ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แผ่นสแตนเลสรีดเย็น
-
ท่อเอสเอสไร้รอยต่อ
-
ขดลวดสแตนเลส
-
สแตนเลสเหล็กกลมบาร์
-
ท่อเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วนชุบสังกะสี
-
แผ่นเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วน PPGI
-
เหล็กแผ่นดีบุก
-
ท่อเหล็กสี่เหลี่ยมอ่อน
-
เหล็กคาร์บอน
-
แผ่นเหล็กคาร์บอน
-
สวมแผ่นเหล็กทน
-
แผ่นเหล็กอลูมิเนียม
-
ท่อเหล็กทองแดง
-
ทองแดง เหล็กเส้น
-
แผ่นทองแดงม้วน
-
โครงสร้างเหล็กรูปพรรณ
-
John Fairbankแถบสแตนเลสที่มีคุณภาพดีและพนักงานขายบริการดีมากฉันชอบ บริษัท นี้ฉันหวังว่าจะสามารถทำงานกับคุณอีกครั้ง -
Harish kumarأنا راضٍ جدًا عن هذه الصفقة ، ليس فقط لأنهم يشحنون بسرعة ، ولكن أيضًا جودة البضائع جيدة ، وأتطلع إلى التعاون التالي. -
Rickyร่วมมือกับคำสั่งทดลอง บริการเป็นเลิศและราคาดีมาก รับประกันคุณภาพสินค้าและสามารถยืนตรวจสอบได้ -
Urchin ที่ดุร้ายดีคุณภาพขดลวดเหล็กชุบสังกะสีเป็นสิ่งที่ดีและฉันไม่เห็นพวกเขาเสียนั่นเป็นสิ่งที่ดี -
Fleuriauความเร็วในการจัดส่งเป็นไปอย่างรวดเร็วและความต้องการสามารถตอบสนองฉัน -
Kroumaแผ่นสแตนเลส 316L 600 ตัน จัดส่งรวดเร็ว -
เปโดร งูรู ไมนาการสนทนาเป็นไปอย่างสนุกสนานและเป็นมืออาชีพ ปัญหาทั้งหมดสามารถแก้ไขได้ อย่างไรก็ตาม ราคายังต่ำกว่าเป้าหมายที่ต้องการ ฉันหวังว่าเราจะได้มีโอกาสร่วมมือในครั้งต่อไป -
แอนดรูว์ เกร็ก - ตุรกีนี่เป็นคำสั่งซื้อครั้งที่สองที่ฉันซื้อบริษัทนี้ คุณภาพดีมาก เช่นเดียวกับคุณภาพระดับยูโรเพียว เราจะร่วมมือกับบริษัทนี้ต่อไป -
Mechile Kilar Chard - บราซิลแผ่นสแตนเลส 200 ตัน เข้าวันที่ 10 ต.ค. 2557 คุณภาพดีมาก ส่งเร็ว โชคดีมากที่เจอโรงงานนี้ -
พงษ์พล ปลื้มสติ-ไทยแลนด์คุณภาพดีมากและเวลาในการจัดส่งเร็วมาก เราต้องการทำธุรกิจระยะยาวกับบริษัทนี้
คำหลัก [ flat steel plate ] การจับคู่ 138 ผลิตภัณฑ์.
Ar400 Ar500 NM400 GB NM500 สวมแผ่นเหล็กทนความร้อนรีดร้อน 2.0mm
| เกรด: | NM360 NM400 NM450 NM500 NM550 NM600 |
|---|---|
| ความยาว: | 3000mm~12000mm |
| ความกว้าง: | 60mm~2000mm |
แผ่นเหล็ก Hbw500 Nm500 ที่ทนทานต่อการสึกหรอสูง
| เกรด: | NM 500 |
|---|---|
| ความหนา: | 3.0-15.0mm |
| เสร็จสิ้นพื้นผิว: | โดยธรรมชาติ |
ASTM A653/A653m 3 มม. 5 มม. 6 มม.
| ความทนทานต่อการกัดกร่อน: | ยอดเยี่ยม |
|---|---|
| ความทนทาน: | ยอดเยี่ยม |
| การยืดตัว: | 12% - 30% |
201 202 304 316 316L แผ่นสแตนเลสรีดเย็นหนา 1.5 มม. 2BA พื้นผิวสว่าง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แผ่นสแตนเลส |
|---|---|
| มาตรฐาน: | JIS, AISI, ASTM, GB, DIN, EN, SUS |
| ระดับ: | 201J1 304 316 310S 430 420 904L |
3/8 "A243 Astm A242 A588 Corten เหล็กแผ่น 10mm 6mm 8mm 3mm 2mm Corten เหล็กแผ่น Weathering
| มาตรฐาน: | AISI, ASTM, BS, DIN, GB, JIS |
|---|---|
| ความยาว: | ตามความต้องการของลูกค้า |
| ความหนา: | 1.6 มม. ~ 16 มม |
409 410 420 แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดเย็นเกรดหนา 4 มม. หนา
| มาตรฐาน: | GB JIS ASTM ASME EN |
|---|---|
| เทคนิค: | รีดร้อน / รีดเย็น |
| เสร็จ: | ความต้องการ |
แผ่นเหล็กแผ่นสแตนเลสขอบโรงสี 316 316L 6 - 10mm
| มาตรฐาน: | JIS, AISI, ASTM, GB, DIN, EN, SUS |
|---|---|
| ระดับ: | 316 316L 316Ti |
| ความหนา: | 6/8/9/10mm |
316 304 แผ่นเหล็กสแตนเลสรีดเย็น 0.5 มม. ป้องกันการกัดกร่อน ASTM ขัดเงา
| มาตรฐาน: | AISI, ASTM, DIN |
|---|---|
| ระดับ: | 304/316L |
| ความหนา: | 0.3-3.0mm |
แผ่นเหล็ก Abrex 600 AR600 65HRC เคลือบโครเมียมสูง
| เกรด: | AR600 |
|---|---|
| ความหนา: | 10-100mm |
| ความยาว: | 3000~4000mm |
20 ความหนา ASTM 5115 แผ่นเหล็กโลหะผสมคาร์บอนต่ำรีดร้อนที่มีการเชื่อมที่ดี
| มาตรฐาน: | AISI, ASTM, BS, DIN, GB, JIS |
|---|---|
| ความหนา: | 20mm |
| ความยาว: | 6000MM |

