ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แผ่นสแตนเลสรีดเย็น
-
ท่อเอสเอสไร้รอยต่อ
-
ขดลวดสแตนเลส
-
สแตนเลสเหล็กกลมบาร์
-
ท่อเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วนชุบสังกะสี
-
แผ่นเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วน PPGI
-
เหล็กแผ่นดีบุก
-
ท่อเหล็กสี่เหลี่ยมอ่อน
-
เหล็กคาร์บอน
-
แผ่นเหล็กคาร์บอน
-
สวมแผ่นเหล็กทน
-
แผ่นเหล็กอลูมิเนียม
-
ท่อเหล็กทองแดง
-
ทองแดง เหล็กเส้น
-
แผ่นทองแดงม้วน
-
โครงสร้างเหล็กรูปพรรณ
-
John Fairbankแถบสแตนเลสที่มีคุณภาพดีและพนักงานขายบริการดีมากฉันชอบ บริษัท นี้ฉันหวังว่าจะสามารถทำงานกับคุณอีกครั้ง -
Harish kumarأنا راضٍ جدًا عن هذه الصفقة ، ليس فقط لأنهم يشحنون بسرعة ، ولكن أيضًا جودة البضائع جيدة ، وأتطلع إلى التعاون التالي. -
Rickyร่วมมือกับคำสั่งทดลอง บริการเป็นเลิศและราคาดีมาก รับประกันคุณภาพสินค้าและสามารถยืนตรวจสอบได้ -
Urchin ที่ดุร้ายดีคุณภาพขดลวดเหล็กชุบสังกะสีเป็นสิ่งที่ดีและฉันไม่เห็นพวกเขาเสียนั่นเป็นสิ่งที่ดี -
Fleuriauความเร็วในการจัดส่งเป็นไปอย่างรวดเร็วและความต้องการสามารถตอบสนองฉัน -
Kroumaแผ่นสแตนเลส 316L 600 ตัน จัดส่งรวดเร็ว -
เปโดร งูรู ไมนาการสนทนาเป็นไปอย่างสนุกสนานและเป็นมืออาชีพ ปัญหาทั้งหมดสามารถแก้ไขได้ อย่างไรก็ตาม ราคายังต่ำกว่าเป้าหมายที่ต้องการ ฉันหวังว่าเราจะได้มีโอกาสร่วมมือในครั้งต่อไป -
แอนดรูว์ เกร็ก - ตุรกีนี่เป็นคำสั่งซื้อครั้งที่สองที่ฉันซื้อบริษัทนี้ คุณภาพดีมาก เช่นเดียวกับคุณภาพระดับยูโรเพียว เราจะร่วมมือกับบริษัทนี้ต่อไป -
Mechile Kilar Chard - บราซิลแผ่นสแตนเลส 200 ตัน เข้าวันที่ 10 ต.ค. 2557 คุณภาพดีมาก ส่งเร็ว โชคดีมากที่เจอโรงงานนี้ -
พงษ์พล ปลื้มสติ-ไทยแลนด์คุณภาพดีมากและเวลาในการจัดส่งเร็วมาก เราต้องการทำธุรกิจระยะยาวกับบริษัทนี้
คำหลัก [ flat steel plate ] การจับคู่ 138 ผลิตภัณฑ์.
12.0mm SS304 แผ่นเหล็กสแตนเลสแผ่นเหล็ก 202 หลอมดอง
| มาตรฐาน: | GB JIS ASTM ASME EN |
|---|---|
| ระดับ: | 201 316L 310S |
| เทคนิค: | รีดเย็น |
SS 201 316 310S แผ่นสแตนเลส 3 มม. แผ่นรีดเย็นพร้อมพื้นผิว 2B
| มาตรฐาน: | GB JIS ASTM ASME EN |
|---|---|
| ระดับ: | 301 304 310S 316L |
| ความหนา: | 3.0mm |
4 "Sch 10 201 304 430 เหล็กเส้นกลมสแตนเลสเกรดพร้อมสีหลักจากโรงงาน
| มาตรฐาน: | ASTM, AiSi, DIN, EN, GB, JIS |
|---|---|
| วัสดุ: | 303/304 |
| ความยาว: | 1000-6000mm |
304 2b HR แผ่นสแตนเลส 16 เกจ 1.5 มม. ขอบโรงสีขัดเงา
| มาตรฐาน: | GB JIS ASTM ASME EN |
|---|---|
| เทคนิค: | CR หรือ HR |
| เสร็จสิ้น: | No.1,2B |
ท่อ SS กลมไม่มีรอยต่อ 310 ท่อเชื่อมสแตนเลส
| วัสดุ: | 300 ซีรีส์ |
|---|---|
| รูปร่าง: | กลม, กลม, แบน, มุม, สี่เหลี่ยม, |
| เส้นผ่านศูนย์กลาง: | 1 มม. ถึง 400 มม. |
Tisco Sheet Mirror HL คอยล์สแตนเลส AISI 201 304 316 2B 2.0mm
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ขดลวดสแตนเลส 304 |
|---|---|
| ระดับ: | AISI 316 410 420 430 201 202 304L 304 |
| พื้นผิว: | Ba/2b/No. บา/2b/ไม่ใช่ 1/No.4/8K/HL 1/No.4/8K/HL |
305 304 แผ่นสแตนเลสรีดเย็น แผ่นสแตนเลส 304l No 4 Finish No 1 JIS 2mm 3/8"
| มาตรฐาน: | JIS, AISI, ASTM, GB, DIN, EN, SUS |
|---|---|
| ความหนา: | 1-5 มม. หรือกำหนดเอง |
| ความกว้าง: | 500-1200mm |
AISI 2B BA แผ่นสแตนเลส 4x8 430 321 201 316 316L 304L 304
| การรักษาขอบ: | กรีด กลม ลบเสี้ยน ฯลฯ |
|---|---|
| คําสําคัญ: | แผ่นเหล็กสแตนเลส 4x8 แผ่น |
| ท่าเรือ: | ชานไฮ |
SUS 4*8 เหล็กไร้สแตนเลสแผ่นม้วนเย็น 304/304l/316
| การรักษาขอบ: | กรีด กลม ลบเสี้ยน ฯลฯ |
|---|---|
| คําสําคัญ: | แผ่นเหล็กสแตนเลส 4x8 แผ่น |
| ท่าเรือ: | ชานไฮ |
S235JR เหล็กม้วนคาร์บอนสูงผู้ผลิต HR Q235 น้ำมันดอง 0.2MM
| วัสดุ: | SS400 Q235 S235JR |
|---|---|
| ระดับ: | SS400 Q235 S235JR |
| เทคนิค: | รีดร้อน |

