 201 304L 316 |
| ความหนา: | 1.0-3.0mm หรือ Customized |
AISI 202 410 420 2B แผ่นสแตนเลสรีดเย็น 0.5 มม. 201 เกรด
| มาตรฐาน: | ASTM, DIN, EN, AISI |
|---|---|
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ |
| ความหนา: | 2.0-15mm, 6mm |
แถบสแตนเลส 3/4 นิ้ว 1 มม. 15 มม. Ss Strip สำหรับเฟอร์นิเจอร์
| มาตรฐาน: | JIS, AISI, ASTM, GB, DIN, EN |
|---|---|
| ความยาว: | 100 มม. หนึ่งวงกลม |
| ความกว้าง: | 6cm |
แผ่นเอสเอส ASTM 304 แผ่นเหล็กสเตนเลสรีดเย็น HL 8K เสร็จสิ้น
| มาตรฐาน: | GB ASTM DIN |
|---|---|
| ระดับ: | 201/304/316L |
| ความหนา: | 0.3-150mm |
2B 316 สแตนเลสแผ่นรีดเย็นแผ่นตกแต่ง 40mm Plate
| มาตรฐาน: | GB ASTM DIN |
|---|---|
| ระดับ: | 201 304 310 316 |
| ความหนา: | 20-100mm |
ASTM 201 แผ่นเหล็กสแตนเลส 6 มม. 430 โลหะพร้อมโรงสี 4 * 8 ฟุต
| ความกว้างที่กำหนดเอง: | 1,000มม.~1500มม |
|---|---|
| ลักษณะ: | ทนต่อการกัดกร่อนที่อุณหภูมิสูง |
| วัสดุ: | สแตนเลส |
แผ่นกระจกตกแต่งสแตนเลสขัดเงา 201 316 Pvd Brushed 8K
| เทคนิค: | รีดเย็น รีดเย็น รีดร้อน |
|---|---|
| ระดับ: | 200ซีรีส์/300ซีรีส์/400ซีรีส์ |
| ความหนา: | 0.1mm-300mm หรือตามความจำเป็น |
ASTM แผ่นตาข่ายสแตนเลสพรุน 0.5 มม. SS201 SS410 กระจกขัดเงา
| มาตรฐาน: | ASTM, JIS, SUS |
|---|---|
| ระดับ: | 201 202 304L 316L 321 310 309 410 420 |
| ความหนา: | 0.10mm-15.0mm |
BA Mirror Stainless Steel Elevator Sheet 0.5 - 5.0mm 316 420 310S แผ่นรีดเย็น
| มาตรฐาน: | AISIDIN,EN,ASTM |
|---|---|
| ระดับ: | 201/304/316/316L/430/420/904L/310S |
| ความหนา: | 0.5-5.0 มม. หรือกำหนดเอง |
แผ่น SS ความหนา 0.8 มม. รีดเย็นดูเพล็กซ์ 430 แผ่นอบอ่อนสแตนเลส
| มาตรฐาน: | AiSi, ASTM, bs, DIN, GB, JIS |
|---|---|
| ระดับ: | SUS 430 |
| ความหนา: | 0.3/0.8 มม. |

