ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แผ่นสแตนเลสรีดเย็น
-
ท่อเอสเอสไร้รอยต่อ
-
ขดลวดสแตนเลส
-
สแตนเลสเหล็กกลมบาร์
-
ท่อเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วนชุบสังกะสี
-
แผ่นเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วน PPGI
-
เหล็กแผ่นดีบุก
-
ท่อเหล็กสี่เหลี่ยมอ่อน
-
เหล็กคาร์บอน
-
แผ่นเหล็กคาร์บอน
-
สวมแผ่นเหล็กทน
-
แผ่นเหล็กอลูมิเนียม
-
ท่อเหล็กทองแดง
-
ทองแดง เหล็กเส้น
-
แผ่นทองแดงม้วน
-
โครงสร้างเหล็กรูปพรรณ
-
John Fairbankแถบสแตนเลสที่มีคุณภาพดีและพนักงานขายบริการดีมากฉันชอบ บริษัท นี้ฉันหวังว่าจะสามารถทำงานกับคุณอีกครั้ง -
Rickyร่วมมือกับคำสั่งทดลอง บริการเป็นเลิศและราคาดีมาก รับประกันคุณภาพสินค้าและสามารถยืนตรวจสอบได้ -
Harish kumarأنا راضٍ جدًا عن هذه الصفقة ، ليس فقط لأنهم يشحنون بسرعة ، ولكن أيضًا جودة البضائع جيدة ، وأتطلع إلى التعاون التالي. -
Urchin ที่ดุร้ายดีคุณภาพขดลวดเหล็กชุบสังกะสีเป็นสิ่งที่ดีและฉันไม่เห็นพวกเขาเสียนั่นเป็นสิ่งที่ดี -
Fleuriauความเร็วในการจัดส่งเป็นไปอย่างรวดเร็วและความต้องการสามารถตอบสนองฉัน -
Kroumaแผ่นสแตนเลส 316L 600 ตัน จัดส่งรวดเร็ว -
เปโดร งูรู ไมนาการสนทนาเป็นไปอย่างสนุกสนานและเป็นมืออาชีพ ปัญหาทั้งหมดสามารถแก้ไขได้ อย่างไรก็ตาม ราคายังต่ำกว่าเป้าหมายที่ต้องการ ฉันหวังว่าเราจะได้มีโอกาสร่วมมือในครั้งต่อไป -
แอนดรูว์ เกร็ก - ตุรกีนี่เป็นคำสั่งซื้อครั้งที่สองที่ฉันซื้อบริษัทนี้ คุณภาพดีมาก เช่นเดียวกับคุณภาพระดับยูโรเพียว เราจะร่วมมือกับบริษัทนี้ต่อไป -
Mechile Kilar Chard - บราซิลแผ่นสแตนเลส 200 ตัน เข้าวันที่ 10 ต.ค. 2557 คุณภาพดีมาก ส่งเร็ว โชคดีมากที่เจอโรงงานนี้ -
พงษ์พล ปลื้มสติ-ไทยแลนด์คุณภาพดีมากและเวลาในการจัดส่งเร็วมาก เราต้องการทำธุรกิจระยะยาวกับบริษัทนี้
คำหลัก [ cold rolled stainless steel coils ] การจับคู่ 410 ผลิตภัณฑ์.
316l 304l แผ่นเหล็กสแตนเลสแผ่นกระจกเชื่อม 2200 มม. ขัดเงา
| มาตรฐาน: | JIS, ASTM, DIN, EN, JIS, AISI, GB ฯลฯ |
|---|---|
| เทคนิค: | รีดเย็น, อบอ่อน |
| เวลาจัดส่ง: | 15-21 วัน |
JIS 316 แผ่นเหล็กสแตนเลส 0.3 มม. ป้องกันการกัดกร่อนอบอ่อน
| มาตรฐาน: | AISI, ASTM |
|---|---|
| ระดับ: | 316 |
| ความหนา: | 0.3-1.0mm |
SGS AISI 304L 316L 410 แผ่นสแตนเลส 0.5 มม. - 50 มม. BA สำเร็จรูป
| มาตรฐาน: | AISI, ASTM |
|---|---|
| ระดับ: | 304/ 304L |
| ความหนา: | 0.3-100mm |
317 904L แผ่นสแตนเลส 16 เกจ 2B BA พื้นผิว 4x8 กระจก 100 มม.
| มาตรฐาน: | ASTM A240 |
|---|---|
| ระดับ: | 304 316L 316Ti 317 904L |
| ความหนา: | 0.25-3.0มม.,3.0-100มม |
1mm 2mm 3mm ความหนา 304 - 310s ASTM A240/ASME SA240 ร้อนม้วนสแตนเลส
| วัสดุ: | 201, 202, 301, 304, 304L, 309S, 310S, 316, ฯลฯ |
|---|---|
| ความกว้าง: | 600-1500มม |
| ความหนา: | 0.12-0.2มม |
CR เหล็กม้วนรีดเย็น 2500 มม. AISI Gi แผ่นม้วน
| เกรด: | A36 / Q235B |
|---|---|
| เทคนิค: | แผ่นรีดร้อน |
| ความยาว: | 6-12m หรือตามความต้องการ |
Baosteel Jisco แผ่นเหล็กสแตนเลส 3mm 201 304 316 310s 2205 2b Hl Mirror
| มาตรฐาน: | ASME, ASTM, EN, BS, GB, DIN, JIS เป็นต้น |
|---|---|
| ระดับ: | 201, 202, 301, 304, 304L, 316, 316L, 316Ti, 309, 310, 317, 321, 409, 410, 420, 430, 904L, |
| ความหนา: | แผ่นบาง: 0.1 มม. - 3 มม. แผ่นหนา: 3 มม. - 16 มม. แผ่นหนาพิเศษ: 16 มม. - 115 มม. |
ขอบสลิต Ss ขดลวดสแตนเลสที่ไม่ใช่แม่เหล็ก 3.0 มม. 304 316 1,000 มม
| ความหนา: | 0.1mm-3.0mm |
|---|---|
| ระยะราคา: | FOB, CFR, CIF, EXW |
| บรรจุุภัณฑ์: | แพ็คเกจส่งออกมาตรฐาน |
201 202 304 304L 316 316L 430 โคลล์เหล็กไร้สแตนเลสม้วนเย็น/ม้วนร้อน
| การใช้งานพิเศษ: | แผ่นเหล็กความแข็งแรงสูง |
|---|---|
| ความแข็งแรง: | (Rp0.2/MPa) 205 |
| แรงดึง: | (฿/เมปา) 520 |
โรลเหล็กไร้สแตนเลสหมุนเย็น Aisi 409 202 304l 304 โรลเหล็กไร้สแตนเลส
| การใช้งานพิเศษ: | แผ่นเหล็กความแข็งแรงสูง |
|---|---|
| พื้นที่: | 2B,BA,No.1,กระจก,ขัด,สดใส |
| น้ำหนักม้วน: | 3-8MT |

