ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แผ่นสแตนเลสรีดเย็น
-
ท่อเอสเอสไร้รอยต่อ
-
ขดลวดสแตนเลส
-
สแตนเลสเหล็กกลมบาร์
-
ท่อเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วนชุบสังกะสี
-
แผ่นเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วน PPGI
-
เหล็กแผ่นดีบุก
-
ท่อเหล็กสี่เหลี่ยมอ่อน
-
เหล็กคาร์บอน
-
แผ่นเหล็กคาร์บอน
-
สวมแผ่นเหล็กทน
-
แผ่นเหล็กอลูมิเนียม
-
ท่อเหล็กทองแดง
-
ทองแดง เหล็กเส้น
-
แผ่นทองแดงม้วน
-
โครงสร้างเหล็กรูปพรรณ
-
John Fairbankแถบสแตนเลสที่มีคุณภาพดีและพนักงานขายบริการดีมากฉันชอบ บริษัท นี้ฉันหวังว่าจะสามารถทำงานกับคุณอีกครั้ง -
Rickyร่วมมือกับคำสั่งทดลอง บริการเป็นเลิศและราคาดีมาก รับประกันคุณภาพสินค้าและสามารถยืนตรวจสอบได้ -
Harish kumarأنا راضٍ جدًا عن هذه الصفقة ، ليس فقط لأنهم يشحنون بسرعة ، ولكن أيضًا جودة البضائع جيدة ، وأتطلع إلى التعاون التالي. -
Urchin ที่ดุร้ายดีคุณภาพขดลวดเหล็กชุบสังกะสีเป็นสิ่งที่ดีและฉันไม่เห็นพวกเขาเสียนั่นเป็นสิ่งที่ดี -
Fleuriauความเร็วในการจัดส่งเป็นไปอย่างรวดเร็วและความต้องการสามารถตอบสนองฉัน -
Kroumaแผ่นสแตนเลส 316L 600 ตัน จัดส่งรวดเร็ว -
เปโดร งูรู ไมนาการสนทนาเป็นไปอย่างสนุกสนานและเป็นมืออาชีพ ปัญหาทั้งหมดสามารถแก้ไขได้ อย่างไรก็ตาม ราคายังต่ำกว่าเป้าหมายที่ต้องการ ฉันหวังว่าเราจะได้มีโอกาสร่วมมือในครั้งต่อไป -
แอนดรูว์ เกร็ก - ตุรกีนี่เป็นคำสั่งซื้อครั้งที่สองที่ฉันซื้อบริษัทนี้ คุณภาพดีมาก เช่นเดียวกับคุณภาพระดับยูโรเพียว เราจะร่วมมือกับบริษัทนี้ต่อไป -
Mechile Kilar Chard - บราซิลแผ่นสแตนเลส 200 ตัน เข้าวันที่ 10 ต.ค. 2557 คุณภาพดีมาก ส่งเร็ว โชคดีมากที่เจอโรงงานนี้ -
พงษ์พล ปลื้มสติ-ไทยแลนด์คุณภาพดีมากและเวลาในการจัดส่งเร็วมาก เราต้องการทำธุรกิจระยะยาวกับบริษัทนี้
คำหลัก [ cold rolled stainless steel coils ] การจับคู่ 410 ผลิตภัณฑ์.
TISCO 8mm แผ่นสแตนเลส 201 202 301 316L 1200mm Width
| มาตรฐาน: | AISI / ASTM / JIS / SUS |
|---|---|
| ระดับ: | 201 202 301 316L |
| ความหนา: | 8.0 หรือตามคำขอของคุณ |
TISCO 201 แผ่นสแตนเลส 430 904L 4x8 316l แผ่นอบ
| มาตรฐาน: | GB JIS ASTM ASME EN |
|---|---|
| ระดับ: | 201 304 310S 430 904L |
| ความหนา: | 3.0-15mm |
POSCO Mill แผ่นสแตนเลส 316 420 430 14ga 10ga 2B พื้นผิว 304 1000mm
| มาตรฐาน: | ASTM, AISI, JIS, GB, DIN, EN |
|---|---|
| ระดับ: | 201/304/316/316L/430/420/904L/310S/317/2205 |
| ความหนา: | 24ga 14ga 12ga 10ga |
310S แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดเย็นแผ่น DIN พร้อมกระจก 8k ขนาดที่กำหนดเองสำหรับสารเคมี
| มาตรฐาน: | GB ASTM DIN |
|---|---|
| ระดับ: | 310S/316L/304 |
| ความหนา: | 0.1-150mm |
แผ่นสแตนเลสหนา รีดเย็น GB 304 0.3 - 200mm Plate
| มาตรฐาน: | GB ASTM DIN |
|---|---|
| ระดับ: | 201/304/ 316 |
| ความหนา: | 0.3-150mm |
แผ่นเหล็กสแตนเลสหนา 18 มม. 310s แผ่นรีดเย็นแบบกำหนดเองDIN
| มาตรฐาน: | GB ASTM DIN |
|---|---|
| ระดับ: | 201/304/ 316 |
| ความหนา: | 20-100mm |
ASTM 201 แผ่นเหล็กสเตนเลสรีดเย็น Inox Ss 1500mm 304 316 409L
| มาตรฐาน: | ASTM, AISI, GB, JIS, DIN, BS, ASTM, AISI, GB, JIS, DIN, En |
|---|---|
| ระดับ: | 304/316/310/420/410/202/201 |
| ความหนา: | 0.2-3.0 หรือมากกว่า 3.0mm |
Aisi 201 แผ่นสแตนเลสเจาะรู 4x8 2b Hl Ba 6mm หนา
| เทคนิค: | รีดเย็น รีดเย็น รีดร้อน |
|---|---|
| ระดับ: | 200ซีรีส์/300ซีรีส์/400ซีรีส์ |
| ความหนา: | 0.3-3.0 มม. |
โลหะแผ่นสแตนเลสแข็งเต็ม 301 Ams5519 Inox Sus301 2b
| มาตรฐาน: | JIS/AISI/ASTM/SUS/EN |
|---|---|
| ระดับ: | Ams5519 Inox Sus301 |
| ความหนา: | 0.15-10.0MM |
2B มิลล์เสร็จสิ้นแปรงแผ่นสแตนเลส SS316 316L 100MM ASTM
| มาตรฐาน: | ASTM |
|---|---|
| ระดับ: | 201 202 304 316 317 321 310 309 410 420 |
| ความหนา: | 0.15mm-25mm |

