ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แผ่นสแตนเลสรีดเย็น
-
ท่อเอสเอสไร้รอยต่อ
-
ขดลวดสแตนเลส
-
สแตนเลสเหล็กกลมบาร์
-
ท่อเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วนชุบสังกะสี
-
แผ่นเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วน PPGI
-
เหล็กแผ่นดีบุก
-
ท่อเหล็กสี่เหลี่ยมอ่อน
-
เหล็กคาร์บอน
-
แผ่นเหล็กคาร์บอน
-
สวมแผ่นเหล็กทน
-
แผ่นเหล็กอลูมิเนียม
-
ท่อเหล็กทองแดง
-
ทองแดง เหล็กเส้น
-
แผ่นทองแดงม้วน
-
โครงสร้างเหล็กรูปพรรณ
-
John Fairbankแถบสแตนเลสที่มีคุณภาพดีและพนักงานขายบริการดีมากฉันชอบ บริษัท นี้ฉันหวังว่าจะสามารถทำงานกับคุณอีกครั้ง -
Rickyร่วมมือกับคำสั่งทดลอง บริการเป็นเลิศและราคาดีมาก รับประกันคุณภาพสินค้าและสามารถยืนตรวจสอบได้ -
Harish kumarأنا راضٍ جدًا عن هذه الصفقة ، ليس فقط لأنهم يشحنون بسرعة ، ولكن أيضًا جودة البضائع جيدة ، وأتطلع إلى التعاون التالي. -
Urchin ที่ดุร้ายดีคุณภาพขดลวดเหล็กชุบสังกะสีเป็นสิ่งที่ดีและฉันไม่เห็นพวกเขาเสียนั่นเป็นสิ่งที่ดี -
Fleuriauความเร็วในการจัดส่งเป็นไปอย่างรวดเร็วและความต้องการสามารถตอบสนองฉัน -
Kroumaแผ่นสแตนเลส 316L 600 ตัน จัดส่งรวดเร็ว -
เปโดร งูรู ไมนาการสนทนาเป็นไปอย่างสนุกสนานและเป็นมืออาชีพ ปัญหาทั้งหมดสามารถแก้ไขได้ อย่างไรก็ตาม ราคายังต่ำกว่าเป้าหมายที่ต้องการ ฉันหวังว่าเราจะได้มีโอกาสร่วมมือในครั้งต่อไป -
แอนดรูว์ เกร็ก - ตุรกีนี่เป็นคำสั่งซื้อครั้งที่สองที่ฉันซื้อบริษัทนี้ คุณภาพดีมาก เช่นเดียวกับคุณภาพระดับยูโรเพียว เราจะร่วมมือกับบริษัทนี้ต่อไป -
Mechile Kilar Chard - บราซิลแผ่นสแตนเลส 200 ตัน เข้าวันที่ 10 ต.ค. 2557 คุณภาพดีมาก ส่งเร็ว โชคดีมากที่เจอโรงงานนี้ -
พงษ์พล ปลื้มสติ-ไทยแลนด์คุณภาพดีมากและเวลาในการจัดส่งเร็วมาก เราต้องการทำธุรกิจระยะยาวกับบริษัทนี้
คำหลัก [ cold rolled stainless steel coils ] การจับคู่ 410 ผลิตภัณฑ์.
SGS 440c Inox เหล็กแผ่นโลหะสแตนเลสที่มี 5mm 10mm
| ขอบ: | ขอบกรีดขอบโรงสี |
|---|---|
| ระดับ: | 201/202/304/309/309S/310/310S/304/304L/316/316L |
| ความหนา: | 3mm-100mm สำหรับแผ่นรีดร้อน |
Astm A677 50a800 ความแข็งของสอยเหล็กม้วนเย็น ความแข็ง
| สี: | สีธรรมชาติ |
|---|---|
| ความแข็ง: | อ่อน ครึ่งแข็ง แข็ง |
| รายการ: | มาตรฐาน ISO9001 |
8mm 1/4 "1/2 316 แผ่นสแตนเลส Astm A240 S31803 3mm ss แผ่น 202
| มาตรฐาน: | AISI, ASTM, BS, DIN, GB, JIS |
|---|---|
| ความกว้าง: | 1240-2000 มม |
| ความยาว: | 1000-6000mm หรือกำหนดเอง |
แผ่นสแตนเลสเกรด TISCO 12.0 มม. แผ่น SS SS 304 202
| มาตรฐาน: | AISI / ASTM / JIS / SUS |
|---|---|
| ระดับ: | 304 202 |
| ความหนา: | 6-12.0mm หรือตามคำขอของคุณ |
3/8" 1/8" 1/2" 1/4" 304 แผ่นสแตนเลส 5mm 6mm 7mm 8mm
| ความยาว: | 5.8m, 6m หรือตามความต้องการของคุณ, 5.8m, 6m หรือตามความต้องการของคุณ |
|---|---|
| ความกว้าง: | 650-2000mm หรือกำหนดเอง |
| ความหนา: | 0.3-3mm |
2B Mill Finish Brushed Stainless Steel Sheet SS316 316L 6mm ASTM A240
| มาตรฐาน: | JIS, AISI, ASTM, GB, DIN, EN, SUS |
|---|---|
| ระดับ: | 316 316L |
| ความหนา: | 6/8/9/10/12มม |
201 202J1 310s 904l แผ่นสแตนเลส 0.5 มม. 4x8 ฟุตขัดด้วยเกจ 20
| มาตรฐาน: | ASTM, DIN, EN, AISI |
|---|---|
| ระดับ: | 300 ซีรีส์ |
| ความหนา: | 2.0-15mm, 6mm |
0.15 มม. AISI 316 แผ่นสแตนเลสระลอกน้ำทองตกแต่งสำหรับแผงผนัง
| มาตรฐาน: | JIS/AISI/ASTM/SUS/EN |
|---|---|
| ระดับ: | 201.202.304.316.310S.430.420 |
| ความหนา: | 0.15-3.0mm |
4.0mm 201 202 แผ่นสแตนเลส Plat แผ่น SS แผ่นกระจก Pvd
| มาตรฐาน: | JIS AISI SUS |
|---|---|
| ระดับ: | 201 202 304 |
| ความหนา: | 0.25-4.0 มม. หรือกำหนดเอง |
ผู้ผลิตรายใหญ่ รุ่นหมุนร้อนหมุนเย็น 430 BA จบ 1.5mm 201 316 304 สแตนเลส
| ชื่อสินค้า: | สแตนเลสม้วนม้วน |
|---|---|
| วัสดุ: | 201, 202, 301, 304, 304L, 309S, 310S, 316, ฯลฯ |
| ความกว้าง: | 600-1500 มม. สามารถปรับแต่งได้ |

