ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แผ่นสแตนเลสรีดเย็น
-
ท่อเอสเอสไร้รอยต่อ
-
ขดลวดสแตนเลส
-
สแตนเลสเหล็กกลมบาร์
-
ท่อเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วนชุบสังกะสี
-
แผ่นเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วน PPGI
-
เหล็กแผ่นดีบุก
-
ท่อเหล็กสี่เหลี่ยมอ่อน
-
เหล็กคาร์บอน
-
แผ่นเหล็กคาร์บอน
-
สวมแผ่นเหล็กทน
-
แผ่นเหล็กอลูมิเนียม
-
ท่อเหล็กทองแดง
-
ทองแดง เหล็กเส้น
-
แผ่นทองแดงม้วน
-
โครงสร้างเหล็กรูปพรรณ
-
John Fairbankแถบสแตนเลสที่มีคุณภาพดีและพนักงานขายบริการดีมากฉันชอบ บริษัท นี้ฉันหวังว่าจะสามารถทำงานกับคุณอีกครั้ง -
Rickyร่วมมือกับคำสั่งทดลอง บริการเป็นเลิศและราคาดีมาก รับประกันคุณภาพสินค้าและสามารถยืนตรวจสอบได้ -
Harish kumarأنا راضٍ جدًا عن هذه الصفقة ، ليس فقط لأنهم يشحنون بسرعة ، ولكن أيضًا جودة البضائع جيدة ، وأتطلع إلى التعاون التالي. -
Urchin ที่ดุร้ายดีคุณภาพขดลวดเหล็กชุบสังกะสีเป็นสิ่งที่ดีและฉันไม่เห็นพวกเขาเสียนั่นเป็นสิ่งที่ดี -
Fleuriauความเร็วในการจัดส่งเป็นไปอย่างรวดเร็วและความต้องการสามารถตอบสนองฉัน -
Kroumaแผ่นสแตนเลส 316L 600 ตัน จัดส่งรวดเร็ว -
เปโดร งูรู ไมนาการสนทนาเป็นไปอย่างสนุกสนานและเป็นมืออาชีพ ปัญหาทั้งหมดสามารถแก้ไขได้ อย่างไรก็ตาม ราคายังต่ำกว่าเป้าหมายที่ต้องการ ฉันหวังว่าเราจะได้มีโอกาสร่วมมือในครั้งต่อไป -
แอนดรูว์ เกร็ก - ตุรกีนี่เป็นคำสั่งซื้อครั้งที่สองที่ฉันซื้อบริษัทนี้ คุณภาพดีมาก เช่นเดียวกับคุณภาพระดับยูโรเพียว เราจะร่วมมือกับบริษัทนี้ต่อไป -
Mechile Kilar Chard - บราซิลแผ่นสแตนเลส 200 ตัน เข้าวันที่ 10 ต.ค. 2557 คุณภาพดีมาก ส่งเร็ว โชคดีมากที่เจอโรงงานนี้ -
พงษ์พล ปลื้มสติ-ไทยแลนด์คุณภาพดีมากและเวลาในการจัดส่งเร็วมาก เราต้องการทำธุรกิจระยะยาวกับบริษัทนี้
คำหลัก [ cold rolled stainless steel coils ] การจับคู่ 410 ผลิตภัณฑ์.
AISI 304 310S 410 แผ่นสแตนเลส 3.0 มม. BA HL 2b แผ่น
| มาตรฐาน: | ASTM, DIN, EN, AISI |
|---|---|
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ |
| ความหนา: | 2.0-15mm, 6mm |
304 กระจกสแตนเลสแผ่นไทเทเนียมทองแผง 2000 มม. กว้าง
| วัสดุ: | 304 |
|---|---|
| ความหนา: | 0.3-20mm |
| ความกว้าง: | 1000-2000mm |
0.25mm Stamped Water Wave แผงสแตนเลส 316L แผ่น Ripple สำหรับเพดาน
| วัสดุ: | 304 |
|---|---|
| ความหนา: | 0.5-20mm |
| ความกว้าง: | 12000-2500mm |
แผ่นเหล็กสแตนเลส 316L 10 มม. ในขอบม้วนเรียบ 201 202 304
| มาตรฐาน: | GB JIS ASTM ASME EN |
|---|---|
| ระดับ: | 201 202 304 316L |
| ความหนา: | 12.0mm |
1.0mm SS304 แผ่นรีดเย็น SS 304 แผ่น BA Surface
| มาตรฐาน: | JIS, AISI, ASTM, GB, DIN, EN, SUS |
|---|---|
| เทคนิค: | รีดเย็น |
| เสร็จ: | ความต้องการ |
1020 1018 เหล็กกล้าคาร์บอนม้วนแผ่นคอนเทนเนอร์แผ่นเคลือบสังกะสี 0.01mm
| ระดับ: | A36,1045,A283C,A516C |
|---|---|
| ความยาว: | 1-12m |
| ความกว้าง: | 10mm~3500mm |
ม้วนสแตนเลส 5-15 มม. ม้วนแถบ SS 202 316 เกรด 400 Series SUS409 410 430
| วัสดุ: | SS 206 |
|---|---|
| เกรด: | ซีรี่ส์ 200 |
| ความยาว: | คำขอของลูกค้า |
316l SS Strip Coil 0.5mm 316 ม้วนสแตนเลส
| เกรด: | 200 Series, 300 Series, 400 Series |
|---|---|
| การรักษาพื้นผิว: | เคลือบจิตรกรรม / น้ำมัน |
| ความยาว: | 2,000-6,000 มม |
1/2 Hard Tempered 301 ม้วนแถบสแตนเลสสำหรับ Spring BA Surface
| วัสดุ: | SS 301 |
|---|---|
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ |
| ความยาว: | คำขอของลูกค้า |
16 เกจ 1/8 "1/4 รู 304 317 สแตนเลสแผ่นพรุน Ss316 แผ่น 3 มม.
| วัสดุ: | 304 317 316 |
|---|---|
| ความหนา: | 1.5-3.0mm |
| ความยาว: | 1000-6000mm |

