ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แผ่นสแตนเลสรีดเย็น
-
ท่อเอสเอสไร้รอยต่อ
-
ขดลวดสแตนเลส
-
สแตนเลสเหล็กกลมบาร์
-
ท่อเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วนชุบสังกะสี
-
แผ่นเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วน PPGI
-
เหล็กแผ่นดีบุก
-
ท่อเหล็กสี่เหลี่ยมอ่อน
-
เหล็กคาร์บอน
-
แผ่นเหล็กคาร์บอน
-
สวมแผ่นเหล็กทน
-
แผ่นเหล็กอลูมิเนียม
-
ท่อเหล็กทองแดง
-
ทองแดง เหล็กเส้น
-
แผ่นทองแดงม้วน
-
โครงสร้างเหล็กรูปพรรณ
-
John Fairbankแถบสแตนเลสที่มีคุณภาพดีและพนักงานขายบริการดีมากฉันชอบ บริษัท นี้ฉันหวังว่าจะสามารถทำงานกับคุณอีกครั้ง -
Rickyร่วมมือกับคำสั่งทดลอง บริการเป็นเลิศและราคาดีมาก รับประกันคุณภาพสินค้าและสามารถยืนตรวจสอบได้ -
Harish kumarأنا راضٍ جدًا عن هذه الصفقة ، ليس فقط لأنهم يشحنون بسرعة ، ولكن أيضًا جودة البضائع جيدة ، وأتطلع إلى التعاون التالي. -
Urchin ที่ดุร้ายดีคุณภาพขดลวดเหล็กชุบสังกะสีเป็นสิ่งที่ดีและฉันไม่เห็นพวกเขาเสียนั่นเป็นสิ่งที่ดี -
Fleuriauความเร็วในการจัดส่งเป็นไปอย่างรวดเร็วและความต้องการสามารถตอบสนองฉัน -
Kroumaแผ่นสแตนเลส 316L 600 ตัน จัดส่งรวดเร็ว -
เปโดร งูรู ไมนาการสนทนาเป็นไปอย่างสนุกสนานและเป็นมืออาชีพ ปัญหาทั้งหมดสามารถแก้ไขได้ อย่างไรก็ตาม ราคายังต่ำกว่าเป้าหมายที่ต้องการ ฉันหวังว่าเราจะได้มีโอกาสร่วมมือในครั้งต่อไป -
แอนดรูว์ เกร็ก - ตุรกีนี่เป็นคำสั่งซื้อครั้งที่สองที่ฉันซื้อบริษัทนี้ คุณภาพดีมาก เช่นเดียวกับคุณภาพระดับยูโรเพียว เราจะร่วมมือกับบริษัทนี้ต่อไป -
Mechile Kilar Chard - บราซิลแผ่นสแตนเลส 200 ตัน เข้าวันที่ 10 ต.ค. 2557 คุณภาพดีมาก ส่งเร็ว โชคดีมากที่เจอโรงงานนี้ -
พงษ์พล ปลื้มสติ-ไทยแลนด์คุณภาพดีมากและเวลาในการจัดส่งเร็วมาก เราต้องการทำธุรกิจระยะยาวกับบริษัทนี้
คำหลัก [ cold rolled stainless steel coils ] การจับคู่ 410 ผลิตภัณฑ์.
16 เกจ 1/8 "1/4 รู 304 317 สแตนเลสแผ่นพรุน Ss316 แผ่น 3 มม.
| วัสดุ: | 304 317 316 |
|---|---|
| ความหนา: | 1.5-3.0mm |
| ความยาว: | 1000-6000mm |
Tisco 201 310S 3.0 มม. เหล็กแผ่นรีดเย็นในม้วน 304 2B พื้นผิวโลหะ202
| มาตรฐาน: | AISI / ASTM / JIS / SUS |
|---|---|
| ระดับ: | 201 316 316L 430 304 304J1 |
| ความหนา: | 3.0 -4.0 หรือตามคำขอของคุณ |
แผ่นสแตนเลส SUS 304 8K TISCO รีดเย็น 1.0 มม. สำหรับงานตกแต่ง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ทิสโก้แผ่นสแตนเลส |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM A240 |
| ระดับ: | 304L 304 321 316L 310S 2205 430 420 201 |
Astm 0.5m - 1.5m A240 แผ่นสแตนเลสรีดเย็น Inox 321 สำหรับแผ่น Boiler Ss
| มาตรฐาน: | JIS/AISI/ASTM/SUS/EN |
|---|---|
| ระดับ: | 304,201,316,321,310ส |
| ความหนา: | 2mm-20mm หรือกำหนดเอง |
2mm 301 แผ่นสแตนเลส 304L แผ่นรีดเย็น 304 พร้อมHL
| มาตรฐาน: | GB ASTM DIN |
|---|---|
| ระดับ: | 201/304/ 316 |
| ความหนา: | 0.3-150mm |
11 เกจ 304 โครงสร้างแผ่นสแตนเลส 4x8 ตัดให้ได้ขนาด
| สี: | เงินธรรมชาติ |
|---|---|
| ขนาดที่ลูกค้ากำหนด: | ความกว้าง 100-1250 มม ความยาว 500-6500 มม |
| การปรับแต่ง: | โลโก้ที่กำหนดเอง |
Astm 201 แผ่นสแตนเลสเกรด 0.6mm 2b เสร็จสิ้นครึ่งฮาร์ดโครเมียมนิกเกิล
| เทคนิค: | รีดเย็น รีดเย็น รีดร้อน |
|---|---|
| ระดับ: | 200ซีรีส์/300ซีรีส์/400ซีรีส์ |
| ความหนา: | 0.3-3mm |
12.0mm SS304 แผ่นเหล็กสแตนเลสแผ่นเหล็ก 202 หลอมดอง
| มาตรฐาน: | GB JIS ASTM ASME EN |
|---|---|
| ระดับ: | 201 316L 310S |
| เทคนิค: | รีดเย็น |
AISI 302 303 แผ่นเพลทสแตนเลสรีดเย็น หนา 0.15 มม
| มาตรฐาน: | ASTM, DIN, EN, AISI |
|---|---|
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ |
| ความหนา: | 2.0-15mm, 6mm |
Astm A240 0.5 มม. แผ่นสแตนเลสรีดเย็น Inox Ss เกรด 321 สำหรับ Boiler
| มาตรฐาน: | JIS/AISI/ASTM/SUS/EN |
|---|---|
| ระดับ: | 304,201,316,321,310S |
| ความหนา: | 2mm-20mm หรือ Customized |

