ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แผ่นสแตนเลสรีดเย็น
-
ท่อเอสเอสไร้รอยต่อ
-
ขดลวดสแตนเลส
-
สแตนเลสเหล็กกลมบาร์
-
ท่อเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วนชุบสังกะสี
-
แผ่นเหล็กอาบสังกะสี
-
เหล็กม้วน PPGI
-
เหล็กแผ่นดีบุก
-
ท่อเหล็กสี่เหลี่ยมอ่อน
-
เหล็กคาร์บอน
-
แผ่นเหล็กคาร์บอน
-
สวมแผ่นเหล็กทน
-
แผ่นเหล็กอลูมิเนียม
-
ท่อเหล็กทองแดง
-
ทองแดง เหล็กเส้น
-
แผ่นทองแดงม้วน
-
โครงสร้างเหล็กรูปพรรณ
-
John Fairbankแถบสแตนเลสที่มีคุณภาพดีและพนักงานขายบริการดีมากฉันชอบ บริษัท นี้ฉันหวังว่าจะสามารถทำงานกับคุณอีกครั้ง -
Harish kumarأنا راضٍ جدًا عن هذه الصفقة ، ليس فقط لأنهم يشحنون بسرعة ، ولكن أيضًا جودة البضائع جيدة ، وأتطلع إلى التعاون التالي. -
Rickyร่วมมือกับคำสั่งทดลอง บริการเป็นเลิศและราคาดีมาก รับประกันคุณภาพสินค้าและสามารถยืนตรวจสอบได้ -
Urchin ที่ดุร้ายดีคุณภาพขดลวดเหล็กชุบสังกะสีเป็นสิ่งที่ดีและฉันไม่เห็นพวกเขาเสียนั่นเป็นสิ่งที่ดี -
Fleuriauความเร็วในการจัดส่งเป็นไปอย่างรวดเร็วและความต้องการสามารถตอบสนองฉัน -
Kroumaแผ่นสแตนเลส 316L 600 ตัน จัดส่งรวดเร็ว -
เปโดร งูรู ไมนาการสนทนาเป็นไปอย่างสนุกสนานและเป็นมืออาชีพ ปัญหาทั้งหมดสามารถแก้ไขได้ อย่างไรก็ตาม ราคายังต่ำกว่าเป้าหมายที่ต้องการ ฉันหวังว่าเราจะได้มีโอกาสร่วมมือในครั้งต่อไป -
แอนดรูว์ เกร็ก - ตุรกีนี่เป็นคำสั่งซื้อครั้งที่สองที่ฉันซื้อบริษัทนี้ คุณภาพดีมาก เช่นเดียวกับคุณภาพระดับยูโรเพียว เราจะร่วมมือกับบริษัทนี้ต่อไป -
Mechile Kilar Chard - บราซิลแผ่นสแตนเลส 200 ตัน เข้าวันที่ 10 ต.ค. 2557 คุณภาพดีมาก ส่งเร็ว โชคดีมากที่เจอโรงงานนี้ -
พงษ์พล ปลื้มสติ-ไทยแลนด์คุณภาพดีมากและเวลาในการจัดส่งเร็วมาก เราต้องการทำธุรกิจระยะยาวกับบริษัทนี้
คำหลัก [ flat steel plate ] การจับคู่ 138 ผลิตภัณฑ์.
8k Finish 1/4" 316 แผ่นสแตนเลสหนา 15 มม
| มาตรฐาน: | AiSi, ASTM, bs, DIN, GB, JIS |
|---|---|
| ความกว้าง: | 1240-2000mm |
| ความยาว: | 1000-6000mm หรือปรับแต่งเอง |
3/8" หม้อต้มแผ่นเหล็กคาร์บอน 4x8 3/4 "1/8" 1/4 "8mm 6mm 5mm แผ่นเหล็กอ่อน
| ความหนา: | 5-120mm |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กกล้าคาร์บอน |
| ทดสอบ: | BV/SGS---Mtc |
Ss เพลท 201 304 316l 430 ใบ เพลทเหล็กไร้ขัด
| การรักษาขอบ: | กรีด กลม ลบเสี้ยน ฯลฯ |
|---|---|
| คําสําคัญ: | แผ่นเหล็กสแตนเลส 4x8 แผ่น |
| ท่าเรือ: | ชานไฮ |
304 316 201 Ss กระดาษ 0.5-20mm ความหนาแผ่นเหล็กไร้ขัดกระจก กระดาษเหล็กไร้ขัด
| การใช้งาน: | ก่อสร้าง/ตกแต่ง/เครื่องครัว/อุตสาหกรรมเคมี |
|---|---|
| ขอบ: | ขอบโรงสี / ขอบสลิต |
| รหัส HS: | 7219340000 |
8mm 6 Mm 5 Mm 3 Mm 2 Mm Ms แผ่นเหล็ก
| มาตรฐาน: | AISI ASTM GB JIS DIN |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กกล้าคาร์บอน |
| Technic: | แผ่นรีดร้อน |
ASME A240 304l 304 แผ่นเหล็กไร้สแตนเลส No.4 No.8 ด้านผิว แผ่นเหล็กไร้สแตนเลสม้วนเย็น
| ความแข็ง: | อ่อน ครึ่งแข็ง แข็งเต็ม |
|---|---|
| ท่าเรือ: | ท่าเรือเซี่ยงไฮ้ |
| ทดสอบ: | เอสจีเอ |
แอลู-ซิงค์ ซิงค์เคลือบ Dx51 Gi Gl แกลนไซน์แผ่นเหล็ก
| ความทนทานต่อการกัดกร่อน: | ยอดเยี่ยม |
|---|---|
| ความทนทาน: | ยอดเยี่ยม |
| การยืดตัว: | 12% - 30% |
0.3 มิลลิเมตร แผ่นหลังคาเหล็กเหล็กกระปุกแผ่นวัสดุแท้
| ความทนทานต่อการกัดกร่อน: | ยอดเยี่ยม |
|---|---|
| ความทนทาน: | ยอดเยี่ยม |
| การยืดตัว: | 12% - 30% |
JIS G3302 ผนังเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็ก
| ความทนทานต่อการกัดกร่อน: | ยอดเยี่ยม |
|---|---|
| ความทนทาน: | ยอดเยี่ยม |
| การยืดตัว: | 12% - 30% |
Gl Hdg Gi Secc Sgcc โลหะม้วนเย็น/ท่วมร้อน เหล็ก โลหะกระดาษเหล็กกระดาษกระดาษ
| ความทนทานต่อการกัดกร่อน: | ยอดเยี่ยม |
|---|---|
| ความทนทาน: | ยอดเยี่ยม |
| การยืดตัว: | 12% - 30% |

