ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แผ่นสแตนเลสรีดเย็น
-
ท่อเอสเอสไร้รอยต่อ
-
ขดลวดสแตนเลส
-
สแตนเลสเหล็กกลมบาร์
-
ท่อเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วนชุบสังกะสี
-
แผ่นเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วน PPGI
-
เหล็กแผ่นดีบุก
-
ท่อเหล็กสี่เหลี่ยมอ่อน
-
เหล็กคาร์บอน
-
แผ่นเหล็กคาร์บอน
-
สวมแผ่นเหล็กทน
-
แผ่นเหล็กอลูมิเนียม
-
ท่อเหล็กทองแดง
-
ทองแดง เหล็กเส้น
-
แผ่นทองแดงม้วน
-
โครงสร้างเหล็กรูปพรรณ
-
John Fairbankแถบสแตนเลสที่มีคุณภาพดีและพนักงานขายบริการดีมากฉันชอบ บริษัท นี้ฉันหวังว่าจะสามารถทำงานกับคุณอีกครั้ง -
Harish kumarأنا راضٍ جدًا عن هذه الصفقة ، ليس فقط لأنهم يشحنون بسرعة ، ولكن أيضًا جودة البضائع جيدة ، وأتطلع إلى التعاون التالي. -
Rickyร่วมมือกับคำสั่งทดลอง บริการเป็นเลิศและราคาดีมาก รับประกันคุณภาพสินค้าและสามารถยืนตรวจสอบได้ -
Urchin ที่ดุร้ายดีคุณภาพขดลวดเหล็กชุบสังกะสีเป็นสิ่งที่ดีและฉันไม่เห็นพวกเขาเสียนั่นเป็นสิ่งที่ดี -
Fleuriauความเร็วในการจัดส่งเป็นไปอย่างรวดเร็วและความต้องการสามารถตอบสนองฉัน -
Kroumaแผ่นสแตนเลส 316L 600 ตัน จัดส่งรวดเร็ว -
เปโดร งูรู ไมนาการสนทนาเป็นไปอย่างสนุกสนานและเป็นมืออาชีพ ปัญหาทั้งหมดสามารถแก้ไขได้ อย่างไรก็ตาม ราคายังต่ำกว่าเป้าหมายที่ต้องการ ฉันหวังว่าเราจะได้มีโอกาสร่วมมือในครั้งต่อไป -
แอนดรูว์ เกร็ก - ตุรกีนี่เป็นคำสั่งซื้อครั้งที่สองที่ฉันซื้อบริษัทนี้ คุณภาพดีมาก เช่นเดียวกับคุณภาพระดับยูโรเพียว เราจะร่วมมือกับบริษัทนี้ต่อไป -
Mechile Kilar Chard - บราซิลแผ่นสแตนเลส 200 ตัน เข้าวันที่ 10 ต.ค. 2557 คุณภาพดีมาก ส่งเร็ว โชคดีมากที่เจอโรงงานนี้ -
พงษ์พล ปลื้มสติ-ไทยแลนด์คุณภาพดีมากและเวลาในการจัดส่งเร็วมาก เราต้องการทำธุรกิจระยะยาวกับบริษัทนี้
คำหลัก [ flat steel plate ] การจับคู่ 138 ผลิตภัณฑ์.
แผ่นสแตนเลสรีดเย็น 0.5 มม. Tisco 904L 2205 2507 2101 2520 2304 Inox
| มาตรฐาน: | ASTM, AISI, JIS, GB, DIN, EN |
|---|---|
| ระดับ: | 904L, 2205, 2507, 2101, 2520, 2304 |
| ความหนา: | แผ่นบาง: 0.1 มม. - 3 มม. แผ่นหนา: พิเศษ 3 มม. - 16 มม |
304 แผ่นสแตนเลสรีดเย็น 4x8 ASTM 0.2-8.0mm 2B ขัดเงาสำเร็จรูป
| มาตรฐาน: | JIS, AISI, ASTM, GB, DIN, EN, SUS |
|---|---|
| ความหนา: | 0.2~8.0 มม. |
| ความยาว: | 1200~6000 มม. |
0.3 มม. 0.4 มม. 0.5 มม. 400 ซีรีส์ 2B พื้นผิวกระจก แผ่นเหล็กสแตนเลส
| มาตรฐาน: | JIS, AISI, ASTM, GB, DIN, EN, SUS |
|---|---|
| ความหนา: | 0.1-20 มม. หรือกำหนดเอง |
| ความกว้าง: | 225-250มม |
Dx51d Dx52d Dx53d Dx54d ผนังหลังคาโลหะเหล็กเหล็ก 6.0mm
| ความทนทานต่อการกัดกร่อน: | ยอดเยี่ยม |
|---|---|
| ความทนทาน: | ยอดเยี่ยม |
| การยืดตัว: | 12% - 30% |
0.3 มม. 0.5 มม. ความหนา 316Ti 304 301 แผ่นกระจกสแตนเลสรีดเย็นเสร็จสิ้น
| วัสดุ: | SS 316TI |
|---|---|
| มาตรฐาน: | JIS, AISI, ASTM, GB, DIN, EN, SUS |
| ความหนา: | 0.3mm-5mm |
PVD แผ่นสแตนเลสแฮร์ไลน์ 301 310S 316L 5.0mm
| มาตรฐาน: | GB JIS ASTM ASME EN |
|---|---|
| ระดับ: | 301 304 310S 316L |
| ความหนา: | 5.0mm |
แผ่นเหล็กสแตนเลส 316L 10 มม. ในขอบม้วนเรียบ 201 202 304
| มาตรฐาน: | GB JIS ASTM ASME EN |
|---|---|
| ระดับ: | 201 202 304 316L |
| ความหนา: | 12.0mm |
POSCO Mill แผ่นสแตนเลส 316 420 430 14ga 10ga 2B พื้นผิว 304 1000mm
| มาตรฐาน: | ASTM, AISI, JIS, GB, DIN, EN |
|---|---|
| ระดับ: | 201/304/316/316L/430/420/904L/310S/317/2205 |
| ความหนา: | 24ga 14ga 12ga 10ga |
2 นิ้ว SS 201 316 430 เกรดความหนาสแตนเลสแถบม้วน
| ระดับ: | 200 ซีรีส์/300 ซีรีส์/400 ซีรีส์ |
|---|---|
| ความยาว: | 1000-6000mm หรือปรับแต่งเอง |
| ความกว้าง: | 3mm-2000mm หรือกำหนดเองได้ |
ขนาดที่กำหนดเอง 201 ม้วนแถบสแตนเลสพร้อมกระจก BA สำหรับอุปกรณ์เครื่องกล
| ระดับ: | 200 ซีรีส์/300 ซีรีส์/400 ซีรีส์ |
|---|---|
| ความยาว: | 1000-6000mm หรือปรับแต่งเอง |
| ความกว้าง: | 3mm-2000mm หรือกำหนดเอง |

