ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แผ่นสแตนเลสรีดเย็น
-
ท่อเอสเอสไร้รอยต่อ
-
ขดลวดสแตนเลส
-
สแตนเลสเหล็กกลมบาร์
-
ท่อเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วนชุบสังกะสี
-
แผ่นเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วน PPGI
-
เหล็กแผ่นดีบุก
-
ท่อเหล็กสี่เหลี่ยมอ่อน
-
เหล็กคาร์บอน
-
แผ่นเหล็กคาร์บอน
-
สวมแผ่นเหล็กทน
-
แผ่นเหล็กอลูมิเนียม
-
ท่อเหล็กทองแดง
-
ทองแดง เหล็กเส้น
-
แผ่นทองแดงม้วน
-
โครงสร้างเหล็กรูปพรรณ
-
John Fairbankแถบสแตนเลสที่มีคุณภาพดีและพนักงานขายบริการดีมากฉันชอบ บริษัท นี้ฉันหวังว่าจะสามารถทำงานกับคุณอีกครั้ง -
Harish kumarأنا راضٍ جدًا عن هذه الصفقة ، ليس فقط لأنهم يشحنون بسرعة ، ولكن أيضًا جودة البضائع جيدة ، وأتطلع إلى التعاون التالي. -
Rickyร่วมมือกับคำสั่งทดลอง บริการเป็นเลิศและราคาดีมาก รับประกันคุณภาพสินค้าและสามารถยืนตรวจสอบได้ -
Urchin ที่ดุร้ายดีคุณภาพขดลวดเหล็กชุบสังกะสีเป็นสิ่งที่ดีและฉันไม่เห็นพวกเขาเสียนั่นเป็นสิ่งที่ดี -
Fleuriauความเร็วในการจัดส่งเป็นไปอย่างรวดเร็วและความต้องการสามารถตอบสนองฉัน -
Kroumaแผ่นสแตนเลส 316L 600 ตัน จัดส่งรวดเร็ว -
เปโดร งูรู ไมนาการสนทนาเป็นไปอย่างสนุกสนานและเป็นมืออาชีพ ปัญหาทั้งหมดสามารถแก้ไขได้ อย่างไรก็ตาม ราคายังต่ำกว่าเป้าหมายที่ต้องการ ฉันหวังว่าเราจะได้มีโอกาสร่วมมือในครั้งต่อไป -
แอนดรูว์ เกร็ก - ตุรกีนี่เป็นคำสั่งซื้อครั้งที่สองที่ฉันซื้อบริษัทนี้ คุณภาพดีมาก เช่นเดียวกับคุณภาพระดับยูโรเพียว เราจะร่วมมือกับบริษัทนี้ต่อไป -
Mechile Kilar Chard - บราซิลแผ่นสแตนเลส 200 ตัน เข้าวันที่ 10 ต.ค. 2557 คุณภาพดีมาก ส่งเร็ว โชคดีมากที่เจอโรงงานนี้ -
พงษ์พล ปลื้มสติ-ไทยแลนด์คุณภาพดีมากและเวลาในการจัดส่งเร็วมาก เราต้องการทำธุรกิจระยะยาวกับบริษัทนี้
คำหลัก [ flat steel plate ] การจับคู่ 138 ผลิตภัณฑ์.
ASTM A29 A29M 04 โลหะผสมเหล็กแผ่น 5mm 10mm คาทอลิกป้องกันสังกะสี Coat
| มาตรฐาน: | AISI, ASTM, BS, DIN, GB, JIS |
|---|---|
| ความยาว: | 1000-4000mm |
| Shippping: | การขนส่งทางทะเล |
5/16 "5/8" 4x8 แผ่นเหล็กอ่อนเกรด S355 43a 350 250 1.5 มม. 3 มม. 5 มม. 6 มม. สำหรับทำอาหาร
| เกรดเหล็ก:: | s20c |
|---|---|
| เทคนิค: | รีดเย็นและรีดร้อน |
| บริการประมวลผล:: | ดัด, ตัด |
0.1 มม. AISI 904L แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดเย็น BA Surface1250X2500mm
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แผ่นเพลทสแตนเลส |
|---|---|
| ระดับ: | 904L 304L 316L |
| ความหนา: | 0.1-0.5มม |
Baosteel Jisco แผ่นเหล็กสแตนเลส 3mm 201 304 316 310s 2205 2b Hl Mirror
| มาตรฐาน: | ASME, ASTM, EN, BS, GB, DIN, JIS เป็นต้น |
|---|---|
| ระดับ: | 201, 202, 301, 304, 304L, 316, 316L, 316Ti, 309, 310, 317, 321, 409, 410, 420, 430, 904L, |
| ความหนา: | แผ่นบาง: 0.1 มม. - 3 มม. แผ่นหนา: 3 มม. - 16 มม. แผ่นหนาพิเศษ: 16 มม. - 115 มม. |
AR400 AR500 Ar450 AR450F Ar450 เหล็กแผ่นรีดร้อน
| ระดับ: | AR400 |
|---|---|
| ความยาว: | 1-6M หรือ COIL |
| ความกว้าง: | 1000-2500mm |
Tisco Inox แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดเย็น 2B เสร็จสิ้น 304 316 321 16 เกจ 2000 มม.
| ยี่ห้อ: | TISCO, BAOSTEEL, POSCO, JISCO, LISCO |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASME, ASTM, EN, BS, GB, DIN, JIS เป็นต้น |
| ระดับ: | 304 316 321 |
Z275 Gi แผ่นเหล็กชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน Dx51 Zero Spangle Ral Color 13.0mm
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แผ่นเหล็กชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
|---|---|
| พิมพ์: | แผ่นเรียบ |
| ความหนา: | 0.12-13.0มม |
8mm 1/4 "1/2 316 แผ่นสแตนเลส Astm A240 S31803 3mm ss แผ่น 202
| มาตรฐาน: | AISI, ASTM, BS, DIN, GB, JIS |
|---|---|
| ความกว้าง: | 1240-2000 มม |
| ความยาว: | 1000-6000mm หรือกำหนดเอง |
AISI 316L 316Ti แผ่นสแตนเลสรีดเย็นแผ่นรีดร้อน 10 มม. สแตนเลส
| ตัดแบบกำหนดเอง: | มี |
|---|---|
| การรักษาขอบ: | กรีด กลม ลบเสี้ยน ฯลฯ |
| การยืดตัว: | 46-50% |
SSAB Rectangular 400 สวมแผ่นเหล็กทน BHN 2.0mm - 8.0mm
| มาตรฐาน: | AiSi, ASTM, bs, DIN, GB, JIS |
|---|---|
| ความหนา: | 0.5mm-100mm |
| พิมพ์: | แผ่นเหล็ก |

